Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: ผู้ชายคนแรก

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking ผู้ชายคนแรก

. . . ผู้ชายคนแรก . . .

โปรดอ่านให้จบ...ก่อนที่ท่านจะพบกับมัน....บ้าง
    สายฝนที่หล่นพรำ
    ตอกย้ำให้น้ำตาเจ้ากรรมไหลอาบแก้มอีกครั้ง...
    ข้างกายของหล่อนคือชายหนุ่มร่างกำยำ
    นอนหลับสนิทเหมือนไร้ชีวิต
    สิ่งที่บ่งบอกได้ว่าเขายังหายใจอยู่
    คือแผ่นอกที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจะงหวะของลมหายใจ...
    นี่เธอกำลังร้องให้เหรอ? ร้องให้เพราะอะไร? เสียใจเหรอ?
    เปล่า... เธอดีใจต่างหาก ..............

แผ่นภาพเหตุการณ์ต่าง ๆ เริ่มผ่านเข้ามาทีละนิด
    จากภาพที่เลือนลางเหมือนความฝัน ค่อยๆ ชัดเจนขึ้น...แสงไฟวูบวาบตามจังหวะดนตรีที่เร้าใจ
    เธอนั่งอยู่คนเดียวที่หน้าเคาน์เตอร์จำหน่ายเครื่องดื่ม ของผับแห่งหนึ่ง ย่านพัฒนาการ...

'ถ้าไม่รังเกียจ ขอผมเลี้ยงเครื่องดื่มนะครับ'
    เสียงนุ่มๆ ดังขึ้นที่ด้านหลังของเธอ....
    เมื่อหันไปก็พบกับชายหนุ่มหน้าตาดี ส่งยิ้มให้อยู่
    เมื่อสบตากันเลือดสาวในกายเธอถึงกับฉีดพล่าน
    ....'ดะ..ดะ..ได้สิคะ เชิญนั่งค่ะ'
    เธอตะลึงจนเอ่ยปากเชิญ เขานั่งอย่างไม่รู้ตัว..
    'มาคนเดียวเหรอครับ?'
    เขาเริ่มบทสนทนาอย่างง่ายๆ...........
    'อ๋อ เฉพาะวันนี้ค่ะ ปกติเพื่อนมาด้วย..'เธอตอบ..
    'แล้ววันนี้เพื่อนไปไหนครับ?'...
    'ไปกับแฟนค่ะ'...
    'ชื่ออะไรครับ?'...
    'ชื่อ อาย ค่ะ'
    'ผม ภูริ ครับ เรียกภูเฉย ๆ ก็ได้ ยินดีที่รู้จักครับ'
    เค้ายื่นมือออกมา..
    'เช่นกันค่ะ' เธอยื่นมือไปทักทาย
    ทันทีที่มือของเขาและเธอสัมผัส
    กันเลือดในกายเธอเริ่มฉีดพล่านอีกครั้งนึง..........
    นี่หรือเลือดสาวรุ่น?...

การสนทนาดำเนินไปอย่างออกรสชาติ
    เขาและเธอคุยกันเหมือนรู้จักกัน
    มานานแสนนานเครื่องดื่มแก้วแล้วแก้วเล่าผ่านไป...
    ฤทธิ์ของแอลกอออร์บวกกับเลือดในกายเธอ
    ทำให้แก้มที่อวบอิ่มของเธอเป็นสีแดงระเรื่อ
    .......... จนถึงเวลาตีสอง...ก็ถึงเวลาต้องกลับ...
    เขาอาสาจะไปส่งเธอที่คอนโดแถวสวนหลวงซึ่งเธอก็ไม่ปฏิเสธ...
    ตอนนั้นเธอเองก็มีอาการมึนๆ
    เดินไม่ค่อยตรงทาง
    ต้องให้เขาคอยประคองตลอดเวลา
    ..........

เมื่อถึงคอนโดเขาประคองเธอขึ้นไปส่งถึงห้อง
    เธอจำได้ลางเลือนว่าได้ยินเสียงปิดประตูห้อง
    แต่ไม่มีเสียงเดินออกไป...
    ถึงตอนนี้เธอรู้แล้วว่ามันจะจบลงอย่างไร
    แต่ก็ยังไม่วายตื่นเต้นอยู่ดี................

เขาตื่นแล้ว นอนอมยิ้มมองเธออยู่....
    'ร้องให้ทำไมครับ เสียใจเหรอ?'...
    ฉันหันมาสบตาเขาช้าๆ พร้อมกับส่งยิ้มให้ แล้วตอบว่า ....

'ไม่ได้เสียใจหรอกค่ะ ดีใจต่างหาก ตั้งแต่แปลงเพศมา
    คุณเป็นผู้ชายคนแรกที่ไม่รู้.... คนอื่นๆ รู้ก่อนทุกทีเลย..........'

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    จะมีใครเคยเจอแบบนี้มั้ยน้อ???????
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

0/5

55555555555555

แป่ว ซะงั้น+++++++

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5
    ง่ะ....ซะงั้น
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

zezar's Avatar
    zezar is offline Trusted Member
    0/5
    ขำ ค่ะ

ผู้ชายคนนั้น คงช็อค

0/5
    5555+ ช็อคซีนีม่า
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

MamyNongJ's Avatar
    MamyNongJ is offline Trusted Member
    0/5
    ฮา....ดีค่ะ
    My BB Pin : 21A812BD

0/5
    จะอุ้ย............................................................
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    เอิ๊กกกกกกกกกกกก....เรื่องบนเตียงง

ป่านนี้ภูริ ได้สติยังอ่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

orange's Avatar
    orange is offline Trusted Member
    0/5
    แล้วน้องเค้าจะโดนภูริ ตืบมั้ยอ่ะ ... โธ่ ภูริ ทำไปด้ายยย...
    มีแล้วยังอยากมีเพิ่ม ... STOP ME PLEASE!!

0/5
    อ่านแล้วนึกถึงเพื่อนคนนึงเลยค่ะ หล่อมาก เจ้าชู้มาก และเจอแบบนี้เลย
    แถมกว่าจะรู้ว่าสาวคนนั้นเป็นกระเทยก็หลังจากเลิกกันไป2ปีอ่ะค่ะ
    ทุกวันนี้พูดเรื่องนี้ไม่ได้เลยเพื่อนจะโกรธมาก ฮิๆอยากเจ้าชู้เอง ช่วยไม่ได้
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook