--- ติดต่อได้ทาง PM , โทร 087-800-9709
Email : da_heazy@hotmail.com

--- ส่งของภายใน 2-3วันนะคะ ไม่สะดวกส่งทุกวันคะ
--- CF แล้ว CC ได้ แต่ขอให้แจ้งนะคะ

--- CC ไม่แจ้ง หรือจองแล้วหายไม่เอา งดซื้อขายตลอด จดชื่อละเมมเบอร์ไว้คะ
---ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นอกจากกรณี ตำหนิ เลอะ หรืออะไร จะเปลี่ยนเป็นแบบเดิมให้เท่านั้นนะคะ
สามารถเปลี่ยนได้หลังจากที่รับสินค้าภายใน3-5วันค่ะ (กรณีเปลี่ยนของส่งของวันจันทร์วันเดียวนะคะ)

--- งดจองทุกกรณี ให้สิทธิ์พร้อมโอนก่อนนะคะ
--- ต่อโหด ต่อเยอะ ขอไม่ตอบPM และคุยด้วยนะคะ

ขายของไม่ได้โก่งราคาค่ะ เชคราคาได้เลย ไม่พอใจไม่ต้องสอบถามทั้งทางpmหรือโทรมา
ซื้อเยอะลดเยอะ ซื้อน้อยลดน้อย ไม่เคยมีคนไหนไม่ลดคะ ของน่ารักและราคาน่ารักตัดสินใจไม่นานคะ

ส่งของภายใน2-4วัน(กันไว้ก่อนเผื่อคนไหนลืม หรือตกหล่น)
สั่งของแล้ว รอหน่อยนะคะ ไม่ต้องรีบเร่งกลัวแม่ค้าไม่ส่งนะคะ

เข้าใจแม่ค้าหน่อยนะคะ ส่ง30-40ซองทุกวันอาจมีลืมหรือตกหล่นบ้าง ทวงมาได้เลยคะ แล้วก็ไม่สามารถ
พิมพ์tracking no.ได้ทุกคนนะคะ นอกจากคนที่ขอคะ โทรมาขอได้ตลอด24ชม.คะ

-----------------------------------------------------------------------

>>>>> เลื่อนลงไปให้สุดนะคะ

มีสินค้าขายดี และมีสินค้าลดราคา 200 -390 บาทอยู่คะ ลดเยอะมากมายคะ!!! <<<<<

------------------------------------------------------------------------

***โซนสินค้าลงใหม่***

เดรสสีกรมท่าโบว์3อันด้านหน้า ตัวโบว์เปนมุก+เพชร ตัวนี้แบบและทรงของtopshop
ผ้ายืดคอตตอนแท้ทั้งตัวค่ะ ตัวผ้าไม่โปร่งแสงค่ะ ยาว 31นิ้ว อก32-35
ขาย 400 บาท

ครอปไหมญี่ปุ่นสีครีมมาอีกรอบค่ะ ตัวนี้ผ้าสวยผ้าแพง ใส่ง่ายมากๆค่ะ
ฟรีไซ้ทุกขนาดค่ะ ตัวนี้ไม่โป๊ไม่บางนะคะ
ขาย 450 บาท

เอวยืดด้านหลัง สะโพกไม่เกิน38ค่ะ ใส่ง่ายมากๆ เสื้อยืด เสื้อกล้ามได้หมดเลยคะ
กางเกงสีเทาแต่งด้วยกระดุมหน้า จับจับหน้าทั้งตัว ผ้าดีทำยากมากค่ะ
ขาย 390 บาท

เดรสดอกไม้แบบtopshopผ้าสวยทรงสวยมากค่ะ ลายดอกไม้กำลังอินน่ารักๆเลยคะ
อก32-35 ยาว32นิ้ว
ขาย 350 บาท

กระโปรงสีดำแบบtoshopและsretsisจากสยาม ตัวนี้ซับในอย่างดี
แบบตามรุปเลยคะ ตอนนี้ฮิตทรงนี้มากๆเลยคะ ใส่สวยใส่ง่ายคะ ฟรีไซ้เอวยืดได้ค่ะ
ขาย 690 บาท
(ขออนุญาตยืมรูปคุณjoy_wilaด้วยนะคะ)

