Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM :..❤..┣▇▇▇═─..❤..๑۩۞۩..❤.. Her closet Clearance-Sale ส่งท้ายปี Free shipping ของใหม่ๆ ซื้อครบ 1000 แถมฟรี 1 ชิ้น เสื้อผ้าเก๋ๆ ไฮโซ คุณหนู มีทุกแบบลองเข้ามาดูนะคะ,.❤.๑۩۞۩ .❤.

Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face TM :..❤..┣▇▇▇═─..❤..๑۩۞۩..❤.. Her closet Clearance-Sale ส่งท้ายปี Free shipping ของใหม่ๆ ซื้อครบ 1000 แถมฟรี 1 ชิ้น เสื้อผ้าเก๋ๆ ไฮโซ คุณหนู มีทุกแบบลองเข้ามาดูนะคะ,.❤.๑۩۞۩ .❤.

โหลดรูปไม่ขึ้น ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ

สินค้าสภาพดีเหมือนใหม่ทุกตัวค่ะ บางชิ้นซื้อมาไม่ได้ใส่ บางชิ้นป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ ได้ของคุ้มค่าคุ้มราค่าแน่นอนค่ะ มีทั้ง Zone NEW และ Zone Used สินค้าทุกชิ้นที่ลงขายจะแพคใส่ถุงไว้เลยนะคะ ไม่นำมาใส่อีกรับรองได้ของตามรูปแน่นอนค่ะ มีของลงเรื่อยๆค่ะ เพราะซื้อทุกวัน ทุกวันจริงๆค่ะ ^^" เข้ามาอัพเดทสินค้าได้ตลอดๆๆค่ะ
    ขอบคุณ คุณลูกค้าทุกท่านนะคะ

SHIPPING RATE

•- แม่ค้าขอค่าขนส่ง1 ชิ้น 30 บาท ต่อบ้าน (ลงทะเบียน) EMS 50 บาท
    •- ซื้อยอดครบ 800 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน ครบ 1000 บาท EMS ฟรีทันที!!
    •- ส่งสินค้าวัน จันทร์ พุธ ศุกร์ เท่านั้นค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวก

ราคาสินค้าทุกชิ้นไม่รวมค่าจัดส่งสินค้าค่ะ

#แม่ค่าจ่ายจริงราคาสูงกว่าที่เรียกเก็บคุณลูกค้านะคะ เพราะเราใช้บริการไปรษณีย์เอกชนตามง่าย รวดเร็ว มั่นใจว่าของถึงแน่นอนค่ะ

#ลูกค้าที่ไม่โอนค่าจัดส่งมาด้วยจะทำให้สินค้าของท่านจัดส่งล่าช้าเพราะทางร้านต้องครวจเชคและรอการโอนให้ครบตามจำนวน ถ้าราคาสินค้าของท่านไม่ถึงตามโปรโมชั่นกรุณาโอนค่าจัดส่งให้ด้วยค่ะ

ขนาดเสื้อผ้าในร้านเราเทียบเป็น นิ้ว Inch และ เซนติเมตร Cm ได้ดังนี้ค่ะ

ไหล่

นิ้ว (Inch) 10 11 12 13 14 15 16 17 18
    เซนติเมตร (Cm) 25.5 28 30.5 33 36 38.5 40.5 43.5 46

เอว

นิ้ว (Inch) 24 25 26 27 28 29 30 32 34 36
    เซนติเมตร(Cm) 62 64 66 69 71 74 76 81 86 91

หน้าอก

นิ้ว (Inch) 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39
    เซนติเมตร(Cm) 76 79 82 84 86.5 89 92 94 96.5 99

สะโพก

นิ้ว (Inch) 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46
    เซนติเมตร (Cm) 94 97 99.5 102 104.5 107 109.5 112 114.5 118

หากภาพใดไม่ปรากฏ ให้คลิ๊กขวาที่รูปแล้วเลือก Show Picture น่ะค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ

Her closet Clearance-Sale ส่งท้ายปี Free shipping

ซื้อครบ 1000 บาทแถมฟรี สงวนสิทธิ์เลือกสีของแถมค่ะ (กรุณาระบุรหัสของแถม)

❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤Zone ของใหม่❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

No.C620
    Price: 1,050 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 690 B. Free Shipping
    กางเกงกระโปรงเลเยอร์ แบบ kloset skirt ผ้าแก้วนะคะ สีครีม สวยมากกก ไซส์เอส มีซิปหลัง
    Colour : ดำ,ส้ม หมด , พร้อมส่ง ครีม
    Size: S ความยาว 17"

No.C619
    Price: 300 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 200 B. Free Shipping
    Classic Sweet Collection" กางเกงขาสั้นผ้าพริ้วใส่สบายๆ เนื้อผ้ามันเงา และพริ้วคล้ายผ้าซาตินค่ะ แต่จะไม่บางเหมือนผ้าซาติน สามารถmatchได้กับเสื้อหลากสีหลากสไตล์ Size S มีซิปซ่อนอย่างดี ด้านข้าง
    Colour : น้ำเงิน,ส้มโอโรส หมด , พร้อมส่ง ชมพู,ครีม
    Size: S-M เอวสูงค่ะ เอวประมาณ 25-26 ความยาว 15" สะโพก 35" - 40"

