พร้อมส่งต่อรองเท้าแก้วให้นางซินคนสวย รองเท้ามือ 1 แอบเก่าเก็บเล็กๆค่ะ

2 ราคาเท่านั้นค่ะ 3 คู่แรก คู่ละ 350- 3 คู่หลัง คู่ละ 450- ค่ะ

ภาพบน เริ่มจากด้านซ้ายค่ะ

รองเท้าพิมพ์ลายหนัง หัวแหลม สีชมพูสด VNC ไซส์ 07 หนังข้างๆแตกเห็นเป็นสีขาว 3 ด้านค่ะ ขาย 350- ค่ะ

รองเท้าสีชมพูน่ารัก หัวแหลมนิดหน่อย Farfall ไซส์ 38 พื้นและริมถลอกนิดนึงค่ะ ขาย 350- ค่ะ

รองเท้าสีชมพูสานๆ มีสายรัดข้อเท้า LYN ไซส์ 39 ขาย 350- ค่ะ

ภาพล่าง เริ่มจากด้านซ้ายค่ะ

รองเท้ายีนส์ แต่งหมุดเงิน Roccoco ไซส์ 38 ขาย 450- ค่ะ

รองเท้าหนังชมพูเบจแต่งไม้สาน หัวแหลม Charles & Keith ไซส์ 37 มีรอยถลอกเล็กๆที่โบว์และหัวรองเท้าค่ะ ขาย 450- ค่ะ

รองเท้าลายเสือสีชมพู N Nicole ไซส์ 39 ขาย 450- ค่ะ

รองเท้าคู่ไหนที่มีตำหนิจะแจ้งไว้ในกระทู้นะคะ คู่ที่ไม่ได้แจ้งไม่มีตำหนิค่ะ

สนใจสอบถาม ขอรูปเพิ่มที่ nariko-sbn@hotmail.com หรือ pm ค่ะ

ส่งสินค้าให้ถัดจากวันแจ้งโอนเงิน 1 วัน จัดส่ง EMS อย่างดี ฟรีค่ะ

++ ขอบคุณ SBNTown ค่ะ ++