Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 15 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 ... LastLast
Results 21 to 30 of 142

Thread: โพสรูปน้องหมากันจ้าาา

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ไม่มีน้องหมาแต่มีน้องวัว ขออวดมั่งชื่อเต็มคือ ฌอน สดายุ ชื่อเล่นคือน้องฌอน บอย อายุจะห้าขวบแล้ว อิๆๆ
    ว้าว ๆ น้องวัวฉายแววความหล่อแต่เด็กเลยเนอะ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by ~ k E t S y ~ View Post
    น้องหมาน่ารักๆๆๆๆๆๆหมดเลยยยย
    เราม่ายมีน้องหมา มีแต่น้องแมวอ้วนนน
    ^^^
    ^^ หมา แมว นก ปลา กระต่าย หมูได้หมดคร่า เอามาอวดเร็วๆ จ้า
    มีใครเลี้ยงหมูไหมอ่ะ ตอนเด็กๆ อยากเลี้ยงจ้า ลูกหมูสีขาวสุดจะน่ารัก
    ตอนเด็กๆ เคยเลี้ยงลูกเจี๊ยบ (ซื้อมา 7 บาท) เป็ด 2 ตัว 10 บาท
    น่ารักมากๆ เลย แต่เป็ดมันรุมกัดลูกเจี๊ยบเกือบตาย ขนร่วงหมดเลย

เอามาโพสต์เลยจ้า ชอบดู

Quote Originally Posted by @ลาสเวกัส@ View Post
    "กู้ชาติ" นี่เข้ากับสถานการณ์บ้านเมืองหรือชื่อเจ้าตัวคะ? สปิริตแรงกล้า 555
    ^^
    ไข่ต้มหน้าตาท่าทางเค้าน่ารัก และน่าแกล้งเน้อะ (ความเร็วสูงสุดกี่ mph อ่ะคะ 55555)
    ชอบรูปที่นอนตรงสนามหญ้า กับที่ใส่แว่นอ่ะ หมาเรากลัวกล้อง เบือนหน้าหนี ทั้งๆ ที่ไม่เปิดแฟลช

Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    เอิ๊กกก ดูแล้วขำกลิ้งทุกตัวเลย...

dollar หน้าตาเหมือนตัวที่บ้านที่ตายไปแล้วเลยค่ะ
    (มันตายตอนอากงผ่าบายพาสอยู่ ICU, เราต้องปิดไว้ตั้งเป็นเดือน เป็นหมาสุดที่รักของอาม่าเราที่เสียไปก่อนหน้านั้นอ่ะค่ะ ว่ากันว่า มันตายแทนอากงอ่ะ)

แอบเศร้า 10 ขวบอ่ะ แต่ของเราสีดำ
    ชื่อ dollar เหมือนกัน คิดถึงจัง นิสัยดีสุดสุด...

ไข่ต้มน่ารักเนอะ แต่พันธ์นี้เห็นแล้วฮาอ่ะ หน้าตามันดูเซ็งเป็ดดี

อิอิ มีน้องกู้ชาติ หนีม๊อบมาแถว SBN เหรอจ๊ะ

Tippy ชื่อออกจะน่าร๊ากกก แต่ไหงเรียกซะ บักหำ...

ป้าป๊อบ รอดูรูปลิง ๆ ที่บ้านป้านา...ไปแระ ฟิ้ววว..ววว
    แอบแว๊บมาดู แม้จะงานยุ่ง เหอ เหอ
    ^^ เรื่อง dollar ที่หน้าตาเหมือนตัวที่บ้านของคุณ noo_pizza ที่ตายไป เศร้าและซึ้ง
    มันคงถึงคราวอายุไขของมัน ไปสวรรค์แล้วค่ะ

กู้ชาติค่ะ 55555 เอาผ้าสีขาวแสดงความรักสงบ สีแดงหมายถึงชาติจ้า

Quote Originally Posted by Tinuviel View Post
    แต่ด้วยความที่มันเป็นลูกหมา ดูน่าร๊ากกกก งัวเงียๆเชียว เหมือนเด็ก ตัวเล็กๆแต่อย่างอวบเลย แล้วลูกสาวก็วี้ดว้ายอยู่นั่นล่ะ เลยหลวมตัว ได้เจ้าทอฟฟี่มา >__<

