Vetens Shop

สินค้าพร้อมส่ง มีทั้ง ยาทาเล็บ OPI / รองเท้า FITFLOP / COACH / CATH KIDSTON / ASOS / MARC BY MARC JACOBS ค่ะ

สินค้าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทนะคะ แพ็คให้อย่างดีห่อ Air Bubble กันกระแทกทุกชิ้นค่ะ ร้านเราส่งของทุกวันตามวันทำการของไปรษณีย์นะคะ ถ้าโอนแล้ววันถัดไปส่งของได้เลยค่ะ อัพเดทสินค้าขึ้นทาง www.facebook.com/vetens ตลอดนะคะ กด Link เพื่ออัพเดทสินค้าและโปรโมชั่นกับเราได้เลยค่า ตอนนี้เข้ามากดสั่งซื้อผ่าน www.vetens.com ได้อีกทางด้วยค่ะ

สะดวกติดต่อที่เบอร์ 082-5777-600 โทรมาได้ตลอดจ้า ถ้านอนแล้วยังไงจะปิดเครื่องนะคะ และ vetensshop@gmail.com นะคะ PM จะตอบช้านิดนึงค่ะ

ตัวอย่างสินค้าจากทางร้านนะคะ

ยาทาเล็บ OPI ของแท้จากอเมริกา ทุกสีทุก Collection, TOP COAT, BASE COAT 315 THB เท่านั้นค่ะ

FITFLOP มีหลายรุ่น หลายไซส์ มาใหม่เยอะจ้า ราคานี้มีพร้อมส่งไม่ต้องรอของค่ะ แท้แน่นอนส่ง Purchase Confirmation จากทางอเมริกาให้ลูกค้าทุกคู่ค่ะ ราคาเริ่มต้น 1,800 บาทเท่านั้นค่ะ สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดค่ะ

กระเป๋า COACH หลายรุ่นค่ะ ขายถูกมากเกือบเท่า Pre Order เลยค่ะ พร้อมส่งไม่ต้องนั่งรอของจ้า เริ่มต้น 1,750 บาทเท่านั้นค่ะ

SUPER CLEARANCE SALE CATH KIDSTON ถูกมาก clear ของเอาทุนคืน รับรองของแท้แน่นอนค่ะ เริ่มต้น 750 บาทจ้า

แว่น ASOS ทุกแบบ SALE 1,020 บาทค่ะ เหลือแค่แบบละอันแล้วจ้า

ขอบคุณ SBN และลูกค้าทุกคนมากค่ะ