Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 15 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

Threaded View

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5

ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

เพื่อตอบแทนคุณลูกค้าน่ารักทุกท่าน รอบนี้ ss-secret.com ขอแจก 30,000 เลยนะค้าาา อยากได้ใบไหนให้ทางคุณลูกค้าเลือกเอง จะสั่งพรีออเดอร์จากเมืองนอก หรือ จะไปซื้อชอปไทย ก็แล้วแต่เลือกได้ตามสบาย และทางร้านจะออกเงินสดให้ 30,000 บาทค่ะ ^^

และ ทางss-secret.comขอจัดสรรเงินอีกจำนวนสองหมื่นบาทเพื่อช่วยเหลือทหารทางภาคใต้ของเรานะคะ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบต่อไปค่ะ ^^

ss-secret.com ค้าขายเจ้าประจำ SBN ซื้อขายจริง แจกจริง รวมสะสมคะแนนรอบปีนี้ ใบที่ 5

ในรอบปีซื้อสะสมครบ 20,000 บาท รวมลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายน
    ปีนี้ใบที่ 5 มีสะสมทุกปี

ชมภาพกระเป๋า และรางวัลที่เคยแจกในปีก่อนหน้านี้

ใบที่สี่ค่ะ

ใบที่สามค่ะ

ใบที่สองค่ะ

ใบแรกที่แจกค่ะ

กระเป๋า LV ใหม่เอี่ยม จากชอปเกษร

คลิปวิธีจับรางวัล

พิเศษ ไม่ต้องรอลุ้นถึงหนึ่งรอบปี สำหรับเพื่อนๆ ใน SBN ค่ะ

แจกสัปดาห์ละครั้ง ครั้งละ 5 รางวัล

เพียงรีวิว สินค้าที่ซื้อจากร้าน ss-secret ใน sbntown.com กรุ๊ป ss-secret.com ทุกเคล็ดลับ ที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แล้วเอสจะนำรีวิวไปโพสในหน้าเพจร้าน ss-secret.com ในเฟสบุ๊ค

รีวิวกระทู้ไหน คนกดไลค์มากสุด 5 อับดับแรกในรอบสัปดาห์นั้น รับทันที กระเป๋า The Signature Book Bank Holder และ Card Holder กระดุมทอง 1 ชุด เลือกสีได้ตามชอบใจค่ะ

รายละเอียดของรางวัล กระทู้เปิดตัวในห้อง Fashion Ignition ใน siambrandname กระทู้นี้ค่ะ

New Fashion Chic Design Absolutely Deluxe It's so called "The Signature" Collection By SS-Secret.com
    แจกจริงแจกทั้งปี ติดตามการแจกรางวัลอื่นๆที่เคยแจกไปแล้วได้จากกระทู้ในเว็บบอร์ดร้านค่ะ

Last edited by s; 04-10-2012 at 08:59 AM.

Comments from Facebook