Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เพิ่มรองพื้นตัวดังในพันทิป DERMABLEND,ถูกมากๆๆ Sales แบรนด์มากมาย DIOR,M.A.C,Covergirl mascara,BENEFIT,Beautilicious,Fairy Dropsma,LANCOME,NYX,ETUSAISSS,REVLON,ETUDE,BLOOM,BOBBI BROWN,ETC.

Warning Points:
    0/5

Thumbs up เพิ่มรองพื้นตัวดังในพันทิป DERMABLEND,ถูกมากๆๆ Sales แบรนด์มากมาย DIOR,M.A.C,Covergirl mascara,BENEFIT,Beautilicious,Fairy Dropsma,LANCOME,NYX,ETUSAISSS,REVLON,ETUDE,BLOOM,BOBBI BROWN,ETC.

Attendtion Please ....กติกาค่ะ^_^
    1. CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 1 วันะคะ เนื่องจากเจอปัญหาลูกค้า CF แล้วหายถ้าเงียบหายแม่ค้าขายคนอื่นนะคะ (ถ้าติดปัญหาจะโอนเงินช้าแจ้งได้ค่ะแม่ค้าจะเก็บของไว้ให้)
    - ขออนุญาติให้สิทธิ์ผู้ที่พร้้อมโอนก่อนนะคะ
    - สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นค่ะ
    2. ส่งลงทะเบียน30 EMS 50 ค่ะ
    3. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า กรุณาสอบถามให้แน่ใจนะคะ
    4. ของทุกชิ้นรับประกันคุณภาพ ไม่เก่าเก็บ จ้า^_^*

สนใจสอบถาม ติดต่อ 0826495622 (Tel/Whatapps/LINE) E-mail[email]noon_ving@hotmail.com
    *** NEW DERMABLEND ตัวดังจาก youtube ที่สามารถลบ ปกปิดได้แม้กระทั่งนรอยสักtattoo สี taupe ขายเพราะสั่งซื้อมาผิดสี เข้มกว่าสีผิวเราไป 2 เฉด เราประมาน nc 20-25 ค่ะ ขายที่ 800 (ถูกมากๆเลยค่า เว็บอื่นๆขายกันพัน upนะจ้า)

USED LIKE VERY NEW MAKEUP FOREVER HD FOUNDATION#123 ยังมีกล่องอยู่พร้อมค่ะ สภาพ 95% ใช้ไปไม่เกิน 5 ครั้ง แต่ไม่ตรงกะผิวเราเลย ขอขายที่ SOLD (ใช้ดีมากๆค่ะ เนียนกริบเลยสมคำล่ำลือ เลยจะขอขายเอาไปซื้อเบอร์ที่ตรงกะเรามาใช้แทนจ้า)

***used like new COFFRET D'OR silky lasting gel foudation uv ใช้ไปไม่ถึง 5 ครั้ง สี be-c ขาวเหลือง ยังมีกล่องอยู่พร้อม ขายที่ 700 (ซื้อมา
    1350 ค่า)

แป้ง two way cake ผสมรองพื้น ตัวดังของ ETUSAISS NON BOUTON ROSE พร้อมตลับจริงค่ะ เหลือเต็มไม่พร่อง สีออกโทนผิวขาวถึง 2สี เนียนมากกๆๆ แต่ไม่ตรงกะผิวเรา (ที่เห็นตรงมุมด้านขวาเป็นรอยโดนเล็บข่วนไปนิดนึงค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน) ขายที่ SOLD

IPSA liquid founadation สภาพ 80% ขายที่ SOLD

BENEFIT GIRL MEET PEARL พร้องกล่อง เหลือ80%ขายที่ 600(ราคาเต็มซื้อมา1300กว่าๆค่ะ)

BB CREAM ของ USA GORISTA NATURAL ORGANIC CHILE NOBLE ROSE บีบีครีมตัวฮิตจากฝั่งอเมริกา ทำจากส่วนผสมทางธรรมชาติแท้ๆ ไม่ก่อให้เกิดการแพ้ มาพร้อมกล่องเหล็กสวยหรู น่ารักๆ ขายที่ 400

