ของทุกชิ้นสามารถสอบถามรายละเอียดได้นะค่ะ
ขอความกรุณาสอบถามสินค้าจนมั่นใจก่อน CF นะค่ะ
สินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ
ค่าส่งแบบ ลงทะเบียน 30 บาท
ท่านใดสนใจสอบถามได้ตลอดๆทาง PM นะค่ะ หรือรวดเร็วสุดโทร 0809971266 ขอบคุณมากค่ะ

NEW ZONE

รูปรวมค่ะ

SEPHORA makeup palette ตัวนี้สีสวยมากๆค่ะ มีบรัสออน ลิปสติก อายชาโดว์ 33 สี อายไลเนอร์ 3 สีนะค่ะ
ขาย 1690 บาทค่ะ

SEPHORA ตัวนี้เป็นตัวทำหน้าเล็กค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะอยากได้แต่ใช้ไม่เป็นขายดีกว่า ขาย 1190 บาท

BODY LOTION SEPHORA SWEET CAKE หอมมากกกกกก กลิ่นเหมือนเค้กเลยค่ะ หอมมากจริงๆ ขาย 550 บาท

อายไลเนอร์ etude เบอร์ 02 สีดำออกเงินนิดๆ สวยค่ะ ขาย 120 บาท

MASCARA FIBER PROOF ของ baviphat
ขาย 200 บาท

บรัสออน etude สีชมพูอ่อนๆ ขาย 200 บาท

BURT'S BEES LEMON BUTTER CUTICLE CREAM 8.5G ขาย 250 บาท

BURT'T BEES LIP BALM 4.25G ขาย 250 บาท

baviphat tint & gloss duo ขาย 180 บาท

USED ZONE

LUCIDarling Fantastic brush Eyeliner ตัวนี้แม่ค้าใช้ไป 1 ครั้งค่ะ ใช้ทาที่หลังมือค่ะ ตัวนี้ติดทนมากค่ะ มีกล่องค่ะ ขาย 230 บาท

baviphat Eyeshadow แม่ค้าปาดไป 1 ครั้งค่ะ ขาย 150 บาท

MANY THANK SBN ^^!