Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 75

Thread: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

พูดไม่ออกเลย ไม่รู้จะโพสอะไร... T T

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

พี่แป้ง พี่ antz พี่เกียวปี๊ดดดแล้วน่ากัวงี้เองอะเคอะ แหะ แหะ

ทุกทู้เยยอะ พี่เกียวจ๋า ใจเย็นๆนะคะ เป้ก้อโกดเหมือนกันอะจ๊า

โกดมากเด๋วไม่ฉวยอะคะ อย่าไปเสียเวลากะคนแบบนี้อะ พูดไปไม่รู้ฟังภาษาเรารู้เรื่องอะป่าวเนอะ

0/5

เป็นกำลังให้คุณ jinnie และทุกๆ คนที่ช่วยกันทำให้เวบนี้คงอยู่และน่าอยู่นะคะ

ส่วนตัวถ้าโพสต์ก็เอา link ไปลงที่อื่นหรือก็อบมาจากเวบต้นฉบับเลย

คิดว่าไม่ใช่เรื่องยากเย็นเลย กับการที่จะไป upload ที่อื่น มีหลายๆ ท่านทำ Manual ไว้แล้ว

ช่วยกันได้ก็ช่วยกันนะคะ เพื่อให้เวบและสังคมบนโลกไซเบอร์นี้คงอยู่นานๆ

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

มาให้กำลังใจค่ะคุณจินนี่ คนดีจะหนีทำไมคะ คนผิดเค้ายังไม่รู้สึกอะไรเลยอ่ะ จริงป่ะ

0/5

ถึงคุณที่ส่ง pm ไปหาคุณ jinnie ค่ะ ถ้าคุณทำไม่ได้ คุณน่าจะถามนะคะ
    ไม่ใช่มาใช้ให้คนอื่นทำให้ มันจะเคยตัว แล้วเมื่อไรคุณจะทำเป็นล่ะคะ

ayakachan's Avatar
    ayakachan is offline Trusted Member
    0/5

มาเปงกำลังใจให้ทุกคนที่ร่วมกันมาอยู่รวมกันในเวปแห่งนี้ค่ะ
    การใช้ photobucket ไม่ยากอย่างที่คิดนะค่ะ อีกอย่างมานประหยัดเนื้อที่เจงๆแถมโหลดเร็วด้วย น่าจะนำไปปรับใช้กันนะค่ะ คือว่ายังไงอีกหน่อยเวปของคุณแอ๊นท์ ของคุณแป้งก็จะมีสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆเพื่อความเป็นระบบ ควรเคารพในคำเสนอแนะซึ่งกันและกันเนอะ...

ชอบคุณ cocoa รวมทั้งคุณจินนี่ที่เข้าไปเตือนในกระทู้ค่ะ เป็นประโยชน์อย่างมากค่ะ แต่ไม่เข้าใจไม่รู้ว่าเจ้าของ PM คิดยังไง ถ้าทำไม่เป็นน่าจะลองหัดดูนะค่ะ ไม่ยากจริงๆค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้คนซื้อและคนขายทุกคนที่เข้ามาใช้งานในเวปนี้นะค่ะ เพื่อประโยชน์ในการใช้เงานต่อไหค่ะ

ปล..โอ้ๆๆๆๆเหมือนจะวิชากการ 55555555555555555
    +-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
    ทำไมต้องใส่เพชร..ทำไมต้องใช้กระเป๋าแบรนด์เนม..ทำไมต้องสนนากาฮิโซ...ทำไมต้องอยากขับรถสปอร์ต..โอ้!!ชีวิต
    My wish
    *Louis vuitton sologne MM

0/5

มาให้กำลังใจด้วยอีกคน เข้าใจค่ะว่าอาจจะรบกวนสายตาไปบ้าง แต่ว่าคุณจินนี่ทำเพื่อเวปนี้นี่ค่ะ

เขาเข้าน่าจะเข้าใจนะค่ะ สู้ๆๆๆๆนะค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้ด้วยอีกคนค่ะ :lol:

0/5

เป็นกำลังใจให้คุณจินนี่นะคะ ส่วนตัวหนิงคิดว่าถ้าใครตอบแย่ๆ มาหาคุณจินนี่แบบนี้ ก้อ อย่าไปสนใจเลยนะคะ คนเราต่างความคิดต่างการอบรมค่ะ (แรงไปมั้ยเนี่ย) หนิงว่าถ้าเราจะขายของที่ไม่เสียค่าโฆษณาหรือค่าต่างๆ แล้วมาทำให้คนอื่นลำบากแบบนี้ก้อแย่นะ ถ้าตอนแรกทำไม่เป็นไม่เป็นไรหรอก ไม่มีใครทำอะไรเป็นมาก่อน ทุกคนต้องพยายามทำค่ะ เพื่อนๆ บางคนเค้าก้อพยายามลงรูปแบบที่คุณเกียว, คุณแป้ง ,คุณจินนี่ ฯลฯ แนะนำเพื่อไม่ให้คุณแอ้นลำบาก เพราะฉะนั้นคนที่ไม่พยายามทำแล้วยังมาตำหนิคนที่รณรงค์อีก ก้อนับว่าเป็นคนแย่มากๆ นะคะ ยังงัยหนิงก้อขอให้กำลังใจคุณจินนี่นะคะ อย่าคิดมากน้า

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5

ไม่ขอออกความเห็นนะคะ จริง ๆ ช่วงนี้อากาศเย็น ๆ น่าจะใจเย็น ๆ จะปีใหม่แล้วน่าจะคิดอะไรดี ๆ กันเนอะ

ตอนแรกดาวก็ฝากรูปไม่เป็น ก็ได้น้องเด่นสอนอ่ะค่ะ พอทำเป็นก็ไล่ไปแก้ทุกกระทู้ที่เคยโพสเลย หลังจากที่คุณเกียวได้รณรงค์ให้ใช้ photobucket แล้ว ก็ได้เห็นว่าสมาชิกเวปหลายรายพยายามทำตาม แอบดีใจแทนเจ้าของเวปและผู้ที่เกี่ยวข้องกับการรณรงคร์ครั้งนี้ค่ะ คุณโก้และอีกหลาย ๆ คนก็แสนดีมาช่วยทำ link ให้ กับสมาชิกที่ยังใช้ photobucket ไม่คล่อง ทั้ง ๆ ที่แต่ละท่านก็มีภารกิจของตัวเองที่ต้องทำ แต่ก็มาร่วมด้วยช่วยกันเพื่อนเวปสยามฯ ขอบคุณจริง ๆ ค่ะ

สำหรับสมาชิกที่ยังทำไม่เป็น รบกวนอ่านกระทู้ที่คุณ Antz สอนโพสรูปนะคะ ไม่ยากอย่างที่คิด อย่าคิดว่าเราคนเดียวโพสแบบเดิมคงไม่เปลืองเนื้อที่ซักเท่าไหร่ ลองคิดดูนะคะ วัน ๆ หนึ่งมีคนมาโพสหลายกระทู้ บางท่านขายของชิ้นเดียวแต่โพสหลายรูป ก็กินเนื้อที่ไปมากโขค่ะ ช่วย ๆ กันนะคะ เจ้าของเวปอุตส่าห์มีน้ำใจสร้าง community มาให้พวกเราได้มาเจอกัน ก็อยากให้เจอแต่สิ่งดี ๆ ค่ะ
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5

สู้ต่อไปค่ะ คุณจินนี่คิดดีทำดี ก็อย่าไปใส่ใจพวก....เลยค่ะ มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ
    @@@@@@@@@@@@@@

Page 2 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast

Comments from Facebook