ไม่อยากนึกตอนโตเล้ย เวลาขับรถเข้าบ้านมา แล้วเกิดมันมาตะกรุยตะกรายรถ -__-"
    เห็นด้วยค่ะ ลูกหมาจะคล้ายกับเด็กงัวเงียเลย

รถคุณ Tinuviel เป็นรถเบนซ์ บ่ ใช่หรือคะ ต้องสั่งสอนเค้าแต่เด็กนะคะ
    อย่าเอามันขึ้นรถเด็ดขาดนะคะ หมาโกลเด้นที่บ้านพี่คนนึง มุดไปใต้ท้องรถ CRV
    กัดสายโน่นนี่ขาด ต้องเรียกประกันมาเคลม ถ้าไม่รู้จักกันเค้าไม่ให้เคลมนะคะ
    แบบว่าต้องถ่ายรูปหมาคู่กับรถว่ามันทำนะคะ ฮามั๊กๆๆๆ

ส่วนอีกตัว มันขูดรถ Land Rover สีดำรุ่นใหม่อ่ะค่ะ ขนาดเค้ารักหมามากนะ
    เค้ายังอดเตะมันไม่ได้ แต่ลืมถามว่าเตะแรงเปล่า สงสารหมามันๆ ไม่รู้เรื่อง

รักในหลวง และ ครอบครัว...

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5

Talking

น้องหมา น่ารักมากจ้า (น้องวัวด้วยน๊า ) เอ.. ถ้าเราจะขอให้เพื่อน ๆ โพสต์น้องแมวบ้าง จะได้มั๊ยเอ่ย
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

0/5
    [SIZE="5"]
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    เอิ๊กกก ดูแล้วขำกลิ้งทุกตัวเลย...
    dollar หน้าตาเหมือนตัวที่บ้านที่ตายไปแล้วเลยค่ะ มันตายตอนอากงผ่าบายพาสอยู่ ICU, เราต้องปิดไว้ตั้งเป็นเดือน เป็นหมาสุดที่รักของอาม่าเราที่เสียไปก่อนหน้านั้นอ่ะค่ะ ว่ากันว่า มันตายแทนอากงอ่ะ แอบเศร้า 10 ขวบอ่ะ แต่ของเราสีดำ ชื่อ dollar เหมือนกัน คิดถึงจัง นิสัยดีสุดสุด...
    อ่านแล้วเศร้าตามเลยค่ะ ความรู้สึกก็เหมือนกันเราเสียคน ๆ นึงไปเนอะ

0/5
    Quote Originally Posted by ~ k E t S y ~ View Post
    น้องหมาน่ารักๆๆๆๆๆๆหมดเลยยยย
    เราม่ายมีน้องหมา มีแต่น้องแมวอ้วนนน
    Quote Originally Posted by preeyanan View Post
    น้องหมา น่ารักมากจ้า (น้องวัวด้วยน๊า ) เอ.. ถ้าเราจะขอให้เพื่อน ๆ โพสต์น้องแมวบ้าง จะได้มั๊ยเอ่ย
    ได้เลยจ้าเร่เข้ามา

Tinuviel is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นด้วยค่ะ ลูกหมาจะคล้ายกับเด็กงัวเงียเลย

รถคุณ Tinuviel เป็นรถเบนซ์ บ่ ใช่หรือคะ ต้องสั่งสอนเค้าแต่เด็กนะคะ
    อย่าเอามันขึ้นรถเด็ดขาดนะคะ หมาโกลเด้นที่บ้านพี่คนนึง มุดไปใต้ท้องรถ CRV
    กัดสายโน่นนี่ขาด ต้องเรียกประกันมาเคลม ถ้าไม่รู้จักกันเค้าไม่ให้เคลมนะคะ
    แบบว่าต้องถ่ายรูปหมาคู่กับรถว่ามันทำนะคะ ฮามั๊กๆๆๆ

