Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: [พร้อมส่ง]Vintage Collar สร้อยคอปกเสื้อ และแว่นตา Kitty กำลังอินเทรนค่ะ+ มีเคสไอโฟนแบบวิ๊งๆ ด้วยน๊ะ แวะมาดูก่อนน๊าจ๊ะ !!!!!!!

Warning Points:
    0/5

[พร้อมส่ง]Vintage Collar สร้อยคอปกเสื้อ และแว่นตา Kitty กำลังอินเทรนค่ะ+ มีเคสไอโฟนแบบวิ๊งๆ ด้วยน๊ะ แวะมาดูก่อนน๊าจ๊ะ !!!!!!!

Order ,, การสั่งซื้อนะจ๊ะ

* ติดต่อมาทาง E-mail sweetbunnyshop@hotmail.com
    เพื่อสอบถามและยืนยันการสั่งซื้อ และ เราจะแจ้งเลขบัญชีไปทาง E-mail ค่ะ
    * CF แล้ว โอนเงิน ภายใน 48 ชม. (2วันนะจ๊ะ) / แล้วอย่าลืม E-mail มาแจ้งนะคะ
    * เมื่อเช็คยอดเงินว่าคุณโอนมาแล้ว เราจะส่งของภายใน1-2 วันนะคะ (ส่งนะคะ ไม่ใช่ของไปถึง)
    * ค่าจัดส่ง คิด 20 ฿ / ครั้ง ส่งแบบลงทะเบียนนะคะ * ถ้าต้องการ EMS คิด เพิ่ม 50 ฿
    * ไม่รับคืน หรือเปลียนสินค้า นะคะ ถ้าสงสัยในสินค้า สอบถามใน E-mail ก่อนสั่งนะคะ
    * รูปที่ลง ถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ / ยกเว้นรูปที่มีนางแบบ เป็นภาพประกอบจากร้านที่สั่งมานะคะ

โปรโมชั่นเดือนกุมภา : ซื้อ อะไรก็ได้2ชิ้นส่งฟรี แบบลงทะเบียนค่ะ

พิเศษ !!!! มีราคาส่งสำหรับ 6 ชิ้น และ 12 ชิ้นขึ้นไปนะคะ เป็นสินค้าชนิดเดียวกันแต่คละแบบได้จ้า ~~
    ราคาส่ง สอบถามมาทาง E-mail : sweetbunnyshop@hotmail.com เลยจ้า

..................

Vintage Collar สร้อยคอปกเสื้อ 480 ฿ / ชิ้น

สร้อยคอปกเสื้อกำลังอินเทรนค่ะ แบบตามรูป นะคะ มี 4 แบบ

นางแบบ ~~

แบบที่ 1 เป็นโบว์ผูกนะคะ 480 ฿

.
    .
    .

แบบที่ 2 เป็นตะขอปรับระดับได้ 480 ฿

.
    .
    .

แบบที่ 3 เป็นตะขอเกี่ยว 480 ฿

.
    .
    .

แบบที่ 4 เป็นตะขอเกี่ยว 480 ฿

.
    .
    .

.
    .
    .

แว่นตา กรอบเป็น Hello Kitty ไม่มีเลนส์ 250 ฿

.
    .
    .
    นางแบบ ~~ ใส่แล้วก็ประมาณนี้ค่ะ น่ารักเนอะ ^^

มี 6 สี ตามรูปจ้า ตอนสั่งก็แจ้งหมายเลขมาเลยค่ะ(ติดไว้ที่รูป) และกำกับสีมาด้วยก็ดีค่ะ เผื่อเข้าใจผิด
    3 อันแรก จะมีหนวดแมวด้วยนะคะ 3อันล่างจะไม่มี

.
    .
    .

Case iPhone 4 ,4s Blink Blink case 980 ฿

.
    .
    .
    Blink Blink case โบว์ ,, ตัวเคสเป็นสีขาว แข็งแรงค่ะ 980 ฿

.
    .
    .
    Blink Blink case Pink Rose ,, ตัวเคสเป็นสีขาว แข็งแรงค่ะ 980 ฿

.
    .
    .

Blink Blink case white flower ,, ตัวเคสเป็นสีขาวใส แข็งแรงค่ะ 980 ฿

.
    .
    สำหรับเคส จะมีอะไหล่ (เพชร) พร้อมกาว ให้ 1 ชุดค่ะ

.........

.
    .
    .

เพิ่มนิดนึง ~ เชือกคาดผม มือ 2 จ้า
    เป็นของ แม่ค้าเองแหละ ทั้ง 2 ชิ้น ใช้ไปอย่างละ 2 ครั้ง ค่ะ

สีออกแดงเลือดนก ซื้อมาประมาณ 350 ฿ ขาย 150 ฿

สีน้ำตาลอ่อนๆ ซื้อมา 230 ฿ ขาย 100 ฿

......

Order ,, การสั่งซื้อนะจ๊ะ

* ติดต่อมาทาง E-mail sweetbunnyshop@hotmail.com
    เพื่อสอบถามและยืนยันการสั่งซื้อ และ เราจะแจ้งเลขบัญชีไปทาง E-mail ค่ะ
    * CF แล้ว โอนเงิน ภายใน 48 ชม. (2วันนะจ๊ะ) / แล้วอย่าลืม E-mail มาแจ้งนะคะ
    * เมื่อเช็คยอดเงินว่าคุณโอนมาแล้ว เราจะส่งของภายใน1-2 วันนะคะ (ส่งนะคะ ไม่ใช่ของไปถึง)
    * ค่าจัดส่ง คิด 20 ฿ / ครั้ง ส่งแบบลงทะเบียนนะคะ * ถ้าต้องการ EMS คิด เพิ่ม 50 ฿
    * ไม่รับคืน หรือเปลียนสินค้า นะคะ ถ้าสงสัยในสินค้า สอบถามใน E-mail ก่อนสั่งนะคะ
    * รูปที่ลง ถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ / ยกเว้นรูปที่มีนางแบบ เป็นภาพประกอบจากร้านที่สั่งมานะคะ

โปรโมชั่นเดือนกุมภา : ซื้อ อะไรก็ได้2ชิ้นส่งฟรี แบบลงทะเบียนค่ะ

...........................
    Last edited by HappyBunny; 02-02-2012 at 12:49 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->