● สนใจติดต่อได้ทาง Email : greenkumojo@hotmail.com / inbox / Post ในกระทู้ก็ได้คะ
● ค่าส่งลงทะเบียน+30 EMS +50 // ซื้อ 2 เส้นส่งลงทะเบียนฟรีไปเลยจ้าาา ..
● CF No CC นะจ้า
ปล. แม่ค้ามือใหม่ ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ ^^

กติกาการพรีออเดอร์
● แม่ค้าไม่เก็บมัดจำนะคะ รอสินค้ามาค่อยโอนเงินค่ะ
● CF แล้วห้าม CC เด็ดขาดนะคะ
● เปิดรับ PRE-ORDER ตั้งแต่วันที่ 10 ธ.ค. - 17 ธ.ค. ค่ะ จะได้รับสินค้าประมาณ 10-20 วันหลังจากปิดรับออเดอร์จ้า (แต่ปกติก็ประมาณ 10 วันตลอด แต่เผื่อๆวันไว้เผื่อติดเทศกาลจ้า )คือประมาณวันที่ 27 ธ.ค - 7 ม.ค. จ้า (อาจจะสั่งของให้ก่อนวันที่ 17 ค่ะ ถ้ามีออเดอร์เยอะ)

*PRE-ORDER*
(ชิ้นไหนที่ sold out สามารถสั่ง preorder ได้เลยค่ะ แต่ถ้าชิ้นไหนไม่ sold out ก็คือพร้อมส่งให้ได้เลยนะคะ )
1. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลอ่อนผสมเทา สวย ไฮโซมากๆ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 30 cm
350 B (สยามขายกัน 600 up + คะ ) มีี 3 เส้น เหลือ 1 เส้น

2. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลอ่อน ผสมเทา ไล่สีดำ คล้ายๆเส้นแรกคะ สวย ไฮโซมากๆ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 35 cm
350 B (สยามขายกัน 600 up + คะ ) มี 2 เส้น

3. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีดำ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 40 cm เส้นนี้ค่อนข้างใหญ่คะ สำหรับคนชอบเด่นๆ ><
350 B (สยามขายกัน 600 up + คะ ) มี 2 เส้น >> sold out

4. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลอ่อน อมเข้มๆ น่ารักมากๆคะ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 25 cm
250 B มี 1 เส้น sold out

5.พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลอ่อน อมเข้มๆ เป็นลาย Leopard ค่ะ น่ารักมากๆคะ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 20 cm สำหรับห้อยกระเป๋าสตางค์ก็ได้นะคะ
170 B มี 2 เส้น << SOLD OUT

6. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลอ่อนอม ไล่สีดำ สวยคลาสสิคมากๆ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 35 cm
350 B มีี 1 เส้น sold out

7. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีแดงเลือดหมูๆ ผสมสีดำ สวยคลาสสิคมากๆ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 35 cm
350 B (สยามขายกัน 600 up + คะ ) มีี 2 เส้น >> sold out

8. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีขาว ผสมสีน้ำตาลอ่อน สวยน่ารักมากๆ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 35 cm
350 B มีี 1 เส้น sold out

9. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลอ่อนทองๆ ที่ปลายมีสีขาว ไฮโซมากก เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 40 cm เส้นนี้ค่อนข้างใหญ่คะ สำหรับคนชอบเด่นๆ ><
400 B มีี 1 เส้น sold out

10. พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลแดง ที่ปลายมีสีขาว ไฮโซมากก เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ (คล้ายๆเส้นที่ 9 คะ ต่างกันที่สีนิดเดียว)

รูปเปรียบเทียบแบบที่ 9 กับ 10 นะคะ

11.พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีขาวสะอาด แซมๆสีดำไล่ๆนิดนึง ไฮโซมากกกกกกกกกกกกกกกก เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 37 cm

12.พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur สีน้ำตาลทั้งเส้นแซมเข้มอ่อน ไฮโซมากกกกกกกกกกกกกกกก เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 37 cm
400 B มีี 1 เส้น

13.พวงกุญแจหางจิ้งจอก Fox Tail Fur เส้นนี้สวยมากกกก เป็นสีด้านนึงสีน้ำตาลอ่อนๆครีม ไล่กับดำ อิกด้านออกน้ำตาลเข้ม ไล่ดำ อลังการมากๆ เป็น Accessories แต่งกระเป๋าหรือห้อยกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ
ยาว 37 cm

ขอบพระคุณ SBN และลูกค้าทุกๆท่านจ้า สนใจติดต่อมาได้ทางเมลล์หรือinbox เลยค่าาา