No.C618
    Price: 1,250 B. Free Shipping
    SALE >>> 1,200
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 990 B. Free Shipping
    ชุดแซกสวยเรียบหรู ผ้านอกเนื้อดีมากต่อเดรสอัดพรีทเกรดเอดีไซน์แพทเทิ้ลสวยซับในทั้งตัวคัตติ้งสวยมากสวยหรูดูไฮมากๆ ใส่ไปงานเลี้ยงเบาๆได้เลยค่ะ มีซิปหลัง ผ้าคล้ายหนังกลับค่ะ คัตติ้งดีการันตรีค่ะ
    Colour : เบจ หมด , พร้อมส่ง น้ำตาล
    Size: S-M รอบอก 32" - 37" ความยาว 37" สะโพก 35" - 40"

No.C617
    Price: 590 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 500 B. Free Shipping
    Dress สาวๆ ที่ชอบปาร์ตี้ไม่ควรพลาด เดรสสุดเซ็กซี่ผ้ายืด Spandex นิ่ม ยืด มีซิปด้านหลัง ง่ายต่อการสวมใส่ sexyมากคะ เว้าด้านหลัง สวยเซ็กซี่เข้ารูป สินค้านำเข้า
    Colour : ขาว หมด รับ Pre , พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ รอบอก 32" - 37" ความยาว 30" สะโพก 35" - 40" ความยาวเทียบกับนางแบบในรูปได้เลยค่ะ

No.C616
    Price: 550 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 350 B. Free Shipping
    Coming Soon เสื้อ แบบชมพู่ใน่ถ่าย TV Poolเป็นเสื้อตัวสั้นน่ารักๆ เสื้อ เป็นเสื้อตัวสั้นปักเลื่อม งานแป๊ะมากๆ จ๊ะ ใส่ปล่อยๆ เสื้อ
    Colour : ครีม-ขาว หมด , พร้อมส่ง เทา-ดำ
    Size : Free size ประมาณ size M รอบอกวัดได้ 33 - 37 ช่วงตัว 35 ยาว 15 นิ้ว

No.C615
    Price: 690 B. Free Shipping
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 490 B. Free Shipping
    Dress ด้านหลัง sexy กำลังดี ใส่ไปงานเลี้ยงเบาๆได้เลยค่ะ มีซิปข้าง ลูกไม้ด้านหน้าและหลัง คัตติ้งดีมากๆ ผ้าไม่บางไม่ต้องใส่ซับค่ะ
    Colour : ชมพู หมด , พร้อมส่ง เขียว
    Size ฟรีไซด์ รอบอก 32" - 37" ความยาว 31" สะโพก 35" - 40"

No.C614
    Price: 590 B. Free Shipping
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 400 B. Free Shipping
    Dress หรือเสื้อตัวยาว Bodycon สไตล์ topshop ผ้ายืดนอกเนื้อดีมากค่ะ ผ้าเนื้อดีจริง ๆ ค่ะ ผ้ายืดแต่ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ ไม่รัดมาก สวยมากกกกกกแม่ค้าแนะนำเรยคะเก็บทรงดีมากๆๆๆถึงมากที่สุดคะ เก็บหน้าท้องส่วนเกินและหน้าขาส่วนเกินข้างๆได้ดีมากๆๆคะ ผ้าจะยืดได้อีกนิดหน่อยนะคะ ใส่แร้วไม่เหนรอย กกน. แน่คะ คัตติ้งเรียบร้อย ลายผ้าสวย มีซับใน
    Colour : ดำ,น้ำเงิน,ส้ม หมด / พร้อมส่ง ขาว
    Size (ฟรีไซต์) ความยาว 31 นิ้ว

No.C613
    Price: 790 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 400 B. Free Shipping
    Dress Pink lady ปักมุกรอบคอ แขนสีขาวผ้าพริ้ม ด้านล่างเป็นพรีต เจ้าหญิงมากๆค่ะ
    Colour : ขาว,ฟ้า หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง shocking pink
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 32 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C612
    Price: 450 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 300 B. Free Shipping
    Dress สายเดี่ยว มีโบว์ผูกเชือก สลับด้านได้ค่ะ วัสดุปรับสายงานอย่างดี ไม่ใช่พลาสติกนะคะ
    Colour : เขียว ดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ส้มโอโรส
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 25 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C610
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 300 B. Free Shipping
    Detial: Dress
    Colour : ครีมเบจ,ดำ หมด , พร้อมส่ง ขาวครีม,น้ำตาล,เทาเข้ม
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 31 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก free

