Attachment 40797<<<กดๆๆวิธีการสั่งสินค้าเจ้าค่ะ

ติดต่อทาง PM หรือเมลได้เลยจ้า
สั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปส่งฟรีค่ะนอกจากนั้นที่สั่งไม่ถึง ค่าส่งคิด 20 บาทเท่านั้นจ้า

ชุดเดรสผ้าชีฟอง Freesize เจ้าค่ะ

เดรสสีแดงน่ารักมั๊กมากFreesize พร้อมซับในในตัวแล้วนะค่ะไม่โป๊แน่นอนค่ะ

เสื้อสีดำเปิดไหลาผ้านิ่มค่ะมีตัวอักษรสีทองเริดค่ะ

เสื้อสีชมพูสดใสปักแฮนเมคเริด สุดๆ

เสื้อแขนกุดใส่สบายน่ารักมากค่ะ

เสื้อสีเขียวสดใสคอวีลึกsexyมากค่ะผ้านิ่มใส่สบาย

เสื้อชีฟองลายสวยมั๊กมากใส่สบายผ้าบางเริดค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวสวยๆใส่แล้วเจิดค่ะ

เสื้อสีเหลืองแนวสปร์ตน่ารักมาก เก่าเก็บค่ะ สีสดใสสุดๆ

เสื้อสีเทาแขนกุดเป็นประกายเริดๆผ้านิ่มใสสบายเก๋ๆ

ขอบคุน SBN มากมายคร่าขอบคุนทุกท่านที่แวะเข้ามา ด้วยนะค่ะ^^