ลงของเพิ่ม ใช้ไม่ทันแล้วค่า เพิ่งซื้อมาเต็มบ้านแล้ว
    เริ่มเลยที่ fasio eyeshadow สี br-1 ขายที่ 200 (ซื้อมา 490 นะคะ)
    E.L.F GOLDEN BRONZER ขายที่ SOLD
    ETUDE HOUSE SECRET BEAM POWDER PACT ขายที่ 300
    BENEFIT MATTERIAL GIRL แป้งฝุ่นตัวใหม่ของ benefitให้ลุคแมทๆ และเนื้อแบบ นุ่มๆของแป้งทำให้ได้ลุคธรรมชาติ

แป้งเนื้อละเอียดบางเบา เหมาะสำหรับผิวทุกประเภท ออกใหม่จาก Benefit !! ของแท้ล้าน%ใช้ไปแค่ะ 1-2ครั้ง เท่านั้น เหลือ98% ขายที่ 600

BEAUTILICIOUS PUFF UP souffle แป้งtwo-way ผสมรองพื้นตัวฮิตที่สุดใน pantip,jeban ใช้ไปแค่ครั้งลองปาดกับผิวแล้วไม่เหมาะ เหลือเยอะมากกตามภาพเลย ขอขายที่ 550 ยังมีกล่องอยู่ค่า

ETUDE HOUSE COVERFIT FOUNDATION REFIL แป้งผสมรองพื้นเนียนมากๆ ขายที่ 400 (ซื้อจาก shop ในเคาเตอร์ the mallของแท้แน่นอนค่าข้างหลังกล่องติดป้าย 995 นะคะ)

ETUSAISS SWEET MARBLE CHEECK OR3 ขายที่ SOLD

NYX MOSAIC POWDEER BLUSH สีโทนชมพูไฮไลท์ 220

EYESHADOW BOOTS NO.17 สีhighlight เอาไว้ทาตาไล้จมูก แก้ม ขายที่ 80
    NATURAL CORRECTION เอาไว้ ไฮไลท์กับ คอนทัวร์หน้า ขายที่ 80 [/SIZE]

*** new DIOR eyeshadows pallete เป็นรุ่นแรกๆ เลยขายที่ 300 เท่านั้นค่า

* USED LIKE VERY NEW ใหม่มากๆเพิ่งถอยมาสดๆร้อนๆ เป็นcollectionล่าสุด sweet sunrise limited ลองสีไปครั้งเดียวขายที่ 690
    ลงเพิ่ม lip gloss BLOOM สีออก ส้มนู้ดใสๆ ขายที่ 250

[SIZE="3"NEW **THE BODY SHOP LIP สีโทนส้มนู้ดขายที่ 200
    [/SIZE]
    BOBBY BROWN LIP LINER สี นู้ด ขายที่ 150

*** used like very new ซื้อตามกระแส แต่ตัวเองมีแป้งพัฟเยอะมาก ขอส่งต่อที่ อันละ150 >> clear smooth all in one# honey เบอร์ 4 SOLD,bb silk #2 nude beige

EYESHADOW BOOT NO.7+ของทั่วๆไป สีติดทนใช้ได้มีทั้ง eyeshadows+blush+ที่เขียนคิ้วแบบฝุ่น ขายเหมาหมดนี่ 150

PRIMER PHOTO FLAWLESS 17 BOOTS ซื้อมาคู่รองพื้นของมัน ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง เพราะมี ตัวอื่นอยู่แล้ว สภาพ 98% ขายที่ 150

แป้งผสมรองพื้น spf 20 bb boots no.17 สภาพ 99% ขายที่ SOLD

เพิ่มๆใช้ไม่ทันขอส่งต่อ มาสคาร่า COVER GIRL ของแท้จากaus เลยค่ะใช้ไปไม่ถึง5ครั้ง รับประกันไม่เก่าเก็บค่า ขายที่ 250

NYX 10 COLOURS EYESHADOWS PALLETE สี โทนนู้ด ROMANTIC ใช้ไปไม่เกิน 3 ครั้งใหม่มากๆตามภาพเลยจ้า ขายที่ SOLD

แป้งฝุ่นตัวใหม่ของ benefitให้ลุคแมทๆ และเนื้อแบบ นุ่มๆของแป้งทำให้ได้ลุคธรรมชาติ
    แป้งเนื้อละเอียดบางเบา เหมาะสำหรับผิวทุกประเภท ออกใหม่จาก Benefit !! ของแท้ล้าน% ใช้ไปแค่ะ 1-2ครั้ง เท่านั้น เหลือ98% ขายที่ 600 net (ในชอป1100ค่า)

used like new>>>> แป้งtwo-way ผสมรองพื้นตัวฮิตที่สุดใน pantip,jeban กับแป้ง BEAUTILICIOUS PUFF UP souffle ใช้ไปแค่ครั้งลองปาดกับผิวแล้วไม่เหมาะ เหลือเยอะมากกตามภาพเลย ขอขายต่อที่ 550 net ยังมีกล่องอยู่เลยจ้า เพราะเพิ่งซื้อมาได้ 2วัน ป้ายราคายังแปะอยู่เลยค่ะ

