ข้อตกลง
1.CFแล้วอย่าหาย CCมาเลยไม่ต้องอาย แม่ค้ารับรับได้
2.ถ้ามารับของที่สถานีรถไฟใต้ดินเพชรบุรี ไม่คิดค่าส่ง แม่ค้าสะดวกที่เดียวคะ ^^!
3.ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 20 บาทคะ
4.PMหรือe-mailมาก็ได้คะ becomez_butterfly@hotmail.com
5.แม่ค้ามีบัญชีSCBสาขาอโศกที่เดียวคะ
6.หลังการโอนเงินรบกวนแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ

เสื้อผ้ามือหนึ่งและมือสอง ตัวไหนมือหนึ่งหรือมือสองก็จะเขียนกำกับไว้ ทุกตัวสภาพดีคะ เพียงแต่รู้สึกว่าไม่เหมาะกับตัวเองเลยขอเอาออกมาขาย หาเงินดำรงชีพต่อไป อิอิ

NEW>>jumpsuit ซื้อที่สยาม เปนผ้าคล้ายๆชีฟอง แต่ไม่ใช่อ่าคะ ผ้าจะพริ้วๆ หวานๆ ใส่แล้วไม่อ้วน สีน้ำเงินเข้ม ตรงไหล่ที่เปนโบว์นั้นสามารถแกะออกมาผูกเองได้ ปรับความยาวได้ตามใจชอบ ตรงกางเกงมีกระเป๋าข้าง เหมาะกับสาวsize S-M ขอขาย 150 บาทคะ ^^

USED>>เสื้อสีเขียวตองอ่อน แขนปีกค้างคาว สีผ้าจะเปนแนวไล่สีจากอ่อนมาแก่คะ ไม่ใช่สีตกแต่อย่างใด ^^! ขอขาย 150บาทคะ

USED>>เสื้อเชิ้ตลายดอก สภาพดี ไม่มีรอยขาด แต่ที่มันยับเพราะพับเก็บคะ ตัวนี้เหมาะกับสาวsize S-M ขอขาย 80 บาทคะ

USED>>เสื้อยืดสีชมพูของhappy berryแบรนด์สยาม size M ตรงลายๆนั่นเปนกริสเตอร์วิ้งๆคะ สภาพดี ไม่มีรอยขาด ขอขาย 80 บาทคะ

USED>>เสื้อยืดสีขาวลายรองเท้า ตัวนี้มีลายทั้งหน้าและหลังเลยคะ เหมาะกับสาวsize S-M สภาพดีใส่ไป 1 ครั้งถ้วน ขอขาย 70 บาทคะ

USED>>เสื้อยืดสีขาวลายรองเท้า เหมาะกับสาว size S-M สภาพดี ใส่ไป 1 ครั้งถ้วนเช่นกัน แต่ตอนถ่ายรูปไม่ได้รีดอ่าคะ เลยดูยับๆ ^^!
ขอขาย 70 บาทคะ

USED>>เสื้อยืดสีเขียว เหมาะกับสาวsize S-M ตัวนี้ซื้อจากสยาม ใส่ไม่บ่อยแต่เก่าเก็บ ขอขาย 50 บาทคะ

USED>>เสื้อยืดสีเทาตรงตากลิ้งได้ เหมาะกับสาว size S-M ตัวนี้น่ารักดีคะ ขอขายขำๆ 40 บาทคะ

เสื้อต่อไปนี้คุณแฟนฝากขายคะ ^^!
เสื้อคลุมกันหนาว ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่ แต่ซักแล้ว สภาพดีเยี่ยม ขอขาย 200 บาทคะ

เสื้อเชิ้ตของใหม่ ยังไม่ได้ใส่แต่ซักแล้ว size XL สีครีม มีลายปักตรงหน้าอกข้างขวากับที่แขนข้างซ้าย ตัวนี้ขอขาย 250 บาทคะ

เสื้อโปโลสีชมพูของPacific unionซื้อที่โรบินสัน size L สภาพดี ใส่ไปประมาณ 4 ครั้ง ขอขาย 350 บาทคะ

กระเป๋ามือสองคะ ถ้ามีตำหนตรงไหนจะพยายามถ่ายรูปมาให้ดูอย่างชัดเจนนะคะ ทุกใบขายกันตามสภาพคะ ถ้าอยากได้แบบจิงจังก็ลองต่อราคามาได้นะคะ ถ้าลดให้ได้ก็จะลดให้ไปโลดเลยคะ ^^

กระเป๋าใบเล็ก ประดับลูกปัดสภาพดี ไม่เปื้อน ไม่ขาด ข้างในบุเปนผ้านิ่มๆอ่าคะ ใบนี้ขอขาย 200 บาทคะ