ส่วนอีกตัว มันขูดรถ Land Rover สีดำรุ่นใหม่อ่ะค่ะ ขนาดเค้ารักหมามากนะ
    เค้ายังอดเตะมันไม่ได้ แต่ลืมถามว่าเตะแรงเปล่า สงสารหมามันๆ ไม่รู้เรื่อง
    ใช่แล้วค่า >__< รถเราเพิ่งซื้อด้วย เห็นบอกว่าโกลเด้นมุด crv ชักกลัว เพราะcrv เราก็เพิ่งเปลี่ยนคันใหม่พร้อมๆกันหง่ะ >__<

ซื้อหมาแล้วมาแล้วค่อยมานึกออก หมาตัวใหญ่ๆแบบนี้เคยเห็นในหนัง มันกระโดดที -__-"

พอดีที่เลี้ยงก่อนอยุ่มันเป็นพุดเดิ้ล แล้วมันไม่ตะกายรถอ่ะค่ะ เลยลืมนึกไป
    อยากได้น๊า...
    Classic jumbo caviar GREY โซ่ทอง(สงสัยต้องมือสอง) // Classic jumbo caviar GREY โซ่เงิน(นี่ก็คงต้องมือสอง) // GST caviar GREY โซ่เงิน(รอมือสองอีกแหง) // GST caviar RED lipstick

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ไม่ค่อยเห็นใครเลี้ยงน้องหมาพันธุ์เดียวกับเราเลย

ทาโร่ พันธุ์ Japanese Spitz เพศผู้ ปัจจุบันอายุ 4 ปี ใกล้จะกลายพันธุ์เป็นลิงเร็ววันนี้

รูปตอนลงไปคลุกบ่อโคลน ><" เกือบจำหมาของตัวเองไม่ได้เลย

ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5

เอากะเค้ามั่ง...

เด็กเลี้ยงแกะ ชื่อน้อง BM
    คุณน้องแกะ (เออ..น้องหมา) ชื่อ หมูหยอง
    -------------------------------------------------
    ของเพื่อนๆ น่ารักทุกตัวเลยอ่ะ ของเราไม่ค่อยมีเวลาดูแล
    ช่วงนี้เลยกลายพันธุ์ไปเป็น หมูป่า ไปแหละ 555+++
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

0/5
    Quote Originally Posted by authentic_only View Post
    ^^^
    ไข่ต้มหน้าตาท่าทางเค้าน่ารัก และน่าแกล้งเน้อะ (ความเร็วสูงสุดกี่ mph อ่ะคะ 55555)
    ชอบรูปที่นอนตรงสนามหญ้า กับที่ใส่แว่นอ่ะ หมาเรากลัวกล้อง เบือนหน้าหนี ทั้งๆ ที่ไม่เปิดแฟลช

ไข่ต้มเห็นจ้ำม่ำอย่างนี้เร็วใช้ได้ค่ะ เคยวิ่งตามรถแฟนออกนอกบ้านตามแทบไม่ทัน พอจับได้ยังมองแบบมาจับชั้นทำไมเนี่ย
    ป.ล. เห็นด้วยค่ะ ต้องสอนน้องหมาแต่เล็ก ๆ เลยเค้าจะได้จำ เราก็จะได้สบายใจด้วย

0/5
    [QUOTE=JanzA;583154]ไม่ค่อยเห็นใครเลี้ยงน้องหมาพันธุ์เดียวกับเราเลย

ทาโร่ พันธุ์ Japanese Spitz เพศผู้ ปัจจุบันอายุ 4 ปี ใกล้จะกลายพันธุ์เป็นลิงเร็ววันนี้

รูปตอนลงไปคลุกบ่อโคลน ><" เกือบจำหมาของตัวเองไม่ได้เลย

555 ทาโร่ รสช็อคโกแลต ท่าจะอร่อยนะเนี่ย

Page 3 of 15 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 ... LastLast

Comments from Facebook