Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: >>@$$->Happy2paysงานออนไลค์นำโดยKongMunRang Team รับแล้ว60000กว่าบาทเพียง30วันเท่านั้น

Warning Points:
    0/5

Smile >>@$$->Happy2paysงานออนไลค์นำโดยKongMunRang Team รับแล้ว60000กว่าบาทเพียง30วันเท่านั้น

วีดีโอแนะนำธุรกิจอยู่ในบล๊อคนะครับคลิกBLOG!!!
    ผมจะอัพเดทโพสและหลักฐานให้ตลอดเวลา กดดูที่หน้าสุดท้ายของกระทู้ ที่โพสตอบล่าสุดได้เลยครับ

สวัสดีครับผมBanknanaa และKongmunrang-Team
    พวกเราทีมงานสายแกร่งประสบความสำเร็จกับงานเครือข่ายมาแล้ว แล้วจะเกิดอะไรขึ้นเมื่อผู้นำไฟแรงมารวมตัวกันในสายงานนี้
    myhit<>Banknanaa<>Sunliver<>

ผม Banknanaa ครับ

รายชื่อที่ผมพูดไปก็คือคน ทั้งหมดในสายงานผมเป็นรายชื่อที่ได้เห็นกันบ่อยๆแน่นอน และตอนนี้ พวกเราจับมือเป็นทีมเดียวกัน!!!ในงานออนไลค์นี้ ก่อนอื่นผมอยากบอกว่าอัพไลค์ดีๆยังไงหรอครับ เพราะHappy2paysนี้ตามแผนงานติดตัวได้เพียง2คนเท่านั้นครับ ที่เหลือจะล้นไปหาพวกคุณและดาวไลค์ของคุณแน่นอน และที่สำคัญเป็นเว็บเปิดใหม่จึงทำให้ทุกคนที่สมัครได้เป็นต้นสายแน่นอนไม่มีการลำเอียงจัดสายงานระบบเป็นการวางสายงานแบบออโต้จากซ้ายไปขวา สมัครก่อนมีสิทธก่อนนะครับ

นี่คือผลงานของ24payturnครับ หลายคนตามผมมาสมัครเพราะผมช่วยได้

และนี่ กับงานล่าสุด

อัพเดท 23/3/2555

อัพเดท 5/4/2555

สังเกตดูเราจะโตเรื่อยๆไม่หยุด ทีมเราทำด้วย ผมไม่ได้ทำคนเดียว เราสอนงานเป็นทุกคนใส่ใจทุกคน

ดูสถิติสิครับ สมัครก่อนก็สร้างสายงานกับทีมผมก่อนเลย

งานออนไลค์ตัวนี้เป็นงานรับชำระค่าสารณูปโภคเติมโทรศัพเติมเกมส์และที่หลายๆคนชอบซื้อโทรศัพท์ราคาต้นทุน

การบริการHappy2pays
    การบริการ สมัครสมาชิกเพื่อเปิดรหัสส่วนตัว พร้อมชำระค่าธรรมเนียมในการเปิดรหัสครั้งแรกครั้งเดียว 450 บาท คุณก็สามารถรับบริการต่างๆของเราได้ทันที(ผมจะพูดข้อดีของธุรกิจนี้กับทีมงานKMRหลังจากนี้ครับผม) ภายในวงเงินที่ฝากเข้ามาในรหัสส่วนตัวของคุณ โดยคุณต้องชำระค่าใช้บริการรายเดือนในแต่ล่ะเดือน เพียง 150บาท/เดือนเท่านั้น
    -ชำระค่าธรรมเนียมในการเปิดบัญชีครั้งแรก 450 บาท ใช้บริการฟรีทันที 1 เดือน
    -ค่าใช้บริการรายเดือน 150 บาท/เดือน คุณต้องชำระทุกเดือนหลังจากวันที่สมัครเปิดรหัสส่วนตัวแล้ว 1 เดือน

ทางบริษัทให้บริการเติมเงินมือถือ ออนไลน์ในระบบ ดังนี้

และชำระค่าบริการรายเดือนมือถือในระบบ

สำคัญ บริษัทยังจำหน่ายโทรศัพท์มือถือในราคา ต้นทุนจากโรงงานผลิตโดยตรง
    คุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ ต้นทุน ทั้งมือหนึ่ง และมือสอง คุณภาพเยี่ยม!