กระเป๋าวิบๆ สภาพดี ขนาดกระเป๋าสามารถใส่A4ได้คะ ^^ ขอขาย 150 บาทรวมส่งลงทะเบียนคะ

กระเป๋าซื้อจากเกาหลี สภาพเยี่ยมมาก สีดำ ขอขาย 200 บาทคะ

รองเท้าLalanta size 38 สีขาว-เทา ใส่ไปเรียนครั้งเดียว ด้านหลังรองเท้าติดhello heelไว้ เนื่องจากมันหลวมไป แต่ตอนส่งของจะเอาออกให้นะคะ ตอนถ่ายรูปแล้วลืมอ่าคะ ^^! รองเท้าใส่สบายไม่กัดเท้า แต่แม่ค้าไม่ค่อยสะดวกที่จะใส่รองเท้ามีส้นเรียนซักเท่าไหร่ เนื่องจากต้องวิ่งไปวิ่งมาอยู่บ่อยๆ กลัวจะหกล้มหัวทิ่มเอา ส้นสูงประมาณ 2 นิ้วคะ ^^! ขอส่งต่อ 350 บาทรวมส่งลงทะเบียนคะ

ACCมือหนึ่งทั้งหมดเลยคะ...ชอบอันไหนลองต่อมาได้นะคะ ถ้าลดได้ลดให้โลดเลยคะ ^^!

สร้อยลูกปัดระยิบระยับ ขอขายเส้นละ60บาทคะ
สีน้ำตาล สีขาว

สร้อยลูกปัดคริสตัลหลากสี ไว้ใส่กะเสื้อสีขาวสวยนะคะ ขอขาย 60 บาทค่า...

คาดผมสไตล์เกาหลีและสาวกQueen B.แห่งGossip Girlห้ามพลาด ขอขายอันละ 30 บาท (4 อัน 100 บาทคะ ^^)

ที่คาดผมผ้าชีฟองลายสีส้มสลับขาว--ที่คาดผมผ้าชีฟองสีเหลืองสกอต

ที่คาดผมสไตล์queen B.ขายแยกอันละ30บาทเท่ากันคะ ^^
ผ้าคาดผมสีเขียวและสีชมพู(สีเขียวSOLD)--ผ้าคาดผมลายดอกไม้มีสีขาวลายดอกไม้สีชมพูอมม่วงกับสีขาวล้วนลายดอกไม้(สีขาวSOLD)

ผ้าคาดผมสีม่วงเข้ม ส้มโอรส ขาว (สีม่วงเข้มSOLD)>>> SALE 15 บาทคะ ^^ --ผ้าคาดผมสีชมพูโอรสผ้าขรุขระกับสายคาดผมหมายเลข1

สายคาดผมหมายเลข2 3 4 (เวลาCFระบุเลขมาเลยคะ อันละ30บาท>>>สายคาดผมหมายเลข1-4 SALE 15 บาท (เหลือหมายเลข 3 อันเดียวคะ ^^)

ที่คาดผมอันใหญ่เก็บผมหน้าได้เยอะ ขอขายอันละ30 บาท สีขาว(สีและลายตามรูปเลยคะ)

สร้อยข้อมือคริสตัลวิบๆวับๆ เปนคริสตัลเกรดรองจากชวารอฟกี้อ่าคะ ขายถูกสุดๆ มีสามเส้น ขอขายเส้นละ70บาทจ้า...
สึดำ...สีเทา...สีชมพูโอรสหวานๆ (ตอนนี้เหลือสีดำกับเทา)

สร้อยคอสเตนเลสเนื้อดีรูปกุญแจมือสีclear silver ความยาวสร้อยทั้งเส้นประมาณ 50 cm. ลอคและปลดลอคตรงรูปกุญแจมือ SALE 250 บาท

กำไลหินและลูกปัด อันนี้hand made เพื่อนสาวทำและฝากขาย ขอขายเส้นละ 50 บาท

ต่างหูเพชรๆสีรมควันวงใหญ่เกือบเท่ากำไล<<ก็เวอร์ไป ๕๕๕ เส้นผ่านศก 6.5 cm ใส่ทั่วๆไปให้ชีวิตมีอะไรเริ่ดๆจ้า....ขอขาย 150 บาทคะ

ต่างหูสองคู่นี้เพื่อนสาวฝากขายคะ ขอขายคู่ 200บาทคะ (มือหนึ่งคะ พอดีเพื่อนซื้อมาแล้วไม่ถูกใจเลยขอส่งต่อ)

ร่มขวดรับหน้าฝน ตอนนี้เหลือแค่2อันคะ ขอขายส่งท้าย อันละ130บาทรวมส่งคะ ^^
สีฟ้า

สีดำลายแดง