กำไลโบว์สีทอง "Made in Korea" น่ารัก อลังการสุดๆ ใส่ชิ้นเดียวเอาอยู่เลยจ้า..

เส้นผ่านศูนกลาง 2.5 นิ้ว ใส่ได้ตั้งแต่ข้อมือเล็กๆ-ข้อมืออวบๆได้เลยค่ะ 290บาท

กำไลโบว์มุก "Made in Korea" แบบน่ารักๆ หวานๆ คุณหนูสุดๆเลยค่ะ
เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.5 นิ้วจ้า.. 290บาท

กำไลโบว์มุก(สีดำ) "Made in Korea" แบบน่ารักๆ หวานๆ คุณหนูสุดๆเลยค่ะ
เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.5 นิ้วจ้า.. 290 บาท

กำไลดอกไม้ เหมือนนำผ้ามาม้วนๆ แต่วัสดุไม่ใช่ผ้านะคะเป็นเหมือนลวดบางๆมาทอแล้วม้วนเปนดอกกุหล าบ สวยมากๆ "Made in Korea" เส้นผ่าน ศก. 2.5นิ้วค่ะ 290 บาท

สร้อยคอ Glam Rock เส้นนี้เหมาะสำหรับสาวเท่ๆค่ะ เส้นนี้เป็นแบบเฉพาะสายโซ่มาถักเปีย แบบเก๋ๆเส้นนี้สีดำ+เงิน ยาว16 ปรับได้ยาวสุด 22 นิ้วค่ะ ; 250บาท

สร้อยคอ Glam Rock เส้นนี้เหมาะสำหรับสาวเท่ๆค่ะไม่อลังการมาก เส้นนี้เป็นแบบเฉพาะสายโซ่มาถักเปีย แบบเก๋ๆเส้นนี้สีดำ+แบล๊คโรเดียม
ยาว16 ปรับได้ยาวสุด 22 นิ้วค่ะ ; 250บาท

L7-br04 สร้อยข้อมือแบบยางยืด พวงองุ่นสีเงิน
180 บาท

L7-br05 สร้อยข้อมือโบว์แบบน่ารักๆ(สีเงิน)
180 บาท

L7-er12 ต่างหูโบว์เข้าเซตกับสร้อยข้อมือ(สีเงิน)
150 บาท

L7-br06 สร้อยข้อมือโบว์แบบน่ารักๆ(สีทอง)
180 บาท

L7-er13 ต่างหูโบว์เข้าเซต
150 บาท

สินค้าของทางร้านมีมากมายตามมาชมต่อได้ในเวบไซต์นะคะ
ขอบคุณสยามเเบรนด์เนมค่ะ