Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กระทู้ 6 ลดแหลกและแถม giorgio armani,bobbi brown,nars,murad.......อีกเพียบลดเพิ่มและแถมจากกระทู้ 4 & 5

genuinebrandshop@gmail.com
    Blog Entries
    12
    Warning Points:
    0/5

Red face กระทู้ 6 ลดแหลกและแถม giorgio armani,bobbi brown,nars,murad.......อีกเพียบลดเพิ่มและแถมจากกระทู้ 4 & 5

รบกวนลูกค้ากด F5 เป็นระยะนะค่ะจะได้เห็นว่ามีลูกค้าท่านไหนจองสินค้าไหนบ้างนะค่ะ
    สอบถามสั่งซื้อระบุรหัสและชื่อสินค้าด้วยนะค่ะ
    กระทู้ 6 ลดแหลกและแถม
    ขาดทุนยับจ้ะ ปลอบใจน้ำท่วมด้วยค่ะ ^ ^
    สินค้ากระทู้ 6 มาจาก กระทู้ 4 & 5 ค่ะ
    ดูรายภาพสินค้าแบบเต็มที่กระทู้เก่านะค่ะ
    เช็คราคาเดิมและภาพที่ได้ลิงค์กระทู้ 4 & 5 ด้านล่างค่ะ

กระทู้ 4
    http://sbntown.com/forum/showthread....802#post444802

กระทู้ 5
    http://sbntown.com/forum/showthread....447#post447447

กติกาการสั่งซื้อได้ทาง pm หรือ อีเมล์ genuinebrandshop@gmail.com
    รออีเมล์ยืนยันจากแม่ค้าก่อนแล้วค่อยชำระตามยอดที่แม่ค้าแจ้งกลับไปนะค่ะ
    แม่ค้ามีบัญชี SCB และ K-Bank จ้ะ
    รบกวนคุณลูกค้าทุกท่านโอนเงินภายใน 1 วันหลังจากได้อีเมล์ยืนยันจากแม่ค้ากลับนะค่ะ
    ค่าส่ง EMS 50 บาทค่ะ จะกี่ชิ้นก็ 50 บาทจ้ะ

ช่วงน้ำท่วม EMS จะใช้เวลามากกว่าปกติ 3-4 วันนะค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้รับประักันค่ะ ซื้อจากเคา์ร์เตอร์ USA.
    ..................................................................

ของแถมทุกออเดอร์ที่สั่งซื้อแถม
    Natura Bisse' ออเดอร์ละ 1 set จนกว่าสินค้าหมด

[IMG]http://i1236.photobucket.com/album
    s/ff456/genuinebrandshop/show11/2P1080119.jpg[/IMG]

สำหรับลูกค้าที่ซื้อแปรง BB อย่างต่ำ 2 อัน แถมกระเป๋า Deluxe short brush set ให้ไปเลย กระเป๋าใหม่ไม่เคยใช้งาน แต่มีตำหนิค่ะ
    K.ploy ได้ของแถมชิ้นนี้ค่ะ

...............................................................

F1 BB power brush มือสอง ไม่มีหมายเลข ลดเหลือ 500 บาท
    K.ploy ซื้อแล้วค่ะ

......................................................................

F2 BB Foundation Brush สินค้าใหม่ รหัส 3616 ลดเหลือ 850 บาท ตัวดังนะค่ะ หาราคานี้ไม่ไ้ด้แล้วนะค่ะ
    อันนี้จะไซส์เข้ากับกระเป๋าที่แถมค่ะ
    K.may ซื้อแล้วค่ะ

.......................................................................

F3 BB eye blender brush สินค้าใหม่ ไม่มีรหัส ลดเหลือ 700 บาท
    อันนี้ไซส์เข้ากับกระเป๋าที่แถมค่ะ

.......................................................................

F4 BB eye shader brush สินค้าใหม่ ไม่มีรหัส ลดเหลือ 700 บาท
    อันนี้เข้ากับกระเป๋าที่แถมค่ะ

......................................................................

F5 BB eye shadow brush สินค้าใหม่ รหัส 2018 ลดเหลือ 550 บาท

F6 Nars No.7 Flat Concealer brush สินค้ามือสอง ลดเหลือ 400 บาท

..............................................................

F7 Bare Escentuals soft focus face แปรงใช้เป็นแปรงแป้ง หรือ แปรงปัดแก้มก็ได้ค่ะ มือสอง ตัวดังของแบรนด์นี้ค่ะ ลดเหลือ 200 บาท
    K.suanya ซื้อแล้วค่ะ

....................................................................

F8 Bare Escentuals Max coverage concealer มือสองค่ะ ตัวดังของแบรนด์นี้เช่นกันค่ะ ลดเหลือ 250 บาท

....................................................................

F9 BB lip Color สี Sandwash pink ของใหม่สีสวยมากค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ สีชมพูนู้ดค่ะ ลดเหลือ 400 บาท

.....................................................................

F10 Giorgio Armani lip mania สี 3 สีสวยมากค่ะ ชมพูนู้ด สินค้าใหม่พร้อมกล่องค่ะ ลดเหลือ 500 บาท

F11 Giorgio Armani sheer lip สี 23 สีสวยชมพูนู้ดค่ะ สินค้าใหม่พร้อมกล่องจ้ะ ลดเหลือ 500 บาท

.....................................................................