No.C609
    Price: 1,250 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 600 B. Free Shipping
    Detial: แต่งโบว์ช่วงอก ตัวนี้ขอบอกคะว่าใส่แร้วออกมาคุณหนูสุดๆค่ะ สง่า ทรงสวยมากๆ สาวๆจะใส่ไปเที่ยว /ออกเดท หรือทำงาน ได้สบายๆเลยคะ เพราะItem นี้งานดี ใส่สวยดูหรู Hiso มากมายคะ เหมาะมากมายกะสาวที่ช่วงบนเล็กแต่ช่วงล่างใหญ่นิดนึง เพราะเป็นกระโปรงพลิ้ว เย็บจับจีบนิดๆ สวยมากแม่ค้าแนะนำคะ
    Colour : ครีม หมด , พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 33 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก free

No.C608
    Price: 400 B.
    Detial: ใส่ไปออกงานแล้วต้องแสงไฟจะโดดเด่นไม่ซ้ำใคร ให้อารมณ์ดิสโก้เปรี้ยวได้อีก
    Colour : พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 32 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก free

No.C607
    Detial: Chiffon Dress Hi-so สไตล์แบรนด์ดัง ตัวนี้ใส่แร้วให้ลุคข์คุณหนูม๊ากมากคะ
    Colour : พร้อมส่ง เบจ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 32 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก Free

No.C606
    Price: 490 B. Free Shipping [/B
    Detial: Mini Dress จั๊มสูทกางเกงกระโปรง งานสวยสไตล์แบรนด์ดัง ตัวนี้ใส่แร้วให้ลุคข์คุณหนูม๊ากมากคะ เป๊ะๆ ใส่แล้วเข้ารูปสวยค่ะ คอนเฟริม
    Color(s): purple
    Materials: Chiffon Inner
    Lining: Yes
    Size (CM): Free Size Chest: 100CM; Waist 104CM; Skirt Length 85CM

No.C605
    Price: 690 B.Free Shipping

Detial: Topshop pink bandeau playsuit sz 10 ประมาณ Size M ค่ะ งานเป๊ะทุกจุดค่ะ
    แม้แต่ตัวดามโครงให้เป็นทรง โนบราก็ใส่ได้ค่ะ เพราะเก็บทรง ไม่ใช่งานก๊อปทั่วไปนะคะ
    ซับในผ้าลื่นๆทั้งตัว ซิปซ่อนด้วยค่ะ สั่งมากะจะใส่เองแต่ใส่ไม่ได้ ใหญ่ไป
    Colour : พร้อมส่ง ชมพู
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 25 นิ้ว เอว 24''-27'' สะโพก Free

No.C604
    Price: 350 B. Free Shipping [/B
    ]
    Detial: Jumpsuit แบบ Landmee ทรงสวย ผ้านิ่มเนื้อดีงานHK
    Colour : ขาว หมด , พร้อมส่ง น้ำตาล
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 26 นิ้ว รอบอก 32" - 37" ความยาว 37" สะโพก 35" - 40"

No.C621
    Price: 520.00 B.

Detial: จัมพ์สูทผ้า ผ้าsilk ทั้งตัวไม่ใช่ผ้าชีฟ​องทั่วไปตามตลาดนะคะ ซับในทั้งตัว มีกระเป๋าทั้งสองข้าง เอวมีเชือกรูดได้ ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่คัน พริ้วมากๆ ประดับด้วยลูกไม้ที่ชาย ลูกไม้อย่างดีมีความมันเงาในตัวค่ะ สินค้านำเข้าคุณภาพดีแฟชั่นฮ่องกง
    Colour : ดำ,ชมพูอ่อน ,ครีม หมด , พร้อมส่ง สีเขียวอมฟ้าอ่อน ๆ
    Size: Free Size 92 ซม. [36 นิ้ว] รอบเอว: 66 - 86 ซม.[25 - 33 นิ้ว] รอบขา: 82 ซม.[32 นิ้ว] สะโพก: 100 ซม.[39 นิ้ว] ความยาวชุด: 75 ซม.[29 นิ้ว]

No.C623
    Price: 290.00 B.
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 250 B. Free Shipping

Detial: flower Dress TOPSHOP style ลายดอกไม้ ด้านบนเป็นซีทรู ผ้านิ่มๆเนื้อเย็นใส่สบาย มีกระดุมด้านหลัง
    Colour : พื้นดำดอกชมพู (พร้อมส่ง 2 ตัว)
    Size: Free Size อก 32-34 เอวได้ถึง 35 สะโพก free ยาวรวม 33

No.C602
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 200 B. Free Shipping

Detial: ชุดแซก นำเข้ามาเอง ผ้า silk มีซับในด้านหลังจับสม๊อก เข็มกลัดสามารถถอดออกได้ค่ะ
    Color(s): ชมพู-ขาว , ฟ้า-ขาว
    Size(s): Free Size
    Materials: Chiffon
    Size (CM): Chest: 100CM; Waist 104CM; Skirt Length 85CM

No.C601

Detial: Dress ผ้าชีฟองสวยหวานเก๋ที่ระบายด้านหน้า ซีทรูลาย polkadot น่ารักสีน้ำเงินเข้ม
    Colour : พร้อมส่ง น้ำเงิน-ขาว , ขาว-น้ำเงิน
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 25 นิ้ว

