Thinez

ติดต่อทาง PM นะค่ะ

1.รอแม่ค้า confirm ก่อนโอนนะค่ะ
2.ให้คนติดต่อมาก่อนและพร้อมโอนค่ะ
3.หลังจากแม่ค้า cf แล้ว กรุณาโอนภายใน 1-2 วันนะค่ะ
4.ถ้าcf แล้วหายไปเลย ขอ blacklist ค่ะ
5.ทุกชิ้นขอบวกค่าขนส่งเพิ่ม 70 บาทนะค่ะ ส่ง ems ให้ค่ะ (70 บาทเพราะว่าน้ำหนักค่อนข้างหนักค่ะ)

Mersh Coat in Beige color size M NEW with tag ยี่ห้อนี้เป็นยี่ห้อดังใน korea นะค่ะ ของจริงสวยมากๆค่ะ ตัดเย็บประณีตมาก

ขอขายที่ซื้อมานะค่ะ 3,500 บาทค่ะ SALES 3,000 บาท

SIZE M >>>
ไหล่ 36 cm
เอว 90 cm
ยาว 83 cm
ความยาวแขน 60 cm

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก sbn ค่ะ