ชำระค่าบริการรายเดือน

บัตรเติมเกมส์

ความน่าเชื่อถือและใบสำคัญต่างๆ
    จากประสบการณ์ จากสายงานเราที่ผ่านงานเครือข่ายและประสบความสำเร็จสูงสุดถึงหลายท่านมารวม กันในงานนี้ แล้วคุณจะรออะไร รายชื่อคนที่ประสบความสำเร็จก็ดูได้ที่ด้านบนเลยย้ำอีกครังทีม

หรือเยี่ยมชมFacebookเราได้ครับหลักฐานหนาแน่นสมาชิกมาเรื่อยๆ
    www.facebook.com/banknanaa01

อย่างที่บอกครับอัพไลค์เราคุณภาพเน้นๆครับรายชื่อก็บอกไปแล้วคงไม่มีใครไม่รู้จักสายงานเราโตเร็วที่สุดตามแผนรายได้งานนี้ติดตัวได้2คนคนต่อไปก็จะไปต่อด้านล่างล้นไปหาพวกคุณเรื่อยๆแน่นอนแล้วโชคดีกว่านั้นตอนนี้เป็นช่วงต้นสายงานด้วยครับ!!! แต่ย้ำ การรอดาวไลค์อย่างเดียวผมไม่แนะนำนะครับทางเราจะได้จัดทำเว็บไซค์แนะนำให้สมาชิกที่เข้าใจง่ายหลักฐานเพียบใช้แนะนำคนได้จริงครับอยากได้ลิ๊งแนะนำก็สมัครกับผมได้ครับรายละเอียดจะเหมือนกันหมดทำตามกฎด้วยนะครับแล้วขอให้อ่านก่อนขอลิ๊งแนะนำผมจะแนบลิ๊งแนะนำหลังจากนี้ครับทุกคนได้แน่นอนถ้าสมัครทีมผม

แผนรายได้

แผนรายได้ 5 ช่องทางหลัก

1.รายได้จากการ เป็นเค้าเตอร์เซอร์วิส รับชำระค่าใช้จ่ายต่างๆ จาก hapy2pay
    ภายในบ้านตัวเองหรือเพื่อนบ้านจนถึงกระทั้งเปิดร้านรับชำระค่าสาธนูปโภคต่างๆ ซึ่งรายได้เกิดจากส่วนลด ของผู้ให้บริการเช่นรับเติมเงินมือถือออนไลน์เป็นต้น

2.รายได้จากการแนะนำสมาชิกของ happy2pays
    รายได้จากการแนะนำ เกิดจากการที่เราแนะนำสมาชิกใหม่ จากที่สมาชิกใหม่สมัครผ่านเว็บไซต์ของเราโดยเราเป็นผู้แนะนำ ท่านจะได้รับ 200 บาท จากการลงทุนเป็นสมาชิก 450บาท ของสมาชิกของท่าน ทั้งหมดเต็มชั้นสูงสุดที่ 409,200 บาท

ดังตารางดังต่อไปนี้

3.รายได้ค่าบริหารสายงานของ happy2pay
    รายได้ในส่วนนี้เกิดจากสมาชิกใหม่ที่เราไม่ได้แนะนำเอง ไม่ว่าจะเกิดจากสมาชิกที่แนะนำเรามา ล้นมาหาเรา หรือสมาชิกที่เราแนะนำ แนะนำต่อ ซึ่งท่านจะได้รับรายได้ค่าบริหารสายงาน จนครบจำนวน 10 level ของท่าน ซึ่งจำนวนสมาชิกมากท่านยิ่งได้รับมากตาม level สูงสุดที่ 59,800 บาท

ดังตารางดังต่อไปนี้

4.รายได้ค่าบริหารทีมงานของ happy2pay
    เมื่อสมาชิกในโครงสร้างเครือข่ายของคุณชำระค่าบริการรายเดือน150 บาท คุณจะได้รับค่าบริหารสายงานตาม Level สมาชิก ในเครือข่ายของคุณโอกาสรับรายได้มากถึง 44,150 บาท ต่อเดือนและตลอดไป