เสื้อสีดำชายรุ่ย2ชั้นระบายหน้าหลัง แบบtopshopล่าสุด ใส่กับกางเกงีนส์ขาสั้นก็น่ารักค่ะ
หรือใส่เอวสุงได้หมดเลยคะ ตัวนี้อก33-36 นอกนั้นฟรีไซ้ค่ะ
ขาย 390 บาท

เสื้อจับจีบเปนรุปโบว์แขนและแขนระบายสองข้างจากสยาม ตัวนี้ผ้าซาตินคะ
ผ้านิ่มมากค่ะ ใส่ง่ายใส่สบายไม่ร้อนคะ ช่วงแขนเปนแขนผีเสื้อคะ
งานอย่างดี ตรงโบว์น่ารักค่ะ ฟรีไซ้ค่ะ
ขาย 490 บาท
มีสีขาวหมด // น้ำเงิน // ดำมาใหม่

เสื้อคาดิแกนกระดุมทองจากร้านflightสยามคะ ผ้านิ่มไม่หนาไม่ร้อน ใส่คลุมได้สบายๆคะ
แค่อุ่นๆกันหนาวไม่ได้นะคะ ตัวนี้ฟรีไซ้คะ
ขาย 350 บาท
มีสี ดำ // น้ำเงิน // มีแต่สีเทาอ่อน

กางเกงลายจุดระบายด้านล่างตัวนี้งานของD&G แล้วก็topshop ใส่สวยมากคะ ตัวนี้ไซ้เอม
รายละเอียดเยอะมากตามรุปเลยคะ พยายามถ่ายให้ดูทุกมุมเลย มีซับในทั้งตัวคะ
เอว25-26 สะโพก35-36คะ เอวสูงนะคะ
ขาย 590 บาท

เดรสผ้าลูกไม้แบบlandmeeชนชอปคะจากร้านgoddressสยาม ลายผ้าและทรงสวยมากคะ
ซิปข้างซ่อนในค่ะ งานเนี๊ยบทุกส่วนไม่ต้องห่วงคะ อก33-36 สะโพก35-38 ยาว32นิ้ว
ขาย 390 บาท
มีสีขาว // ดำ // ครีมเนื้อๆ

กระโปรงกากบาทสีนู๊ดแบบtopshopชนชอปล่าสุกค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่มมากๆ ใส่สวยเข้ารุปไม่รัดมากค่ะ
ตัวนี้ยืดตามตัวไม่ต้องห่วงเลยคะ สะโพกได้ไม่เกิน39นิว้คะ
ขาย 450 บาท
มีสีนู๊ดกากบาทสีดำ // สีน้ำเงินกากบาทสีขาว

เสื้อครอปไหมตาข่ายญี่ปุ่น ใส่ได้กับบอดี้คอนและใส่เสื้อกล้ามข้างในหรือเดรสแบบในรุปค่ะ
สวมทับน่ารักมากๆค่ะ ตัวนี้ฟรีไซ้จ้า
เสื้อขาย 450 บาท มีสีเทาดำ // ครีม
เดรสตัวในขาย 250 บาท มีสีครีม // น้ำเงิน // ดำ

กระโปรงลายวินเทจแบบsretsis ลายน่ารักหวานๆแต่ตัดด้วยสีแบบคลาสสิกคะ
ตัวนี้รอบ4แล้วคะ รอบนี้รอบสุดท้ายแล้วคะ ฟรีไซ้เอวยืดนะคะ
ขาย 390 บาท

กางเกงผ้าป่านสีดำมีซีบในด้านในตัดต่อด้วยชายลุกไม้ ซิปข้างคะตัวนี้ไซ้เอ็ม
มีกระเป๋าทั้งสองข้างตรงกระเป๋าแบบตามรุปเปนคลื่นเก๋ๆเลยคะ เอว27-28 สะโพก36-37
ขาย 390 บาท

เสื้อกล้ามระบายอก3ชั้นฉลุลูกไม้ ผ้าเปนผ้ายืดแบบนิ่มไม่แข็งคะ
ใส่แล้วไม่รัดรุปแบบหายใจไม่ออกนะคะ ใส่สบายมากคะ ฟรีไซ้เลยคะ
ขาย 350 บาท มีสีขาว //ดำ

]

