Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: Ktc ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม

Warning Points:
    0/5

Ktc ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม

KTC ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมด้วยการออกมาตรการช่วยลดภาระหนี้สินให้แก่สมาชิก KTC ที่ได้รับผลกระทบค่ะ แจ้งความจำนงค์กันตั้งแต่วันนี้ถึง30 มิถุนายน 2555 http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=1&theater
    Thanks iDnOuSe4, IAm, amm0pat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    ขอบคุณที่มาบอกข่าวครับ มีบัตร ktc อยู่พอดี ตอนนี้ถนนหมู่บ้านก็เจิ่งแล้ว ดีที่ทำกระสอบทรายกั้นหน้าบ้านไว้ แต่ไม่รู้ว่าน้ำมันจะเอ่อขึ้นมาอีกแค่ไหนน่ะสิ หุหุ
    Thanks amm0pat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5

ktc ลดหนี้ ช่วยน้ำท่วม

activity ดีๆแบบนี้ต้องแชร์ค่ะให้คนที่เป็นสมาชิกรับรู้เยอะๆๆ เพราะตอนนี้น้ำใจและความช่วยเหลือสำคัญสุดค่ะ

Thanks amm0pat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    ทราบข่าวมาจาก ktc ครับ
    หากใครต้องการจะบริจาคเงินเพื่อช่วยผู้ประสบอุทกภัยขณะนี้ สามารถบริจาคผ่านบัตรได้นะครับ

Thanks IAm, amm0pat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    สามารถเอาไปลดหย่อนภาษีได้เช่นเดียวกันครับ
    แต่ผมว่าคงไม่มีใครคำนึงถึงเรื่องนั้นเท่าไหร่ ที่ตั้งใจจริงคือช่วยเหลือคนไทยด้วยกัน

วิธีการบริจาคผ่านบัตรครับ
    ใช้คะแนนสะสม KTC Forever Rewards ทุก 500 คะแนน = เงินบริจาค 50 บาท หรือบริจาคผ่านบัตรเครดิต KTC
    โดยผู้บริจาคน้ำท่วมจะได้รับสิทธิลดหย่อนภาษี 1.5 เท่า สามารถร่วมบริจาคผ่านได้ที่ KTC Phone : 02-665-5000
    หรือ KTC Touch ทุกสาขา ตั้งแต่วันนี้- 30 พฤศจิกายนนี้
    Thanks IAm, amm0pat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    โอ๊ะงั้นเด๋วเอาไปช่วยหมดเลย ตอนนี้มีอยู่ 3,000 คะแนน
    Like IAm ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Comments from Facebook