Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast
Results 41 to 50 of 51

Thread: ดูรายการตาสว่าง เรื่องร้านเพชรของเก๋ ชลลดา

liverpoolfc_ning's Avatar
    liverpoolfc_ning is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ยอมรับว่าเงียบจิงๆคะ
    เราอยู่ในเมืองท่องเที่ยว(พัทยา)
    ต้องรอคนมาเที่ยว ซึ่งลูกค้าส่วนใหญ่ก็จะเป็นต่างชาติ
    แต่ตอนนี้เงียบมากเลยคะ
    ขนาดเมื่อวานวันฮาลาวีนยังไม่ค่อยมีคนออกมาเที่ยวเลย
    หวังว่าวันลอยกระทงคงมีคนเพิ่มมากขึ้น
    ตอนนี้เลยต้องรัดเข็มขัดคะ จะทำอะไรก็ต้องคิดมากขึ้น
    YOU 'LL NEVER WALK ALONE

0/5
    สภาวการณ์ข้างนอกไม่ทราบแน่ชัด แต่ที่สังเกตุได้ง่ายๆคือในSBNนี่ล่ะค่ะ
    เห็นของสวยๆราคาน่ารัก เอามาลงขายซ้ำแล้วซ้ำอีก แล้วก็กระทู้ตกลงไปไวมาก
    ดูแทบไม่ทันเลยค่ะ มีแต่คนเอาของมาลงขาย แต่คนซื้อน้อย เลยลงกันซ้ำๆบ่อยมาก
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    ขอบคุณ คุณ PAx นะคะ ที่ทำให้เข้าใจระบบเศรษฐกิจมากขึ้น

pungpondom's Avatar
    pungpondom is offline Trusted Member
    0/5
    แย่จิงๆๆค่ะ

สั่งเหล็กมาแค่รถเดียวมาถึงบ้านอาทิตย์ก่อน

มาวันนี้ขาดทุนไปเป็นแสน

เซ็งเลยค่ะยังไม่ทันทำอะไรก็ขาดทุนละ

เหล็กลงอย่างมากกกไม่พอยางพาราก็ลงอีก

แล้วต่อไปจะเอาอะไรกินนี่ๆๆๆๆ

chocomeal is offline Trusted Member
    0/5
    น่ากลัวจังเลยอะค่ะ
    ตอนนี้เราติดหนี้บัตรเครดิตอยู่หละ ต้องพยายามใช้ให้หมดเร็วที่สุด ไม่สร้างหนี้เพิ่มแล้ว
    เลิกช็อปเด็ดขาด!!!
    โละกรุ โละกรุ

menano's Avatar
    menano is offline Trusted Member
    0/5

Smile

งด ละ เลิก เก็บๆๆๆ สู้ๆ นะ ทุกคน
    Thanks

0/5
    อยากรู้จักว่าเศรษฐกิจแย่ๆแบบนี้จะมีใครรวยสวนกระแสบ้างมั๊ยน๊า

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    จริงค่ะที่ว่า ปีนี้เผาหลอก ปีหน้าเผาจริง

เพราะคุฯแม่คุยกับคุณวิกรม กรมดิษมาค่ะ (ที่มีอาณาจักรย่อมๆของตัว้เองอ่าค่ะ

เค้าบอกปีหน้าเส็จแน่ๆค่ะ

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นด้วย เราก็ว่าจะเลิกช็อบเด็ดขาด หลังจากกรอบเกรียวซื้อเป๋าทีเดียว 3 ใบรวด มาปล่อยของขายก็ขายไม่ออก แย่จางงงง
    Swiss ที่รัก

NichY is offline Trusted Member
    0/5
    น่ากลัวมากกกกกกกกกกกก

เพิ่งจะ เข้าใจ แบบจริงๆ จังๆ ก็เพราะได้อ่าน ทู้นี้

ต้องประหยัด แล้วนะเนี่ยยยยย
    SUNmate Armcover 99% UV protection
    ไม่ต้องกลัวแดดอีกต่อไป ใส่แล้วขาวจริง อยากให้ลอง
    www.sunmate99.com
    www.facebook.com/sunmate99
    Line : anish88
    มีบริการ dropship และ ตัวแทนจำหน่ายนะคะ

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook