กฏกติกานะคะสาว ๆ
1.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี เป็นของแท้แน่นอน กรุณาสอบถามให้แน่ใจ ไม่ถามแปลว่ายอมรับโดยสดุดี
2.ค่าส่งละทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท ไม่มีฟรีค่ะงวดนี้เนื่องจากต้องจ้างพี่วินไปส่งให้เพื่อให้ทุกคนได้ของไว ๆ
3.จะต่อโหด จะ CF จะ CC ตามสบายโอนก่อนได้ก่อน
4.ติดต่อได้ทางหลังไมค์อาจตอบช้าหน่อยเพราะไม่ได้ออนตลอดหรือโทร 089 769 0255 email princess_jeab@hotmail.com ค่ะ
5.เจี๊ยบมี Kbank และ SCB ค่ะ

Nars Makeup Your Mind: Express Yourself Eye Kit ซื้อเพื่อปิดยอดค่ะ ลองสวอทสีแค่ eyeshadow นอกนั้นใหม่หมดไม่ได้แตะเลยค่ะ ราคาเต็ม 2800 ลดเหลือ 1800 บาท

ประกอบด้วย
• NARS Limited Edition Eyeshadow Palette (Shades: Abyssinia, Silk Road II, Strada, Galapagos, Fuji, and Brumes II
• NARS Smudge Proof Eyeshadow Base (1.6 oz)
• NARS Eye Makeup Remover (0.21 oz)
• NARS Larger Than Life Volumizing Mascara (0.21 oz)

แตะสีไปนิดเดียวจ้า

Nars Roman Holiday ใหม่ค่ะ ราคาเต็ม 950 บาท ขาย 650 บาท

สินค้าขายแล้ว

Lunasol Party Coffret 2011 (Limited Edition)
ซื้อมาแค่ลองแต่งสวอทสี ราคาเต็มประมาณ 2900 ***ขายแล้วค่ะ

eyes shadow ของ Lunasol ตอนนี้ยังมีขายที่ counter ค่ะใช้ไป 4-5 ครื้ง **ขายแล้วค่ะ**

ขอบคุณ SBN มาก ๆ นะคะ