No.C544
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 500 B. Free Shipping

กระโปรงผ้ายืดจับจีบทั้งตัว มีซับในในตัว เหมาะกับสาวทุก Size ค่ะ ใส่แล้วยืดตามรูปร่างผู้สวม กำลังอินเลยนะคะ งานนำเข้า สยามขายพันกว่า
    Colour : Pre ครีม / พร้อมส่ง เขียวออฟไวท์
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 32 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C543

เนื้อผ้าใส่สบายมากค่ะ ด้านล่างเป็นจีบรอบตัว งานนำเข้าค่ะ มีซับในทั้งตัวผ้าอย่างดี
    Colour : เงินดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ครีมดำ

No.C542
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 500 B. Free Shipping [/B]
    Dress สองชิ้น ด้านนอกเป็นซีทรู ผ้าระยิบเลยค่ะ ด้านล่างชายระบาย ผ้านิ่มสวมใส่สบาย 100% cotton ค่ะ
    Colour : Pre ขาว / พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : 17 นิ้ว สะโพก free

No.C541
    Price: 990 B. Free Shipping
    Dress AlexanderMcQueen เนื้อผ้าหนาอย่างดีประดับด้านล่างมีพู่ห้อยด้วยค่ะ ด้านหลังติดกระดุมเป็นกระดุมงานปั้มผ้านะคะ เท่ห์ เปรี้ยวมากค่ะ ใส่แล้วรับรอง เกิดดดดดดด
    Colour : ทอง หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : 25 นิ้ว สะโพก free

No.C540
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 250 B. Free Shipping [/B]
    Detial: Dress มีโบว์ทั้งสองข้าง ผ้าพริ้วนุ่มลื่น แต่งระบายอก ช่วงเอวเป้นยางยืด ผ้าดี หนา ตัวนี้ขอบอกคะว่าใส่แร้วออกมาน่ารักมากๆๆๆ ให้ลุกข์คุณหนูcawaii girl มากคะ
    Colour : Pre ชมพู,น้ำเงิน,เขียว,ส้มอิฐ/ พร้อมส่ง ดำ,ชมพู เหลือ ดำ ค่ะ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว 37 นิ้ว รอบอก 32" - 37" ความยาว 23" สะโพก free

No.C539
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 300 B. Free Shipping [/B]
    Dress จั้มเอว ช่วงบนตกแต่งด้วยลูกไม้สีออฟไวท์ ด้านในมีซับในอย่างดี กลางลำตัวต่อเป็นกระโปรงสีเบจอ่อนๆยาวประมาณเข่า เนื้อผ้าเป็นผ้าชีฟองเนื้อละเอียดให้ความรู้สึกอ่อนหวานแบบโลลิต้า
    Colour : เทา หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ชมพู,ขาว
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 25 นิ้ว สะโพก free

No.C538
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 550 B. Free Shipping [/B]
    Playsuit พร้อมเข็มขัด มีซิปด้านหลัง
    Colour : ดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ครีม
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 24 นิ้ว สะโพก 33-36 นิ้ว

No.C536
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 300 B. Free Shipping [/B]
    เสื้อยีนส์ตัวยาว แค่นำเข็มขัดคาดก็เป็นเดรสได้เลยค่ะ
    Colour : เทายีนส์ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง บลูยีนส์
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : 30 นิ้ว

No.C611
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 350 B. Free Shipping [/B]
    Detial: ผ้าย่นจับจีบด้านข้างสไตล์ Topshop ตัวนี้ใส่กะคนจิงๆแล้วออกมาสวยมากๆนะคะ งานดีใส่แล้วจะยืด / หด เข้ารูปตาม Body คะ จะใส่ไปParty /Shopping ก็เริ่ดได้อย่างมั่นใจแน่นอนคะ เป็นผ้าป่านเนื้อยืดอย่างดี
    Colour : ครีม,ชมพู,ส้ม หมด , พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ ยาว 15.5" เอวได้ถึง 33" สะโพก 38"

No.C535
    Detial: กระโปรง Bodycon สไตล์ topshop ผ้ายืดนอกเนื้อดีมากค่ะ ผ้าเนื้อดีจริง ๆ ค่ะ ผ้ายืดแต่ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ ไม่รัดมาก สวยมากกกกกกแม่ค้าแนะนำเรยคะเก็บทรงดีมากๆๆๆถึงมากที่สุดคะ เก็บหน้าท้องส่วนเกินและหน้าขาส่วนเกินข้างๆได้ดีมากๆๆคะ กระโปรงผ้ายืดทั้งตัว เหมาะกับสาวทุก Size ค่ะ ใส่แล้วยืดตามรูปร่างผู้สวม กำลังอินเลยนะคะ
    Colour : ดำ,แดง,ชมพู หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง เทา
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : 15 นิ้ว สะโพก free