ดังรูปดังต่อไปนี้

5.รายได้จากโบนัสไตรมาสของ happy2pay
    ซึ่งขึ้นอยู่กับแต่ละไตรมาส ขึ้นอยู่กับเงือนไขอะไร ผู้ที่ผ่านเงื่อนไขของโบนัสแต่ละไตรมาส จะได้รับรายได้ หรือรางวัล เป็นสิ่งตอบแทน แต่หากไตรมาสนั้นไม่มีผู้ผ่านเงือนไข บริษัท จะเพิ่มมูลค่าของโบนัสไตรมาสให้มากขึ้นไปเรื่อยๆ

เห็นหรือยังครับว่างานเราข้อดีมีขนาดไหนทั้งระบบผังงานติดตัว2คนที่ล้นถึงกันง่ายดายทั้งระบบบริการดีๆเยอะแยะแผนรายได้5ช่องทางต่อมามาพูดข้อดีของทีมบ้างดีกว่า

ข้อดีของทีม

ทีมเราทำงานเป็นทีมครับสังเกตุได้จากแฟนเพจผม แล้วอัพไลค์เราก็เก่งกันทุกคนครับผมเป็นสายงานที่โตเร็วที่สุด แถมทำเว็บแนะนำให้ฟรีอีกด้วยซึ่งถ้าคุณได้สมัครกับผมก็ช่วยแอดFacebookผมด้วยนะครับคนละตัวกลับแฟนเพจนะผมจะพาคุณเข้ากลุ่มพวกเราและแนะนำตัวอย่างอบอุ่นครับ พวกเราให้เครดิตกันทำงานกันเป็นทีมจริงๆ คุณอาจเคยประสบปัญหาจากการที่ทำงานตัวคนเดียวแต่มาที่นี่คุณสบายใจได้เลยแอดผมมาเยอะๆนะครับ

http://www.facebook.com/sahachait1

นี่เป็นตัวอย่างรายได้ที่รับกันมาแล้วครับ ดูได้เลยทีมงานหาได้เราก็ได้ด้วย

นี่คืออุปกรณ์ที่ผมจะส่งไปให้รายชื่อเว็บบอร์ดเพียบรูปภาพ นอกเหนือจากลิ๊งแนะนำของทีมจะมีทั้งโปรแกรมต่างๆที่ใช้คอมและโปรแกรมทำโดยที่เราแค่คีข้อมูลนิดหน่อยง่ายๆ และอื่นๆเช่นรูปภาพในอัพเดทเวลาหาคนในFacebook

อย่ารอช้าเลยครับสมัครกับผมเลยมาก่อนมีสิทธก่อนเลยนะครับเราเป็นทีมงานเดียวกันครับ

สมัคร

ID : banknanaa
    ชื่อ : ศหชัย ทองคลอด
    E mail : marry_iwishyou@hotmail.com
    ติดต่อ : 0805960639

ฝากไว้ครับอีกครับแฟนเพจผมและBloggerสวยๆในการแนะนำของผมทำเองครับ

www.facebook.com/banknanaa01

http://happy2paysbanknanaa.blogspot.com

ขอลิ๊งแนะนำได้ที่นี่รูปแบบลิ๊งก็ตามนี้เลยแหล่ะครับคลิกดู

http://www.happy2paysteam.com/web.php?id=banknanaa
    Last edited by banknanaa; 10-09-2012 at 09:18 PM. Reason: เปลี่ยนขนาดไม่ได้
    คลิกเพื่อเยี่ยมชมก่อน

0/5

แรงขนาดไหนครับ สมัครเพื่อร่วมสายงานสร้างอนาคตกันกับธุรกิจที่ลงทุนน้อยแผนรายได้เน้นช่วยสมาชิก
    Last edited by banknanaa; 06-25-2012 at 08:32 PM.