***Benefit PowDa WowZa limited edition ของแท้ล้าน% จากเคาท์เตอร์ เลยจ้า 1box>ประกอบไปด้วย bronzer 1 dallas ,blush2 คือBella bamba ออกใหม่กับColorista ตัวฮิตของbenefit เลยค่ะ มีแปรงปัดให้พร้อม คุ้มมากตลับนี้ ขายที่ SOLD net ค่ะ(คุ้มมากๆ ตกสีละ 3xx ซึ่งปกติเป็น 1xxx)

เพิ่ม NeW***Tinted moisterizer You Rebel Lite ตัวดัง ของBEnefit สีเนื้อ เป็นmoisterizerผสมกันแดดspf15 ขายที่ SOLD net ค่า

[SIZE="3"] ***NEW ITEMS BENEFIT ของแท้ล้าน% ค่ะ ตัวแรก say don't stay eye primer คุณภาพเยี่ยมมาก ขายที่ 500(ในshop 1080฿ นะค่ะไปดูได้)

****NEW OOH LA LIFT CONCEALER ตัวดังอีกตัวของเบเนฟิต เหมาะสำหรับคนใต้ตาหมองคล้ำนะจ๊ะ ขายที่ SOLD (อันนี้ในช้อปก็ 8xx นะคะ)

***USED LIKE VERY NEW Coastal Scent 88 ULTRA SHIMMER PALLETE ของแท้100% ลองไปไม่กี่สี สภาพใหม่มากๆตามรูปเลยค่ะ ขอขายที่ SOLD net

***USED LIKE VERY NEW อีกเช่นกัน ตัวนี้ bid ได้มาจากEBAY สดๆร้อนๆ ใหม่มาก made in CANADA นะคะ ลองไปแค่โทนสีน้ำาตาล Mac 98 eyeshadows pallete ขายที่ SOLD

made in CANADA ตามกล่องเลยจ้า
    NEW castledew vov eyeshadow pallete ตัวฮิตสุดวิ๊งมากๆของเกาหลี ไว้ไล้ตาแวววาวมากๆค่า ขายที่ 360

ขายเพิ่มรองพื้น,pallete eyeshadow แบบพกพาอีกเพียบ อยากได้ตัวไหน สอบถามได้จ้ามีแบรนด์ตามรูปเลยค่ะ ช่วยซื้อหน่อยจ่ะ ใช้ไม่ทันแว้วๆๆๆๆ..55555
    eyeshadows โทนชมพูซื้อจากญี่ปุ่น สีออกวิ๊งๆ ขายที่200
    eyeshadows sigma ขายที่ SOLD
    loose eyeshadows revlon 4หลุม แบบฝุ่น ขายที่ SOLD
    fasio japan eyeshadows โทนน้ำตาล ขายที่ 200
    majorlica majorca eyeshadows book of pallete โทนชมพูมีทั้งเบสอายชาโดว์ ในตัว ขายที่ SOLD

รองพื้นขายดังนี้ค่ะ etusaiss flat liquid design เหลือ99%ซื้อมาตุน ขายที่ SOLD
    เหลือมากก่า85%>>>Estee lauder double wear light stay- in place #bo01 ขายที่ SOLD
    เหลือเยอะ>>Etude bb precious mineral all day storng หลอดใหญ่ขาว คุมมัน ขายที่ 400
    เหลือเยอะ>>Etude precious mineral growing skin หลอดชมพู15ml. ขายที่ 130
    เหลือ99% boots botanic liquid foudation ขวดใหญ่30ml.สี honey ขายที่ 250

Theface shop เบสเขียวยอดฮิต ขนาดปกติ เหลือ70% ขายที่ SOLD
    Majorica majorca pore cover 60% ขายที่ 100

