สวัสดีค่ะ
วันนี้นำเครื่องประดับมานำเสนอค่ะ
แต่ก่อนอื่นอ่านกติกาการซื้อขายกันสักนิดนะคะ

1.สินค้าทุกชิ้นเป็นสินค้ามือหนึ่งที่ผู้ขายยังไม่เคยใช้หรือของใช้งานมือเดียวจากผู้ขายเองค่ะ (จะระบุไว้ชัดเจนว่าสินค้าใดเป็นสินค้าใหม่ หรือสินค้ามือสอง)
2.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
3.สินค้าทุกชิ้นถ้าส่งภายในประเทศจัดส่ง20บาท (ลงทะเบียน)
4.รับติดต่อทางPMสะดวกที่สุดนะคะ และถ้าใครมีข้อสงสัยอยากทราบเพิ่มเติมสามารถถามได้เลยคะ
คนขายใจดีค่ะ ราคาต่อได้ตามสมควร ถ้าลดได้จะลดให้ แต่ถ้าเข้าเนื้อก็ต้องขอผ่านนะจ๊ะ
5.ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ

เริ่มเลยนะคะ

1. แหวนสวยๆนะคะ รับรองว่าน่ารักทุกวง ที่สำคัญราคาเพียงวงล่ะ
99 บาทเท่านั้นค่ะ (ของจริงจะสดใสและเป็นประกายกว่าในรูปค่ะ) (ขนาดสามารถขยายได้ตามไซส์นิ้วค่ะ)

1.1 แหวนรูปมงกุฎ น่ารักสุดๆ มีสามสีนะคะ สีอาจจะเพี้ยนนิดๆ

1.2 แหวนสีม่วงสดใส ใส่แล้วไฮโซอย่าบอกใครเชียว

1.3. แหวนรูปดอกไม้ ตรงเกสรเป็นประกายงดงาม

2. เข็มกลัดอเนกประสงค์นะคะ จะติดเสื้อก็ได้ หรือจะประดับกระเป๋าก็ดี ขอบอกว่าไอเท็มนี้คุ้มมากๆ ทั้งลายน่ารักและสามารถนำไปประดับได้หลายอย่าง
ราคาชิ้นละ 99 บาทเท่านั้น

2.1 เข็มกลัดรูประฆัง ข้างบนเป็นโบว์ สวยถูกใจทั้งสาวเปรี้ยวสาวหวานแน่นอนค่ะ

2.2 เข็มกลัดรูปสุนุขเอาใจคนรักหมา น่ารักมากจริงๆ

2.3 เข็มกลัดรูปแมว เพื่อไม่ให้น้อยหน้าเข็มกลัดคนรักหมาค่าาาา

3. กำไลจากปากีสถานนะคะ ใส่แล้วโดดเด่นมาก ขอรับประกันเลยว่าสะดุดตาสุดๆ ยิ่งกว่านั้นราคาเบามาก เพียงแค่วงค่ะ
159 บาทเท่านั้น
(ราคาแบบนี้เดินหาที่สยาม หรือห้างไหนไม่ได้แน่นอน)

3.1

3.2

3.3 วงนี้พิเศษมากนะคะ เพราะเป็นเกลียวๆ รับรองว่าแปลกว่าจริงๆ

4. รองเท้าสาวอินเดียจ๊ะ ใส่สบาย ทนทาน ราคาถูก สวยจนเจ้าของกระทู้มีเป็น 10คู่แล้วค่ะ ของดีจึงบอกต่อ แต่นำมาขายแค่ 1คู่เท่านั้น เพราะที่เหลือเก็บไว้ใช้เอง 555
ราคาคู่ล่ะ 189 บาทเท่านั้น
เหมาะสำหรับเท้าขนาด 38-39 นะคะ

ขอบคุณค่ะ