No.C534
    Colour : พร้อมส่ง ดำ,เทา

No.C533
    กระโปรงผ้ายืดทั้งตัว เหมาะกับสาวทุก Size ค่ะ ใส่แล้วยืดตามรูปร่างผู้สวม กำลังอินเลยนะคะ
    Colour : เงิน,ทอง หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ดำ
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 15 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C532
    SOLD
    กระโปรงกึ่งหนังสีเบจคาราเมล ด้านล่างประดับเม็ดคริสตัลแวววาว มีซับในตัวค่ะ เนื้อผ้ารัดรูปแต่ยืดหยุ่นนะคะ
    สยามเปิดกันเกือบสองพัน เชคได้ค่ะ ตัวนี้ทั้งสวยทั้งคุ้ม
    Colour : ดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง เบจคาราเมล
    Size :ไซส์ s เอวประมาณ 26 สะโพกไม่เกิน 35 ความยาว 31 cm.

No.C531
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 800 B. Free Shipping [/B]
    พร้อมส่ง & Pre-Order กระโปรงลูกไม้นอกอย่างดีเดินดิ้นด้วยด้ายสีเงินประดับทับด้วยเลื่อมมีซับด้านใน ซิปซ่อนด้านหลังสวมใส่ได้ทุกงานค่ะ ปลายกระโปรงขอบปราณีตมากๆค่ะ งานนำเข้าคุณภาพดีมาก ใส่กับเสื้อยืดก็เกิดแล้วค่ะ
    Colour : ครีม,ดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง เงิน
    Size: มีไซส์ m ความยาว : 35 cm.

No.C501
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 450 B. Free Shipping [/B]
    Dress แขนยาวผ้าซีทรู ตัวชุดเข้ารูปค่ะ ผ้าเนื้อหนาอย่างดีค่ะ บ่าปักหมุดสีทองเหลืองประดับโซ่เก๋ๆค่ะ สยามขาย 1500
    Colour : สีเทาค่ะ สีจริงรูปแรก
    Size: Free ยาว 66 cm.

No.C502
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 350 B. Free Shipping [/B]
    Dress มีกระดุมหลังค่ะ
    Colour : ชมพู
    Size: Free ยาว 31"

No.C503
    Dress สีขาวอัดพลีตด้านหน้ากระดุมปั้มผ้างานเนี๊ยบมากค่ะ ผ้าชีฟองมีซับในตัวค่ะ
    Colour : ขาว
    Size: Free ยาว 67 cm.

No.C504
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 200 B. Free Shipping [/B]

Dress ชั้นๆสีเทาอมฟ้า ผ้าลื่นๆใส่สวยมากค่ะ เข้ารูปนิดหน่อยค่ะ ผ้าไม่บางมีซับตาข่ายในตัว
    Colour :ชมพู,เขียว หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง สีเทาอมฟ้า
    Size: Free ยาว 62 cm.

No.C404
    เดรสชีฟองเว้าหลังรูปตัววี พริ้นลาย Leopard ตัวนี้สวยเก๋มากมาย ด้านหลังเว้าผ่าลงมาถึงกลางหลัง มีสายผูกช่วงเอวด้านหลังใส่แล้วเหมือนในรูปคะ
    Colour : พร้อมส่ง สีน้ำตาลเข้มตามรูป เหลือ 1
    Size: ยาว 30" สะโพกได้ถึง 34-40" เอว 30- 34" อก - 36"

No.C403
    SOLD
    พร้อมส่ง & Pre-Order เสื้อ crop ปักทั้กตัวเลยนะคะ มาพร้อมกับเสื้อสายเดียวข้างในตัว
    เสื้อสามารถแยกเป็น 2 ชิ้นได้นะคะ สยามขายพันอัพนะคะงานเรียบร้อยไม่โหล สวยแบบคุณชมพู่ค่ะ
    Colour :พร้อมส่ง ขาว / ดำ sold ทั้งสองสีค่ะ
    Size: Freesize

No.C402
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 500 B. Free Shipping [/B]
    พร้อมส่ง & Pre-Order เสื้อครอปลูกไม้นอกอย่างดีเดินดิ้นด้วยด้ายสีเงินประดับทับด้วยเลื่อมมีซับด้านใน
    มีซิปซ่อนด้านข้างสะดวกเวลาสวมใส่ค่ะ งานคุณภาพมาก ใส่กับยีนส์เก๋สุดๆค่ะ
    Colour : ทอง หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ดำ,เงิน
    Size ฟรีไซด์ ความยาว : 20 cm.

No.C401
    พร้อมส่ง & Pre-Order เสื้อตัวยาวหรือเดรสลูกไม้ซีทรู เป็นซีทรูลูกไม้เฉพาะด้านหน้าค่ะ ด้านหลังเป็นผ้ามันๆมีซิปซ่อนค่ะ สีดำงานลูกไม้อย่างดีปักเลื่อมทับลูกไม้อีกทีค่ะ ไม่มีซับในค่ะถ้าใส่ด้านในสีขาวก็ตัดดีถ้าสีดับก็ขับให้ลายสวยชัดค่ะ
    Colour : ครีม / ดำ
    Size: ฟรีไซด์ ความยาว : 67 cm.