***** NEW lip NYX soft matt lip cream สี san paulo ฝากพี่ซื้อมา ผิดสี ขอขายที่ 180 ค่ะ

เพิ่ม base bb รองพื้นฮิตๆอีกหลายตัวตามภาพ
    ราคาเรียงตามนี้ค่ะ op dazzing glow luminious lotion ไว้ทำไฮไลท์ เหลือเต็มขวดเลยจ้า ขายที่ SOLD
    maybaline mineral concealer เหลือ80% ขายที่ SOLD
    เบสตัวฮิต welcos makeup no make up เหลือ90% ปล่อยต่อเพราะไม่ถูกกะผิว ขายที่ SOLD
    op multiple #2 rosewood เหลือเยอะไม่ค่อยได้ใช้ ขายที่ 100฿
    maybaline bb cream เหลือ 98% ขายที่ SOLD
    primer kma ใส ควบคุมความมันเพื่ออำพรางรูขุมขน เหลือเยอะมาก97% เพราะใช้แค่นิดเดียว ใช้ไปแค่2 ครั้ง ขายที่SOLD
    เบส kiss เหลือตามภาพนี้ ขายที่ SOLD
    ขนตาปลอมแพค 4 คู่ ใช้ไป 1 คู่แล้ว ขายที่ SOLD ของ
    เป็นขนตาปลอมดังมากใน ray,cawaii

NEW>>ขนตาปลอม ของ a&j แบรนด์ของเจ้เล้งผลิตขึ้น ก้านนิ่ม สบายตามาก ขายที่คู่ละ SOLD

เพิ่มพาเลตkiss me 25eyeshadows shimmer งานฮ่องก่ง ]ลองใช้ไปแค่2สี ขายที่ SOLD
    lip หลากหลายแบรนด์ใช้ไม่ทันแล้ววว เยอะมาก ขอส่งต่อเรียงตามภาพเลยจ่ะ etude fresh cherry tint สีแดงติดทนสุดๆ ขายที่ SOLD พร้อมกล่อง ลองปาดไปครั้งเดียวเท่านั้น
    etude color me nude ลิปคอนซีลเลอร์ 60
    revlon lip matt 2แท่ง สี sky pink กับ smoked peached ใช้ไปปาดเดียว มันออกแห้งไม่ชอบ ขายที่ แท่งละ 100เหลือแท่งเดียวจ้า smoked peach SOLD OUT ไปแท่งหนึ่งละค่ะ
    lip za pure shine lips oR3 ขายที่ 60 sold out
    loreal glam shine juiceสี mambo juice เหลือเต๊มขวดไม่ค่อยได้ทา ขายที่ 150
    Etude kissfull tintchouสีชมพูแปร๋น ขายที่ 150
    ***** LIFEFORD,DIOR KISS 2 แท่งนี้ 100 ถ้วนจ้า สีมันออกน้ำตาลทอง /ชมพูของbutterfly by ELSSIES 30 บาทค่ะ

[img]http://image.ohozaa.com/i/eed/R7pLL.jpg[/img]
    set แปรง mac พร้อมกระเป๋ามี 6ชิ้น ทั้งแปรงปัดแป้ง ปัดแก้มmac 187 ไฮไลท์ ไอลายเนอร์ ลิป อายชาโดว์ คุ้มมากขนนุ่มคุณภาพเทีบยเท่าแบรน ส่งต่อที่ SOLD

ส่งต่อ eyeshadows 20สีชิมเมอร์ คคุ้มมากพิกเม้นแน่นโทนสีใช้ได้ทุกโอกาส มีทั้งแมท มุก ปาดไปแค่ 4 สีตามรูป นี่ swatch สีเป็นตัวอย่างให้ดู5สีจ้า ขายที่ Sold
    และ oriental princess sea the sweet escape ตัวนี้เป็น limited edition ไม่มีขาย ไม่ผลิตแล้ว สีสวยคล้ายๆ naked ส่งต่อที่ 270>> SOLD OUT KAhasaya golden สีออกทองเป็นeyeshadowsกับไฮไลท์ดั้งพุ่งก็อได้ ขายที่ 50

blush หลากหลายแบรนด์เรียงตามภาพนะค่ะ
    Kitty slik blush on เบอร์3 น้ำตาลส้ม ขายที่ Sold
    Nyx mosaic powderสี09 paradise ลองไปครั้งนึงสีออกชมพูแดงขายที่ 250แป้งmac studio fix ของแท้ล้าน% สีnc20 ขายเพราะซื้อมาผิดเบอร์ไม่อยากทนใช้ ขายที่800 Sold out>sold out
    Nars super orgasm ตัวขายดีที่สุดของน้างนาร์มีชิมเมิร์สีทอง ขายที่ 550
    Etusaiss sweet marble สีor3 ลองไป2ครั้ง ขายที่ 350 (ซื้อมาเกือบ700กว่า)

