Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 8 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast
Results 41 to 50 of 75

Thread: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่มาให้กำลังใจค่ะ

ตอบคุณ cocao ค่ะเรื่องคำที่ใช้เตือนพอดีคิดว่าข้อความที่ใช้มันก็สุภาพอยู่นะคะ
    ไม่ได้คิดว่ามันแรงแต่อาจจะเป็นมุมมองของเราคนเดียวนะคะ เพราะเราพิมพ์ไปครั้งเดียวแล้วที่เหลือก็ copy ลูกเดียวค่ะ แต่ไม่ได้บอกให้หัดใช้...ซะบ้างนา เราว่าเราก็สุภาพใช้ได้อยู่
    ข้อความที่ใช้คืออันนี้อ่ะ ( แหะๆ copy มาเหมือนเคยคร่า)
    แต่ขอบคุณมากนะคะที่เตือนต่อไปจะระวังให้มากขึ้นค่ะ

หัดใช้ photobucket หรือ imageshack ก็ดีนะคะ
    คุณ ant เจ้าของเว็บจะได้ไม่ต้องเสียเงินเยอะ
    รบกวนอ่านเพิ่มเติมที่นี่ค่ะ
    http://74.220.207.177/~siambran/modu...ewtopic&t=4795
    http://74.220.207.177/~siambran/modu...iewtopic&t=272
    http://74.220.207.177/~siambran/modu...ewtopic&t=6610

แต่คงไม่เห็นกันเท่าไหร่แล้วมังค่ะเพราะคงจะมีเพื่อนๆคนอื่นๆช่วยกันดูแลเว็บด้วย

0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

....ให้กำลังใจช่วย จินนี่ จ้า ..สู้ๆ

appl3 is offline Trusted Member
    0/5

มาเป็นกำลังใจให้คุณจืนนี่นะคะ

เปิ้ลก้อใช้ photobucket ไม่ได้เพราะคอมไม่รู้เป็นอะไรอ่ะ เข้าไปแล้ว IE จะ error แล้วก้อปิดไปเลย... แต่เปิ้ลก้อไปหาตัวเลือกอย่างอื่นแทน (ใช้ geocities จ้า) เพิ่อคุงแอ้นท์จะได้ไม่เสียตังค์มาก... คือบางคนใช้ photobucket ไม่เป็นก้อลองหาเวปอื่นหรือเรียนรู้ด้วยตนเองสิคะ ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่นนะ ^__^

คุณจินนี่อย่าไปสนใจเลยนะคะ คำพูดของคนๆเดียวจะมาทำลายครอบครัวใหญ่ๆที่น่ารักของเราไม่ได้หรอก คุณจินนี่เป็นคนดี มีความคิดดีทั้งกับตนเองและผู้อื่น อย่าจากเวปนี้ไปน้า

สู้ๆๆๆ

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

มาเป็นกำลังใจให้นะคะ สิ่งที่คุณ Jinnie ทำดีมากๆ ค่ะ เป้นการสละเวลาส่วนตัวมาช่วยๆ กันจริงๆ ค่ะ เพราะหลังๆ นี้มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อย ก็อาจจะไม่ทราบว่าเรารณรงค์เรื่องการโพสรูป ฝากรูปใน Photobucket น่ะค่ะ ขอบคุณจากใจนะคะ สู้ สู้ ค่า

0/5

แบบว่าใช้photo bucket ไม่เป็นเหมือนกันค่า แต่ว่าเด๋วลองดูได้ค่า คิดว่าไม่น่าจะยากแถมถ้าทำไม่ได้ก้อมีคนให้ถามไม่เห็นจะเครียดเลย เพื่อนๆในนี้ใจดีอยู่แย้ว แล้วก้อเป็นกำลังใจให้คนที่ตั้งใจทำความดีทุกคนค่า สู้สู้
    STAND OUT FROM THE CROWD,BE MYSELF
    ^-^

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

Quote Originally Posted by appl3

เปิ้ลก้อใช้ photobucket ไม่ได้เพราะคอมไม่รู้เป็นอะไรอ่ะ เข้าไปแล้ว IE จะ error แล้วก้อปิดไปเลย...
    เมื่อก่อนเราก็เป็นค่ะ แต่เปลี่ยนจากใช้ IE มาเป็น mozilla firefox แล้วก็เข้า photobucket ได้ไม่มีปัญหาจ้ะ

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

เพิ่งจะมาปี๊ดที่หลังเพื่อน หลังจากได้อ่านข้อความ ก็ไม่เข้าใจเนอะว่าทำไมเค้าถึงมีความคิดอะไรแบบนี้ มาขอทำให้น้ำใจของคนคนนึงกลายเป็นหน้าที่ซะงั้น แล้วตบท้ายว่ามาบ่นเชิงรำคาญอีก ยังไงเป็นกำลังใจให้คุณจินนี่นะคะ อยู่ด้วยกันที่นี่แหละค่ะ

0/5

ไม่เคยรำคาญคุณจินนี่เลยค่ะ แต่รู้สึกรำคาญคนมาขายของที่ต้องให้เตือนอยู่นั่นแหละว่าให้ใช้photobucketมากกว่า :? รู้สึกว่ามาเล่น+ใช้ประโยชน์จากwebเค้าแต่ไม่ยักกะอ่าน(หรือทำเป็นไม่เห็น)กับการรณรงค์ของหลายๆคนในwebน่ะค่ะ เฮ้อ...เราก็เป็นคนนึงที่low techสุดๆ ทำอะไรไม่ค่อยเป็นหรอก...เลยไม่คิดขายของในwebเลยตะลุยซื้อมันอย่างเดียว 555 (เป็นexcuseที่ดีนะเนี่ย 555) :lol:

0/5

อย่าทิ้งกันไปเลยนะค่ะ อยู่เป็นครอบครัวเดียวกันก่อน ให้อภัยกันนะ คนที่ส่ง pm ไปเค้าคงรู้สึกแย่แล้วหล่ะ ขอเป็นกำลังใจให้คุณจินนี่ค่ะ

Mmeaw is offline Trusted Member
    0/5

เป็นกำลังใจให้คุณจินนี่ด้วยนะคะ แต่ก่อนก็ add ทาง photobucket ไม่เป็นเหมือนกัน แต่ตอนหลังมาลองค่อยๆอ่านดู ก็ทำเป็น เห็นด้วยว่าไม่ยากอะไรอ่ะค่ะ

ลองเสียเวลาอ่านนิดนึง แล้วช่วยประหยัดค่าเว็บก็จะดีมากค่ะ :wink:

Page 5 of 8 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast

Comments from Facebook