No.C408
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 200 B. Free Shipping [/B]
    Colour : ตามรูปเลยค่ะ
    Size : Free

No.C409
    เดรสพร้อมส่งสีกรมตามรูปค่ะ ด้านข้างคล้ายหนังสีดำ เนื้อผ้ารัดรูปพอดีตัวค่ะ ใส่แล้วสวยแบบในรูปเลยค่ะ

No.C410
    เสื้อตัวยาว หรือ เดรสค่ะ สินค้านำเข้านะคะ ผ้าลื่นๆไม่บางค่ะใส่ตัวเดียวสวย จบค่ะ
    Size : Free ยาว 65 cm.

No.C410.1
    เสื้อตัวยาว หรือ เดรสค่ะ สินค้านำเข้านะคะ ด้านบนเป็นผ้าลูกไม้ยืดชิ้นล่างลายเสือผ้าลื่นๆไม่บางค่ะใส่ตัวเดียวสวยเลยค่ะ
    Size : Free ยาว 62 cm.

No.C411
    งานนำเข้าค่ะ Dress ชั้นลายด้านนอกเหมือนเป็นผ้าลายๆลักษณะคล้ายตาข่ายแต่จะนิ่มๆค่ะ ด้านในเป็นซับในในตัวผิวผ้าลื่นๆค่ะ

No.C412
    เสื้อตัวยาว หรือ เดรส ประดับลูกปัดงานอย่างดีค่ะ ผ้าสแปนเด็กพริ้วๆค่ะ

No.C413
    Dress IVORY ประดับเลื่อมที่บริเวณคอ แขนยาวจำ้ข้อมือ ผ้าดีมากค่ะ สีน้ำตาลหรูๆค่ะ

No.C414
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 600 B. Free Shipping [/B]
    พร้อมส่ง เสื้อสีน้ำตาลประดับหมุดจั้มเอว กระดุมแป็กอย่างดีค่ะ ผ้าคล้ายหนังกลับ งานนำเข้าค่ะ

No.C415
    เสื้อแขนยาว ผ้าไหมญี่ปุ่น สีดำต่อผ้าลูกไม้ งานนำเข้าแบร์นของแท้ค่ะ

C135
    เนื้อผ้า : อัดพลีต
    สี : ดำ Size :Free
    size ยาว : 62 cm.
    เหลือสีดำ 1 สายปรับความยาว-สั้นได้ค่ะ

>>>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>>>..❤.. <<<<<

C134
    กระโปงเอวสูง ตัวนี้เป็นผ้ายืดผ้าหนาใส่สบายค่ะ Freesize มีซิปด้านหลังเป็นซิปซ่อนค่ะ งานเงี๊ยบค่ะรับรอง
    ขนาด : [S] เอว 70CM, สะโพก 88CM, ยาว 53 CM

>>>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>>>..❤.. <<<<<

No.C121
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 250 B. Free Shipping [/B]
    กระโปรงลายเสือเอวยางยืด มีวับใน ใหม่ป้ายห้อย
    size :free ยาว : 40 cm.
    พร้อมส่ง: สีเทา 1 สีน้ำตาล 1

C 206
    Clearance-Sale ส่งท้ายปี 400 B. Free Shipping [/B]
    Dress บุนวมบางๆ ด้านบนเป็นตาข่าย ซื้อมาเกือบพันนะคะ รับรองไม่ซ้ำค่ะ
    Size : S ความยาว 80 CM

No.C128
    free size ค่ะ เสื้อตัวยาวหรือ Dress แบบตัวอย่างเลยค่ะ

No.C120

No.C110
    free size ค่ะ เอวยางยืด มีซับใน ผ้าซีทรูลายจุด ของใหม่ค่ะ มีสองสีเลยปล่อยสีนึง

No.C133
    free size ค่ะ เป็นผ้าเหมือนหนังลายเสือ ยืดได้นิดหน่อยค่ะ ใส่แล้วเกิด เราก็เก็บไว้ตัวนึงค่ะ

CNo.C118
    SALE >>>> 250 >> 200 B.
    เสื้อคลุมสีดำผ้าคล้ายซีทรูแต่ยืดได้ค่ะ สีดำสนิท ตัวนี้พรีมาแต่ไม่ได้ใส่ (รูปที่นางแบบใส่สีขาวค่ะ)

No.C105
    กระโปรงพลีทสองชั้นที่กำลังอินอยู่ตอนนี้จ้า ตัวนี้ขอบเอวเป็นยางยืด
    ผ้าพลีทชีฟองอัดพลีทละเอียดและแน่นดี เอาไว้มิกซ์ได้เยอะ
    เอวยีดได้เยอะคะ ซับในทั้งตัวจ้ะ
    : : : Size: : :
    เอวก่อนยืด 21-22 เอวยืดได้ 34 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว

C 243
    ขนาดไหล่ 38CM หน้าอก 80CM ความยาว 53CM ความยาวแขนเสื้อ 58cm

❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤Zone FREE ❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

ซื้อครบ 1000 บาทแถมฟรี สงวนสิทธิ์เลือกสีของแถมค่ะ (กรุณาระบุรหัสของแถม)

No.C101
    กางเกงแฟชั่นสไตล์เกาหลี แต่งโบว์น่ารักๆ ,เนื้อผ้า ผ้าซาตินผสม
    ขนาด ฟรีไซด์ สำหรับสาวไซด์ S ,M ด้านหลังเอวยืดหยุ่น
    มีสองสี ขาว,ครีม

No.C508
    SALE >> 250 B.