เดรสสีน้ำเงินจากร้านเดวกัน ตรงคอเปนรุปสร้อย ไม่ต้องใส่เครื่องประดับเลยคะ
เดรสตัวเดวเอาอยุ่แล้ว คุ้มค่ามากๆคะ ตัวนี้ยาว 32นิ้ว อก33-36 สะโพกไม่เกิน39คะ
ขาย 450 บาท

เสื้อโบว์คู่ ตัวโบว์สีดำ ซิปข้างค่ะ ผ้าดีไม่ย้วย สีตัดกันสวยดีค่ะ ใส่ได้ทุกชุดเข้าง่ายๆค่ะ
ไม่ต้องคิดไรมากคะ ใส่สวยๆน่ารักๆ อก32-34
ขาย 390 บาท
// มีสี ขาว // ชมพู

เสื้อครอปสีเทาปักคอเปนรูปสร้อย ใส่แล้วไม่ต้องใส่อะไรอีกเลยคะ เสื้อตัวเดวเอาอยุ่
ผ้าคอตตอนแท้100คะ ซักเครื่องได้ตรงที่ปักไม่หลุดคะ

ขาย 450 บาทมีสีเทาสร้อยดำ หมดค่ะ // สีเทาเข้มสร้อยครีม // สีขาวสร้อยครีม

เสื้อครอป ประดับผ้าหนังแล้วก็โซ่ตรงอก เยอะมาก มีสายสร้อยผูกหลังแบบsodaชนชอปคะตัวนี้
ตัวนี้ดาราใส่หลายคนคะ รวมทั้งคุนอั้ม วุ้นเสนคะ ฟรีไซ้คะ
ขาย 490 บาท

[B]เสื้อมัลติคัลเลอร์สีเทา ถักไหมตรงสีๆ แบบtopshop ตรงชายเปนคลื่น
ผ้าดีมากนุ่มมากคะ แล้วก็ลายสีๆทอสวยมาก ไหมและด้ายเงามากคะ
ตัวนี้ฟรีไซ้คะไซ้เอ็มมาตรฐาน คนไหนตัวไหย่แจ้งได้คะ มีไซ้เอ็ม และแอล
ขาย 590 บาท

เสื้อกล้ามกะโหลกจากสยาม จากเสื้อยืดคราวนี้ทำเปนกล้ามคะ ได้รับการตอบรับดีมากก
งานทำยากคะ กะโหลกด้านหน้าและตรงแขน ใส่เข้าง่ายทั้งกางเกงแลกระโปรงได้หมดคะ
ขาย 590 บาท
มีสี ขาว // ดำ

เสื้อลูกไม้ระบายอก2ชั้นสีดำ ผ้านิ่ม ดีเทลน่ารัก ใส่ได้ทั้งกางเกงยีนส์
แล้วก็กระโปรงคะ ลายผ้าสวยแถมผ้านิ่มด้วยคะ
ขาย 350 บาท
มีสีดำ // ครีม // ชาเย็น // ชมพู //ฟ้า

สร้อยเลเยอร์มุก แบบตั้งแต่4-8ชั้น ราคานี้คุ้มมากคะ ทุกเส้นตะขอเดียวกัน
มุกสีสวย น้ำสวยคะ ไม่ต้องห่วงคัดมาอย่างดี เลเยอร์ราคานี้หาไม่ได้แล้วคะ
ขายเส้นละ 390 บาท

1.
2.
3.

[B]เสื้อสีดำระบายอกด้วยโซ่ดำ โซ่ไม่ลอกไม่หลุดนะคะ ไม่ต้องห่วง ตัวนี้งานยากมากมาย
ของไม่โหล เพราะทำมือส่งสยามนะคะ ของพวกนี้หายห่วงคะ
ขาย 490 บาท

เสื้อสีดำผ้าคอตตอนแท้100 นิ่มมากคะ ตัวนี้แขนทั้งสองข้างประดับโซ่
เปลี่ยนจากผ้าทำมะดามาเปนโซ่คะ ใส่สวยไม่ต้องห่วงลิเกคะ ในหุ่นดูไม่ถนัด
หุ่นไม่มีแขนคะ โซ่เลยดูทิ้งๆ จิงๆใส่สวยมากคะ
ขาย 590 บาท