******NEW ของใหม่ no box จ้าZA twoway foudation ตลับละ SOLD OUT KA

ช่วยอุดหนุนคนบ้าซื้อเครื่องสำอางค์มากๆ แล้วใช้ไม่ทันหน่อยนะคะ อิอิ สะดวกติดต่อ อีเมลล์ noon_ving@hotmail.com กับ 0826495622 มากกว่านะคะ >>SOLD

พาเลตนี้คุ้มสุดๆนะค่มีหลากหลายสีมาก ขายที่ SOLD
    lola skinsilk wet/dry foundation powder ใช้เดียวๆไม่ต้องทารองพื้นก็เนียน มว๊ากๆ (ในshop
    เกือบพันแปดนะค่ะ ขายถูกกมาก) SOLD

แป้ง etude house secret beam ของแท้แน่นอนค่ะ มีวิ๊งๆขายที่ 300฿

พาเลต eyeshadow peripera by wondergirls ขายที่ SOLD

[COLOR="red"]1.laura mercier primer >> SOLD KA

2.za skin beauty liquid foundation# SOLD (เหลือเต็มขวด)
    3.Nars firming foundation#siberia ขาวชมพู SOLD (ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง ไม่เข้ากะผิวขอปล่อยต่อ
    เหลือเกือบเต็มขวดเช่นกัน)
    4.loreal white perfect pearl#apricot ivory ขาวชมพู 200 ปริมาณตามภาพเลยจ้า
    5.Lancome maqui blanc miracle foundation#B01 เป็นตัวออกมาต่อจาก teint miracle
    คือบางเบาแต่มีการปกปิดที่มากกว่าค่ะ ทั้งเหงื่อ และความชื้น ขายที่ >>Sold out
    (ปล่อยต่อเพราะได้รองพื้นของญี่ปุ่นมาใหม่แล้วมันเข้ากะผิวเรามากกว่าอะค่ะ ใช้ไปน้อยยยยมากค่ะ)
    สนใจสอบถาม ติดต่อ 0826495622 (tel/whatapps) e-mail: noon_ving@hotmail.com

มาต่อที่ lip gloss จ้า

[url=http://image.ohozaa.com/view/4sovi][/url]

dior lip SOLD
    majorliga majorga SOLD
    kitty 100฿,mk lipnude 100฿

lotree loose powder #23 โทนสีผิวขาวปานกลาง ขายที่ SOLDค่ะ (เหลือปริมาณเยอะมากตามรูปเลยนะจ๊ะ)
    ติดต่อสอบถามแม่ค้าได้ที่ tel./whatapps 0826495622 email: noon_ving@hotmail.
    ต่อที่ตัวฮิต มาสคาร่ากันน้ำ ต่อขนตายาวสุดๆใช้ไป2 ครั้ง ขายที่ 700 (แม่ค้ามาในเวปเกือบพันแหนะ)

ส่วน blush on etude ของแท้ ล้าน% ขายที่ >>> SOLD OUT KA
    ส่วนตัวกระปุกเป็นได้ทั้ง lips&cheek ขายที่ Sold out จ้า
    ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าใช้เองสภาพดีมากๆ เป็นคนบ้าซื้อมากเลยใช้ไม่ทันมาส่งต่อจ้า

ค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 ทุกบ้านจ้า สนใจสอบถามได้ที่ 0826495622 จะโทรมา ,messages, whatapps
    ได้หมดจ้า email: noon_ving@hotmail.com
    ไม่สะดวก pm นะคะ จะตอบช้ามาก

THX
    SBN TOWN JA^_^

Warning Points:
    0/5

Re: เพิ่มรองพื้นตัวดังในพันทิป DERMABLEND,ถูกมากๆๆ Sales แบรนด์มากมาย DIOR,M.A.C,Covergirl mascara,BENEFIT,Beautilicious,Fairy Dropsma,LANCOME,NYX,ETUSAISSS,REVLON,ETUDE,BLOOM,BOBBI BROWN,ETC.

เป็นรองพื้นที่เข้ากับผิวของเรามากๆ อยากทราบว่ามีราคาเท่าไหร่คะ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->