0/5
    เงินเข้าแบบนี้ทุกวันครับ รายได้ล่าสุดที่เข้ามา1,200บาท สายงานเดินตลอดแม้หยุดทำรายได้ก็เกิดจริงๆครับ เพียงเราส่งไม้ต่อให้คนที่จะสมัครทำแบบเราต่อไป เราไม่จำเป็นต้องเหนื่อยตลอดกาลแต่รวยตลอดกาล

เฟสบุ๊คกลุ่มhttp://www.facebook.com/groups/banknanaa/
    Last edited by banknanaa; 06-25-2012 at 08:31 PM.

0/5
    [size=14pt]สังเกตุดูมีหลายท่านทำงานกันทั้งนั้ง ซึ่งคนมาใหม่ก็ทำเป็นได้คนไม่เป็นก็มีสิทธ ล้นจากคนที่ทำได้เหล่านี้และยังมีอีกหลายคนที่เซฟที่ภาพมาไม่หมด แต่จะอัพเดทเรื่อยๆ[/size] [size=18pt] ติดต่อ ผม[/size] [size=18pt]http://www.facebook.com/sahachait1[/size]

0/5
    [size=14pt]สุดยอดความแรง รับรองมาแล้วหลายคน 1PV=1บาท ต่างชาติทำได้ด้วย คนไทยมาเป็นต้นสายกัน[/size]

0/5

รับแล้วรับอีกเพราะว่า มีคนสมัครทุกวันครับเราจึงมีแรงขับเคลื่อนต่อไปได้ทำให้มีคนมาทุกวัน หาเองได้กันแทบทุกคน ด้วยวิธีที่ผมส่งไปทางเมล

จัดหนักยาวๆนะจ๊ะ

0/5
    เพื่อให้ง่ายต่อการสินใจที่จะสมัครนะครับ

สมาชิกพุ่งขนาดนี้ แรงครับ www.facebook.com/banknanaa01 Like!!! กันหน่อยนะครับ

0/5

รายได้เกิดได้หลายทางครับ เราแนะนำได้เยอะหน่อย สายงานแนะนำเราก็ได้สายงานเยอะแล้วยิ่งได้ไวเลยแหล่ะ

สมัครเพิ่ม4ไอดีแล้วครับบ งานนี้ รักจริง ไม่ลองไม่รู้อ่ะ www.facebook.com/banknanaa01

0/5
    ธุรกิจน้องใหม่ร้อนแรง // เป็นธุรกิจเกี่ยวกับการชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ เช่น จ่ายค่าน้ำค่าไฟ เติมเงินมือถือทุกระบบ ฯลฯ เป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสคล้ายกับ 7/11 เราจะใช้งานส่วนนี้หรือไม่ใช้ก็ได้...จะดีไหมนอกจากใช้งานส่วนนี้แล้วยัง..สร้างรายได้สูงสุดจากสายงาน (44,150 บาทรับตลอดทุกเดือน)
    ผม Banknanaa team ผมBank ครับ คงเคยได้ยินกันแล้ว เพราะผมทำเครือข่ายมาซักพักนึงแล้วครับ
    สอบถามได้ตลอดที่เจอหรือสมัครได้ที่นี่ บล๊อกของผม http://happy2paysbanknanaa.blogspot.com/

***ค่าสมัครสมาชิก 450 บาท ครั้งแรกและครั้งเดียว
    ***แนะนำตรงได้ค่าคอม 200 บาท ต่อคน
    ***รายเดือนเพื่อต่ออาุยุใช้บริการเค้าเตอร์เซอร์วิส 150 บาท
    ***แผนผังองค์กร 2 คนติดตัว 2 x 10
    ***จัดเรียงสายงาน Autorun เรียงจากซ้ายไปขวา
    ***จำนวนสมาชิก 2,046 คน
    ***สร้างรายได้สูงสุด 44,150 รับไปตลอดทุกเดือน

ลิ้งสมัครทางลัด http://happy2pays.com/?banknanaa

ติดต่อแฟนเพจ http://www.facebook.com/banknanaa01

0/5
    สมัครเข้ามากันเลยครับผมรอคุณอยู่

Page 1 of 2 1 2 LastLast