No.C510
    SALE >> 250 >> 100 B.

No.C507
    SALE >> 150 >> 100 B.
    Dress ลายยีนส์ปริ้นหินอ่อน

No.C506
    SALE >> 250 B.

C 252
    SALE >>>> 400 >> 350 B.
    edc by Esprit กระโปรงเอวต่ำมีเชือกสามารถปรับรัดได้ค่ะ ใส่แล้วจะเข้ารูปตรงสะโพกแล้วบานพริ้วๆตรงชายกระโปรง ผ้านิ่ม size สะโพก 35-36 ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากดูคุณหนู

C 248
    SALE >>>450 B.

C 207
    ผ้าไหมบริสุทธิ์ Size : M
    66 M : ความยาว : 55cm, แขน : หน้าอก, 54cm : ไหล่ 88cm : 40 ซม.

C 208
    ผ้าซาติน เสื้อยาว 60 อกกว้างยาว 54 ไหล่ 42 กว้าง 32 ความยาวแขนเสื้อ 40-48 แขนกว้าง 15

C 226
    เอว : Free ยาว: 38CM

C 203
    SALE >>>> 550 >> 400 >>200 B.
    หน้าอกฟรีไซส์ความยาว :70 - 80 : 100CM (ไม่รวมความยาวไหล่)

C 204
    หน้าอกฟรีไซส์ความยาว :80 - 90 : 110CM (ไม่รวมความยาวไหล่)

C 205
    SALE >>>> 450 >> 400 B.
    ฝ้ายคริสตัลเนื้อผ้าเหมือนกำมะหยี่แต่ไม่ใช่ค่ะ บอกไม่ถูก
    ด้านข้างปรับความยาวได้เพราะเป็นแบบรูดแล้วผูกโบว์ค่ะ (ไม่รวมความยาวไหล่)
    หน้าอกฟรีไซส์ความยาว :80 - 84CM :

No.C104
    SALE >>>> 250 >> 100>>50 B.
    M - เอว 74 สะโพก 94 ความยาว 37

No.C116
    SALE >>>> 250 >> 150 B.

❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤Accessory Zone NEW❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤

AC 301 >>>>700 B. / 1
    กระเป๋าใส่บัตร์ใช้ห้อยเป็นพวงกุญแจได้ของ NAUTICA ของแท้ค่ะ พร้อมถุง การ์ด
    มี สีดำ เขียว ของใหม่เหมาะเป็นของขวัญค่ะ

AC 210 >>>> 100 B
    ทีรัดผม

AC 211 /set >>>> 100 B >>>60 SOLD

AC 212.......PAC /120 B

AC 213 .......50 B
    SOLD

AC 214.......ชิ้น / 39 B.

AC 215 >>>> 290 B.
    ปิ่นปักผม คริสตัลสีชมพูอมม่วง

AC 219 >>>> 200 B.

[COLOR="magenta"][SIZE="4"]C 220 >>>> 100 B. SOLD

C 221 >>>> 100 B.
    ทีรัดผม

C 222 >>>> 100 B.

C 223.......ชิ้น/35 B.

❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤ footwear ❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

Surprise Sale ไม่รวมค่าจัดส่งสินค้า (ค่าขนส่งรองเท้า 70 บาท (ลงทะเบียน) EMS 100 บาท)
    No.C131 SOLD>>>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>>>..❤.. <<<<<

ถ้าไม่มั่นใจจะซื้อจริง ๆ"ห้ามจอง" ค่ะ เพราะแม่ค้าเคยจองสินค้าไว้ให้แล้วลูกค้าหายต๋อม แม่ค้าเศร้าค่ะเจอลูกค้าที่ CF แล้วหายเยอะๆ แม่ค้าท้อค่ะ อย่าหายนะคะ ไม่น่ารักเลย T_T หากไม่สะดวกในการโอน กรุณาแจ้ง CC นะคะ (แม่ค้าหน้าดุแต่ใจดีนะคะ) จะได้ไม่เสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย ราคาต่อรองได้ค่ะ ลองเสนอมานะค่ะ ของทุกชิ้นที่ลงขายจะไม่นำมาใช้อีกค่ะ มั่นใจว่าได้ของตามรูปแน่นอนค่ะ ......❤......ขอขายให้ผู้ที่ตกลงโอนก่อนนะคะ