กระโปรงtopshopบอดี้คอนลายดอกไม้สีเดวกันลายดอกเดวกันคะ ใส่สบายไม่อึดอัด
สีสวยมากคะ เข้าง่ายกับเสื้อทุกแบบคะ ตัวเอว25-27 สะโพก32-35
ขาย 390 บาท

เสื้อลายดอกไม้ แบบtopshopล่าสุด ใส่ง่ายใส่สบาย ใส่ได้กับยีนส์แล้วก็ขาสั่น กระโปรงได้หมดเลยคะ
มีสองลายให้เลือก ตัวนี้ฟรีไซ้คะ
ขาย 390 บาท

เสื้อcropสีเทา ประดับด้วยมุกและคริสตัลลายโบว์แบบlandmeeใส่สวยมาก
ใส่แล้วน่ารักดีคะ เข้าง่ายกับทุกชุดคะ
ขาย 450 บาท
มีสีเทาโบว์สีดำ // สีขาวโบว์ดำ

-------------------------------------------------------------------------

***โซนสินค้าขายดี-ขายดีมาก***

สินค้าขายดีมาก : บอดี้คอนเนื้อผ้าอย่างดี งานดีมากมายอ่านรายละเอียดได้ตามด้านล่างเลยคะ

ลดราคา 390 บาท ทุกไซ้ทุกสีค่ะ!!!

1ตัว 400บาท
2ตัว 750 บาท
3ตัว 1,050 บาท
4ตัวขึ้นไปตัวละ 300 บาท
ทุกรายการรวมส่งคะ งดต่ออีกแล้ว!!!

มีทุกสี และทุกไซ้ นะคะ สั่งได้เลยคะ ของเราดีมีคุณภาพไว้ใจได้ค่ะ
มี สีดำ สีม่วง สีเทา สีชมพู สีน้ำเงิน

สีมาใหม่ สีน้ำเงินเนวี้บลู สีเขียวสด สีฟ้า (วันจันทร์ค่อยถ่ายรุปค่ะ สีเปนตามสีทที่ใช้ตัวหนังสือค่ะ)

-- เปรียบเทียบของtopshopกะของที่ขายคะ ว่าผ้าเดียวกัน ตะเข็บเท่ากัน รอยต่อเท่ากัน
--สีชมพูเปนแบบที่คุณพลอยใส่นะคะ สีเพี๊ยนคะ
--ผ้าแบบเดียวกันกับของทอปชอป ไม่ต้องกลัวแม่ค้าหลอกคะ

size s = size uk8 เอว24-25 สะโพก30-33
size m = size uk10 เอว 26-28 สะโพก 34-36
size l = size uk12 เอว 29-31 สะโพก 37-39

ทุกตัวสามารถยืดได้อีก ผ้าดีใส่แล้วไม่ย่นๆร่นๆนะคะ

สินค้าขายดีมาก : เสื้อลายโรลลิ่งสโตนและลายกะโหลก ทั้งสองตัวปักมุกทั้งตัว ขายดีมากค่ะ
ปักมากว่า100ตัว ไม่เหมือนใครแน่นอนคะ ผ้าคอตตอนแท้100 ลายอินมาก ใส่สวยด้วยคะ
ตัวนี้ฟรีไซ้นะคะ ตรงใต้รักแร้ไม่ลึกด้วยคะ แถมใส่ได้ทั้งกางเกงขาสั้น หรือกระโปรง ขาเดฟหรือเลกกิ้งก้อได้ค่ะ
ขาย 450 บาท

สินค้าขายดีมาก : เสื้อยืดสกรีนลายต่างๆ แบบยอดฮิต น้องเต้ยใส่ ดาราฮอลลีวู๊ดใส่คะ
สกรีนลายพวกนี้ไม่ต้องห่วงผิดลิขสิทธิ์ หรือละเมิดนะคะ เพราะของจิงเค้าไม่มี
เปนแค่สกรีนล้อเลียนเฉยๆคะ ตอนนี้ฮิตมากค่ะ ฮิตทั้วโลกแล้วคะ ทุกตัวผ้าดีไม่มีหลอกค่ะ
ทุกตัวผ้าดี เทียบเท่าsize m ของ klosetนะคะ ใส่ได้ทึกหุ่นคะ
อก 33-37 ความยาวเสื้อ 22นิ้ว รอบไหล่18 รอบแขน14
ขายตัวละ 390 บาท

1ตัว 390 บาท
2ตัว 700 บาท
3ตัวขึ้นไป ตัวละ 300บาท
ทุกรายการรวมส่งคะ งดต่ออีกแล้ว!!!

