กฏกติกานะคะสาว ๆ
1.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี เป็นของแท้แน่นอน กรุณาสอบถามให้แน่ใจ ไม่ถามแปลว่ายอมรับโดยสดุดี
2.ค่าส่งละทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท ไม่มีฟรีค่ะงวดนี้เนื่องจากต้องจ้างพี่วินไปส่งให้เพื่อให้ทุกคนได้ของไว ๆ
3.จะต่อโหด จะ CF จะ CC ตามสบายโอนก่อนได้ก่อน
4.ติดต่อได้ทางหลังไมค์อาจตอบช้าหน่อยเพราะไม่ได้ออนตลอดหรือโทร 089 769 0255 email princess_jeab@hotmail.com ค่ะ
5.เจี๊ยบมี Kbank และ SCB ค่ะ

Nars Makeup Your Mind: Express Yourself Eye Kit

ซื้อเพื่อปิดยอดค่ะ ลองสวอทสีแค่ eyeshadow นอกนั้นใหม่หมดไม่ได้แตะเลยค่ะ

ราคาเต็ม 2800 ขาย 2000 บาท

ประกอบด้วย
• NARS Limited Edition Eyeshadow Palette (Shades: Abyssinia, Silk Road II, Strada, Galapagos, Fuji, and Brumes II
• NARS Smudge Proof Eyeshadow Base (1.6 oz)
• NARS Eye Makeup Remover (0.21 oz)
• NARS Larger Than Life Volumizing Mascara (0.21 oz)

แตะสีไปนิดเดียวจ้า

Lunasol Party Coffret 2011 (Limited Edition)

ซื้อมาแค่ลองแต่งสวอทสี ราคาเต็มประมาณ 2900 ขาย 2000 บาท

ในชุดประกอบด้วย
Party Eye สี EX01 Tender Glow Beige Brown ใช้ไป 2 ครั้ง

Cream Cheeks สี EX04 Tender Glow Pink ใช้ไป 2 ครั้งครั้งละนิดเพราะเม็ดสีแน่นมาก

Full Glamour N สี EX19 (Mini Type) ปาดกับมือค่ะ ครั้งเดียว

Skin Contrast Face Powder สี 01 (Mini Type) ใหม่ค่ะยังไม่ได้แกะ seal เลย

และกระเป๋าเครื่องสำอางที่ได้รับการออกแบบด้วยความพิถีพิถัน มอบความรู้สึกนุ่มนวล อ่อนโยนทุกครั้ง กระเป๋ายังอยุ่ใน seal ค่ะ
ที่สัมผัส

eyes shadow ของ Lunasol ตอนนี้ยังมีขายที่ counter ค่ะใช้ไป 4-5 ครั้ง ขาย 900 บาท

Nars Roman Holiday

ใหม่ค่ะ ราคาเต็ม 950 บาท ขาย 650 บาท

ขอบคุณ SBN มาก ๆ นะคะ