Baviphat scandal gold 30ml เบสวิ้งทองมุกๆ เหมือนsecret potion ค่ะ สวยมากกกก 99% แตะทีเดียว เราซื้อมาเยอะเกิน ส่งต่อที่ 280 บาท

etude touch touch สีน้ำตาล ครีมแชโดว ใช้เป็นอายแชโดว หรือ ไลน์เนอร์ก็ได้ค่ะ ติดทน สีชัด ไปดูรีวิวได้ค่ะ
170 บาท จิ้มไปแค่ที่เห็น เหลือเยอะมาก

etude touch touch สีครีมทองแชมเปญ ใช้เป็นอายแชโดว หรือเบสอายแชโดวก็ได้
170 บาท

nyx สี tea นู้ดไม่ป่วยอมส้มค่ะ สุภาพ ส่งต่อที่ 70 บาท ปาดทีเดียว

lesasha power4 อุปกรณ์ครบกล่อง 1400 บาท ลองเครื่องทีเดียว ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