F12 Giorgio Armani smooth silk eye pencil สี 6 สินค้าใหม่ ไม่มีกล่องค่ะ ลดเหลือ 400 บาท ใช้ดีมากค่ะเขียนง่าย สีติดทนค่ะ เพราะแม่ค้าก็ใช้อยู่ และแปรงอีกด้านทำสโม๊กกี้อายได้สวยมากค่ะ

...........................................................

F13 Estee Lauder Resilience lift extreme spf15 ไซส์ทดลอง 15 ml ของใหม่ ลดเหลือ 190 บาท ใช้ดีจ้ะ หน้าจะชุ่มชื้นและกระชับขึ้นค่ะ

.................................................................

F14 Giorgio Armani lip shimmer สี 46 สินค้าใหม่ ไม่มีกล่อง สีโทนน้ำตาลเนื้อค่ะ มีประกายด้วยค่ะ สวยมากค่ะ ลดเหลือ 390 บาทจ้ะ

.................................................................

F15 La pensee สินค้าใหม่ สีโทนชมพูนู้ดค่ะ ของประเทศญี่ปุ่น ลดเหลือ 100 บาท

...............................................................

F16 Murad Hydrating Toner 150 ml ของใหม่ ไม่มีกล่อง ลดเหลือ 450 บาท ตัวนี้แนะนำใช้ดีมากเป็นโทนเนอร์แบบฉีด แม่ค้าก็ใช้และยังใช้ตอนระหว่างวันฉีดหน้าด้วย ชอบม๊าก

F17 Murad Renewing Eye Cream 15 ml สินค้าใหม่ไม่มีกล่อง สินค้าใหม่ ตัวนี้ดีมากสำหรับคนที่ใต้ตาแห้งนะค่ะ ใช้เช้าและกลางคืนเลย สัปดาห์จะเห็นผลว่าผิวรอบดวงตานุ่มและชุ่มชื้นขึ้น ราคาแพงมากค่ะ ลดเหลือ 750 บาท ลองหารีวิวดูได้เลยค่ะ

F18 Murad Sensitive skin soothing serum 30 ml ของใหม่ไม่มีกล่องค่ะ ลดเหลือ 650 บาทค่ะ ตัวนี้แนะนำใช้เป็นมอยซ์เจอร์ได้เลย บำรุงผิวหน้า หรือ คนที่ไปโดนแดดมาแล้วแพ้ เป็นผดผื่นแดง ทาตัวนี้ได้เลยค่ะ เห็นผลมาแล้วจ้ะ

........................................................................

F19 Murad Intensive Wrinkle Reducer For eye สินค้าใหม่ขนาดทดลอง 6 ml สำหรับคนที่มีปัญหาริ้วรอย,ผิวรอบดวงตาไม่กระชับ และ รอยคล้ำรอบดวงตา ค่ะตัวดังมากค่ะ ไม่โกหกหารีวิวอ่านกันได้ค่ะ คนดังไทยและเทศใช้กันค่ะ ของปกติแพงมากขอบอก ลดเหลือ 170 บาท หาราคานี้ไม่ได้แล้วนะค่ะ ลองหาดูก่อนได้ค่ะ ลงเพิ่มอีก สรุปยอดเหลือ 23 หลอดค่ะ
    K.may ซื้อแล้ว 2
    K.suanya ซื้อแล้ว 1
    K.matang ซื้อแล้ว 3
    K.ploy ซื้อแล้ว 1
    K.Supa ซื้อแล้ว 3

F20 Murad Pure Vitamin C Treatment Gel ตัวดังค่ะ พวกรอยแผลเป็นสิวอ่ะ จางหน้าใสได้ก็ตัวนี้แหละ รับลองจ้ะ เหลือ 3 ชุดเท่านั้น ทำทรีทเมนต์เฉพาะตอนกลางคืน สัปดาห์ละครั้งเท่านั้น หารีวิวอ่านกันได้เลยไม่โกหก ลดเหลือชุดละ 150 บาทจ้ะ

ขอบพระคุณ SBN มากค่ะที่มอบพื้นที่ดีๆให้ทุกท่านค่ะ
    สินค้าพร้อมส่งทุกรายการค่ะ แต่การส่งของไปรษณีย์ EMS ช่วงนี้
    จะล่าช้าจากปกติ 2-3 วันนะค่ะ

ฝากกระทู้เสื้อ Ruehl no.925,Abercrombie,Hollister ด้วยนะค่ะ ที่ห้อง Hi-Street ราคา 280 - 500 บาทเท่านั้นค่ะ มือ 1 & 2 ซื้อจาก USA โดยตรงค่ะ กดที่ลิงค์ล่างเลยจ้ะ
    ผ้าพันคอ H&M ลายม้าและลายโซ่ ใหม่ป้ายห้อยมาเพิ่มค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1065604796

ขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนค่ะ
    Last edited by genuinebrandshop; 11-28-2011 at 06:19 PM. Reason: เพิ่มสินค้า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->