รองเท้าสภาพดีทุกคู่ไม่มีลอกค่ะ เก็บใส่กล่องมีซองกันชื้น ขัดด้วยครีมถนอมหนังทุกสองสัปดาห์ค่ะ และรองเท้าส่วนใหญ่ SIZE 37-37.5 นะคะ ซึ่งไม่ค่อยจะเหลือถึงตอน SALE แต่ราคาที่มาขายนี่ราคาตอน SALE ก็ไม่เหลือรุ่นนี้ SIZE นี้แล้วค่ะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าต่อแบบโหดๆมาเลยนะคะ สินค้าตัวไหนขายแล้ว ขออนุญาตลบออกนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการโหลดค่ะ กำลังจะลงสินค้าเพิ่มค่ะ อย่าลืมติดตามชมนะคะ ขอบคุณค่ะ

[COLOR="lime"]ฝากห้อง Hi-End ด้วยนะคะ
    [COLOR="magenta"][B]TM:ขาย+แลก...❤...┣▇▇▇═─ ๑۩۞۩๑...❤..CHANEL..กระเป๋าอินเทรนด์ตลอดดดด อีก 10 ปีก็ไม่เอ้าท์ได้ไปใช้ก็คุ้มสุดๆค่ะ สภาพดีราคาแบบนี้อย่าต่อเยอะเลยค่ะ CHANEL 2 ใบ ราคาน่ารักมากกกกกกค่ะ ตามเข้ามาดูกันนะคะ[B][COLOR="cyan"]
    V
    v
    v
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065228734

ฝากห้อง Hi-street ด้วยนะคะ TM:..❤...┣▇▇▇═─ ๑۩۞۩๑...❤ ถูกมากขอบอก ^^ รองเท้าสภาพดีราคาดีมาทู้นี้ค่ะ....ALDO....Footwork....GUESS....LYN.... ❤.๑۩۞۩๑...❤...

V
    v
    v
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065486930
    รองเท้าสภาพดีทุกคู่ไม่มีลอกค่ะ เก็บใส่กล่องมีซองกันชื้น ขัดด้วยครีมถนอมหนังทุกสองสัปดาห์ค่ะ และ รองเท้าส่วนใหญ่ SIZE 37-37.5 นะคะ ซึ่งไม่ค่อยจะเหลือถึงตอน SALE แต่ราคาที่มาขายนี่ราคาตอน SALE ก็ไม่เหลือรุ่นนี้ SIZE นี้แล้วค่ะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าต่อแบบโหดๆมาเลยนะคะ สินค้าตัวไหนขายแล้ว ขออนุญาตลบออกนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการโหลดค่ะ
    กำลังจะลงสินค้าเพิ่มค่ะ อย่าลืมติดตามชมนะคะ ขอบคุณค่ะ

รหัส S078
    LYN ส้นสูงสี่นิ้วครึ่ง Size 37
    price 1500 งดต่อค่ะ ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่งสินค้าค่ะ

ฝากห้อง เครื่องสำอางและอุปกรณ์เสริมความงาม ด้วยนะคะTM:..❤...┣▇▇▇═─ ๑۩۞۩๑...❤สำอางเกาหลีอีกเพียบ Skinfood,Sivanna,Cool Beauty,กาวติดขนตาปลอม ขั้นเทพ ของแท้จากญี่ปุ่น ของมือหนึ่งราคามือสอง มือสองราคาถูกสุดๆ ใช้ไม่ทันมาช่วยกันซื้อหน่อยค่าา:..❤...┣▇▇▇═─ ๑۩۞۩๑...❤.
    V
    v
    v
    http://sbntown.com/forum/showthread....647#post417647

แนะนำการแจ้งชำระเงินผ่านทาง SMS เพราะสะดวกและป้องกันการผิดพลาดได้ดีที่สุด โดยแจ้งชื่อที่ใช้สั่งซื้อ ยอดเงิน และธนาคารที่โอน เท่านี้เองค่ะ รับรองส่งไวทันใจแน่นอนค่ะ เบอร์ในการแจ้ง SMS และรายละเอียดการโอนอยู่ด้านบนนะคะ

แม่ค้าขออนุญาติไม่ตอบ PM คุณลูกค้าที่ต่อมาแรงๆ น่ะค่ะ เพราะว่าสินค้าราคาถูกมากๆ อยู่แล้วน่ะค่ะ ถ่ายให้ดูกันทุกมุมจริงๆ หรือ ขอรูปเพิ่มมาก็ยินดีส่งให้ค่ะ และให้สอบถามกันจนมั่นใจ ถ้าไม่มั่นใจจริงๆ ขอนะคะ อย่าซื้อค่ะ เพราะไม่อยากมีปัญหาทีหลัง ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน นะคะ เพราะมั่นใจว่าของแท้และสภาพดีทุกชิ้น และขายราคาสมเหตุสมผลแล้วค่ะ

ขอบคุณทีมงานและพื้นที่ของ SBN

ที่จัดไว้ให้สำหรับอาร์ทตัวแม่ทั้งหลายนะคะ

Last edited by Wiarathis; 11-28-2011 at 06:18 PM.
    คิดดี ทำดี ได้ดี
    Self-conquest is the greats of victory.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->