++สินค้ามีทั้ง มือ 1 มือ 2 น่ะค่ะ เป็นเครื่องสำอางค์ที่แม่ค้าใช้เอง เก็บใช้อย่างดี
++ รายละเอียดบอกชัดเจนน่ะค่ะ อันไหน มือ 1 มือ 2
++ราคารวมค่าส่งแล้วค่ะ
++มีแบงค์ SCB อันเดียวค่ะ
++งดต่อรองจ้า+++++

---------------------------------------
1..มือสอง พาเลทอายชาวโดว์ของ NYX เป็นแบบมินิน่ะคะ สีโทนนูด เอิธโทนค่ะ สีสุภาพ ทาได้ทุกกาละเทศะ แถมมีลิปสติกอีก 2 สีมีตำหนิตรงกระจกค่ะ มันเบี้ยวๆน่ะค่ะ แต่ตอนปิดไม่มีปัญหาค่ะ ใช้ไป เหลือประมาณ 60 % อัพค่ะ เพราะใช้ไม่กี่สีเท่านั้น บางสียังเกือบเต็ม

ขอปล่อยต่อ 180 รวมส่งน่ะคะ

ด้านหน้า

เวลาเปิด

2...มือสอง ครีม Vitacream 12 ครีมยอดฮิตสำหรับสาวๆ ใช้ไป ทาเฉพาะกลางคืนประมาณ1 เดือนกว่าน่าจะเหลือประมาณ 60 %
ใช้ดีเหมือนกันค่ะ แต่เราชอบอีกสูตรมากกว่า ขอปล่อยต่อ 350 รวมส่งน่ะคะ

ปล. ไม่มีกล่องให้น่ะค่ะ พอดีโยนทิ้งไปแล้ว เพราะไม่คิดว่าจะเอามาขาย ตัวหลอดมีรอยเปื้อนพวกสีจากเครื่องสำอางค์นิดหน่อยค่ะ

3...มือ 1 สครับขัดหน้าขนาดทดลอง ของ Clinique ค่ะ สครับอ่อนโยน สามารถใช้ได้ทุกวันไม่บาดผิวค่ะ ขนาด 30 ML ใช้ดีมากๆแม่ค้าขบอกใช้แล้วรู้สึกรอยดำจากสิวลดลงเล็กน้อย ค่ะ ใช้มาเกือบ สิบหลอดแล้ว เริ่มเบื่อค่ะ เหลือ 2 หลอดสุดท้าย หลอดนึงใช้ได้เป็นเดือนๆค่ะ เพราะบับใช้เล็กน้อยเท่านั้น

ขายราคา หลอดละ 90 บาท รวมส่ง ถ้ารับ 2 หลอด คิดหลอดละ 80 บาท

4...มือสองบรัชออน สีส้มของ OP ค่ะ ใช้ไป 20 % ยังเหลือเกือบเต็ม ปล่อยค่อ 60 บาท รวมส่งค่ะ