มีทุกลายแล้วค่ะ สั่งได้เลยคะ ผ้าดีซักไม่ย้วย ไม่แข็งไม่หยาบนะคะ

1. (chanelตัวหนังสือดำ)
2. (vivienneตัวหนังสือดำ)
3. (chanelหยดน้ำ)
4. (chanel i love mcc)
5. (vivienneโลโก้ขาว)
6. (yslแนวตั้ง)
7. (marc jacobsหอไอเฟล)
8. (chanelลายสร้อย)
9. (marc jacobsตัวหนังสือ)
10. (chanelตัวหนังสือ)
11. (ysl why)

สินค้าขายดีมาก : เสื้อแขนระบาย2ชั้น จากสยาม งานสวยและละเอียดมากคะ งานแพงแน่นอนทำยากคะ
เสื้อกล้ามตัดต่อด้วยผ้าตาข่าย2ชั้น ผ้าดีทั้งตัว ใส่เก๋แน่นอนคะ มีสองสีคพ ขาวกับดำ
ร้าน 1,190 ขาย 590 บาท มีสองสีคะ ดำ // ขาว

สินค้าขายดีมาก : กางเกงสไตล์ kloset มีสีดำและน้ำเงินเข้ม แบบนางแบบใส่เลยคะ
ผ้าคอตตอนแท้100เปอเซน ใส่ง่ายใส่สบาย เอวมีโบว์ กางเกงเปนยางยืด
ใส่ได้ทุกไซ้คะ รับรองว่าใส่สวยมากตัวนี้ ไม่เคยถอดรูปขายไปกว่า80ตัวแล้ว
ขาย 390 บาท

สินค้าขายดีมาก : เสื้อเลื่อม สไตล์topshop จากgoddress สีดำ เลื่อมทั้งตัว ฮิตมากตั้งแต่ดาราไทย
ไปฮอลลีวู๊ด แล้วก็เลื่อมทั้งตัวแบบนี้ ราคานี้ไม่มีทีไหนคะ เชคราคาได้เลยคะ
ขาย 450 บาท

สินค้าขายดีมาก :เสื้อแขน3ชั้นขลิบขาว สีนี้มาใหม่คะ เพระาได้รับความนิยมมากมาย
ไม่ต้องมีคำบรรยายมาก เพราะสีอื่นๆเปนประกันอยุ่แล้วคะ
ขาย 590 บาท
มีสีดำขลิบขาว // สีขาวขลิบดำ

สินค้าขายดีมาก :กระโปรงสีดำและสีัน้ำเงินประดับลูกไม้ด้านล่างแบบtopshopล่าสุดนะคะตัวนี้
ใส่สวยใส่ง่ายเลยคะ สีแบบนี้ ตัวนี้ฟรีไซ้เอวยืดคะ มีซับในคะ

ขาย 390 บาทมีแต่สีดำแล้วค่ะ

สินค้าขายดีมาก :เสื้อสีนู๊ดและสีขาวลายกากบาทแบบ topshopใหม่ล่าสุด ดาราใส่กันเยอะคะ ผ้าดีผ้านิ่ม
ใส่กหับยีนส์สั้น ยาว บอดี้คอนได้ทุกอย่างคะ
ทรงสวยไม่ย้วย สีสวยมากคะ ตัวนี้อก33-36
ขาย 350 บาท
มีแต่สีขาวค่ะ

สินค้าขายดีมาก: เสื้อเบลเซอร์ผ้าลินินกระดุมทองจับจีบที่แขนจากสยาม ตัวนี้ทรงสวยไม่พองคะ
ตัวนี้รอลไหล่ 18 รอบแขน 14 เทียบเท่าไซ้เอ็มคะ
ขาย 390 บาทมีสี ดำ

สินค้าขายดีมาก:เดรสลายทางแขนสามส่วนแบบเดียกวับtopshopล่าสุดคะ ลายทางอินมากๆคะ มีไว้นะคะ
ตัวนี้ยาว 32นิ้ว อก33-36 สะโพก34-8
ขาย 390 บาท
สีเทาสลับดำตรางใหญ่

