Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *.:。✿ TM ✿..*.. Proactive รักษาสิว ได้ผลจริงๆ...✿

=sincere='s Avatar
    =sincere= is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Arrow *.:。✿ TM ✿..*.. Proactive รักษาสิว ได้ผลจริงๆ...✿

พอเริ่มขายมากขึ้น จึงต้องมีกฏ กติกากันหน่อยนะคะ

♥♥ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ล้าน% ยินดีเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
    ♥♥ ก่อนซื้อกรุณาคิดและตัดสินให้ดี เพราะสินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
    นอกจากตรวจสอบว่าเป็นสินค้าปลอมหรือลอกเลียนแบบค่ะ
    ♥♥ กรณีลังเล...กรุณาอย่า CF โดยใช้อารมณ์....
    เพราะถ้ายังไม่มั่นใจจะเกิดการ CC ตามมาภายหลัง (ซึ่งแม่ค้าเบื่อมากแบบนี้)
    ♥♥ ลูกค้าท่านใดสนใจยินดีนัดดูสินค้าก่อนตัดสินใจนะคะ
    แม่ค้าสะดวกแถวสุขุมวิท พระโขนง บางนา หรือตามแนวรถไฟฟ้าค่ะ
    ♥♥ ถ้ามีข้อสงสัยเกี่ยวกับสินค้า ยินดีให้คำตอบทุกปัญหาค่ะ โทร.มาได้ตลอดจ๊ะ

ฝากลิงค์กล่อง LV +ที่จัดระเบียบ speedy35+หูถัก ด้วยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065758435

ฝากลิงค์ คอนโดให้เช่าด้วยนะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?161073

ฝากลิงค์ Rayban 3 pcs. + Coach ห้อง HiStreet ด้วยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1065791771

////// PROACTIVE 90 DAYS //////////

" ผมเป็นคนหนึ่งที่ทรมานจากปัญหาสิว ผมก็เป็นวัยรุ่นคนหนึ่ง และเมื่อผมเริ่มใช้ Proactiv Solution ผิวหน้าของผมก็ไม่มีปัญหาเหล่านั้นอีกแล้ว Proactiv Solution สุดยอดจริงๆครับ ! "

เราประหลาดใจมากเมื่อทราบว่า Justin Bieber เองก็เป็นหนึ่งในผู้ใช้ Proactiv Solution ตั้งแต่ก่อนที่เราจะติดต่อไปหาเขาเพื่อมาลองใช้ผลิตภัณฑ์และเป็นตัวแทนของเรา

พวกเขาบอกเราว่า ความรู้สึกของ Justin Bieber นักร้องวัยรุ่นคนหนึ่งที่ Oprah Winfrey เรียกว่า "ป๊อปสตาร์ที่โด่งดังที่สุดในโลก" ก็เป็นเหมือนกับการบอกกับแฟนๆ อีกนับล้านคนของเขาว่าเขารัก Proactiv Solution และมันได้ผลดีจริงๆ

แน่นอนเราต้องการที่จะได้ยินคำเหล่านั้นมากขึ้นจากตัว Justin เอง แต่ในอัลบั้ม "My World" ของเขาที่ได้เปิดตัว และมีตารางคอนเสิร์ตแน่นไปหมด แต่ความวุ่นวายเหล่านั้นไม่ได้เป็นอุปสรรค วันต่อมาเราได้รับ Web video จาก Justin ที่เขาส่งให้เรารับรู้เกี่ยวกับการเดินทางของเขา Justin อธิบายให้เราฟังถึงสาเหตุที่เขาหลงรัก Proactiv Solution

" ผมเป็นคนหนึ่งที่ทรมานจากปัญหาสิว ผมก็เป็นวัยรุ่นคนหนึ่ง วันหนึ่งผมมีสิวที่จมูกและมันทำให้เพื่อนๆในวง ต่างพากันเรียกผมว่า“Rudolph” คุณรู้ไหม ผมเองก็แกล้งหัวเราะกับสิวนี่ แต่ลึกๆแล้วมันเจ็บปวดมากและเมื่อผมเริ่มใช้ Proactiv Solution ผิวหน้าของผมก็ไม่มีปัญหาเหล่านั้นอีกแล้ว Proactiv สุดยอดจริงๆครับ! "

พอเริ่มช่วงกลางทัวร์ Proactiv เริ่มออกอากาศโฆษณาของ Justin และนั่นเองทำให้ทราบว่าทำไมเขาจึงใช้ Proactiv
    " พ่อแม่ของผมมีสิวตอนพวกเขาโตแล้ว และผมเองก็ตั้งใจที่จะทำให้ตัวเองมีผิวสะอาดใส ถ้าหน้าของผมเต็มไปด้วยสิว ผมคงรู้สึกเสียความมั่นใจมากๆ และคงไม่อยากที่จะถ่ายรูปหรือร้องเพลงอีกต่อไป แต่เมื่อมี Proactiv ก็ไม่ต้องกังวลอีกต่อไปแล้ว "

เขายังอธิบายอีกว่าทำไมเขาจึงต้องออกมาบอกเล่าเรื่องราวนี้ให้ทุกคนได้ฟัง

"แฟนๆของผมน่าทึ่งมากๆ พวกเขาให้การสนับสนุนตั้งแต่วันแรกที่ผมก้าวเข้ามาในวงการและผมคิดว่าจะต้องบอกให้พวกเขารู้ให้ได้ว่าผมใช้ Proactiv Solution ที่จะช่วยจัดการกับสิวของพวกเขาได้ "

Justin ทราบดีว่าอะไรทำให้ Proactiv โดดเด่นและเป็นระบบบำบัดสิวอันดับ 1 ของอเมริกา มันไม่ใช่เพียงแค่การรักษาสิว แต่ตอนนี้มันช่วยชะลอการเกิดสิวที่จะเกิดขึ้นในอนาคตได้ด้วย

" บางคนอาจพูดว่าทำไมต้องเป็น Justin Bieber เขาไม่ได้มีสิว ทำไมเขาถึงใช้ Proactiv แต่คุณรู้ว่ามันเป็นเรื่องของการป้องกันการเกิดสิว Proactiv เป็นวิธีที่จะช่วยป้องกันการเกิดสิว มันทำให้คุณรู้สึกดีมากขึ้นด้วย "

* ระยะเวลาและระดับของผลรักษาที่ได้แตกต่างกันไปตามแต่ละบุคคล ขึ้นอยู่กับจำนวนของปัจจัยรวมทั้งสภาพผิวและการใช้ผลิตภัณฑ์

proactive set 90 วัน ของใหม่ยกกล่อง นำเข้าจากอเมกา
    ขายถูกสุดๆ 3700 บาท
    ราคาที่ watson set 60 วัน ขายที่ 3500 บาท ถือว่าซื้อเซต 90 วันไปนี้คุ้มมากๆค่ะ
    ขนาด 90 วัน ใช้จริงๆ สามารถใช้ได้ถึง 5 เดือนเลยนะ แม่ค้า CF

ลิงค์ proactive thailand จ้า....
    http://www.proactivthailand.com/index.php

THX SBN KA
    Last edited by =sincere=; 02-22-2012 at 08:49 AM.

"You get the best out of others when you give the best of yourself."

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->