พวงกุญแจหางนุ๊มนุ่มม fox tail ขนนุ่มเป็นพวงสวย ทำจากขนสังเคราะห์ เอาไว้ห้อยกระเป๋าหรือกางเกงก็เก๋ไปอีกแบบจ้า

+ มา shopping ราคาสบายๆจ้า ^______^
+ ทุกชิ้นราคาเดียว 220 บาท จ้า เป็นพวงใหญ่นะคะ ไม่ใช่เล็กๆ
+ ตัดสินใจก่อน CF นะคะ
+ CF ในเมลล์ได้เลยค่า
+ รบกวนโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ
+ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะคะ
+ มีบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ กับ กรุงไทย ต่างจังหวัด (เชียงใหม่) จ้า
+ สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากสินค้าจริงคะ เป็นของใหม่เลยจ้า
+ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามรายละเอียดให้แน่ใจก่อนซื้อนะคะ ไม่อยากให้มีปัญหาภายหลังค่ะ
+ แม่ค้าชื่อ “เฟิร์น” ติดต่อได้ที่ d35_f@hotmail.com ตลอด 24 ชม. จ้า ^__________^

(((((((((((((((((((( ขอค่าส่งลงทะเบียน 20 บาทจ้า )))))))))))))))))))

EMS 30 บาทนะคะ

ทุกชิ้นราคาเดียว 220 บาท จ้า

ตัวอย่างจ้า เอาไปห้อยตกแต่งกระเป๋าหรือกางเกง น่ารักมากค่ะ

ชิ้นที่ 1 จ้า

ชิ้นที่ 2 จ้า

ชิ้นที่ 3 จ้า .. อันนี้จะเล็กว่า 2 อันข้างบนนิดหน่อยจ้า มีดีเทลตรงหางข้างล่างค่ะ

ขอบคุณ SBNTOWN มากๆค่ะ