----------------------------------------------------------------------

***โซนสินค้าลดราคา***

สินค้าลดราคาไม่ได้เป็นสินค้าที่มีตำหนิหรืออย่างใดนะคะ และทุกชิ้นเป็นสินค้ามือ1ทั้งหมด
เพียงแต่ว่านำมาเซลล์เพราะบางชิ้นมี1ชิ้น
ไม่มีสีให้เลือก ลายเหลือน้อย แล้วก็ไม่เพียงพอสำหรับลูกค้า

ราคาที่ลดราคาแล้ว งดต่อนะคะ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! งดต่อแล้วค่ะ!!!!!!!!!!!!!

กระโปรงบอดี้คอนผ้าขนชั้นๆ เอวยืด ผ้ายืด ใส่สบายคะ ผ้านิ่มทั้งด้านนอกและด้านใน
ใส่เข้ารูปไม่ย้วย ไม่เหลือตรงขาคะ ตัวนี้ฟรีไซ็คะ
ขาย 390 บาท ลดเหลือ 250 บาท

เสื้อเบลเซอร์ตัดแต่งผ้าซาตินแบบตามรุป ทรงยาวสวยคะ ใส่คลุมกับขาสั้นได้เลย
ตัวนี้อก32-35 รอบไหล่18 รอบแขนช่วงบน13
ขาย 390บาท ลดเหลือ 200บาท

จั๊มสูทลายยี่ปุ่น ผ้าทอลายผ้าสวยมาก ลายผ้านี้ที่ยี่ปุ่นฮิตมากคะ จำชื่อไม่ได้มันจะมีชื่อเฉพาะ
ด้านข้างเป็นซิป งานสวยคะ ตัวนี้รับรองเป้าไม่รั้งคะ อก32-34 สะโพก34-37

เสื้อยืดครอปยาวประดับโซ่ตรงอก ตรงแขนมีเพชร2ชั้นทั้งแฃน ตัวนี้ดีเทลเยอะมากค่ะ
ราคาน่ารัก ผ้้าดี ดีเทลสวย รายละเอียดเยอะ ไม่ต้องใส่อะไรแล้วตัวเดวเลยคะ
ใส่กับขาสั้น ขายาว หรือกระโปรงได้สบายเลยคะ ฟรีไซ้นะคะ
มีสีขาว // ดำ //ลายทาง

ชุดbody suitแบบtopshop สีเดวกันผ้าเดวกัน มีsize8(m) size10(L)คะ
เปนชุดไม่มีลายนะคะ แต่ในรุปเปนแสงเงา ตอนนี้ชุดบอดี้สูทฮิตมากๆคะ
ขาย 390 บาท ลดเหลือ 150 บาท

เสื้อเบลเซอร์สีดำตัดต่อตรงขอบด้วยผ้าซาตินลายทางเล่นสีสวยงาม
ตัวนี้เปนเบลเซอตัวยาวคะ ผ้าดีไม่ร้อนไม่หนาคะ ทรงสวยไม่โคร่งคะ
ยาว28นิ้ว รอบไล่19 รอบแขน14 ฟรีไซ้คะ
ขาย 390 บาท ลดเหลือ 150 บาท

]

เดรสสีเทาจากgoddressเเขนหมุด มีเข็มขัดปรับเลื่อนได้ ใส่เข้ารุปดูสวยดี ง่ายๆเลยคะ
แต่ว่าดูมีอะไร ใส่ได้ทุกโอกาส ตัวนี้ฟรีไซ้คะ
ขาย 590 บาท ลดเหลือ 300 บาท

สร้อยคอและข้อมือมุก และนาฬิกา แบบต่างๆทั้งหมดของใหม่
ขายชิ้นละ ราคา 390บาท ลดเหลือ 150 บาททุกชิ้น!!!!

1.
2.
3.

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้นะคะ ส่วนรูปภาพประกอบแม่้คาถ่ายเท่านี้ ไม่มีถ่ายเพิ่มแล้วคะ
เพราะอาทิตย์นึงถ่ายแค่ครั้งเดียวคะ แต่สอบถามถามได้เตมที่คะ ขายของไม่มีเม้มคะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้มากมายเลยคะ
ขอบคุณsbn มากมายจากใจคะ