ซื้อมาให้แม่ใช้ออกกำลังกายครับ แต่แม่ดันไม่เคยออกซะงั้น ลองใส่1ครั้งหน้าบ้านละถอดเก็บไว้เลย

พื้นเต็มตามรูปครับ สภาพเรียกว่า 99% ตัดรอยเปรอะนิดหน่อยใต้พื้นรองเท้าเท่านั้น

รองเท้ารุ่นนี้ราคาเต็ม อยู่ที่ 3,000 ขึ้นแน่นอน แต่ผมขอขายในราคามือ2 เพียง 1,200บาทเท่านั้น พร้อม EMS คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ

ไซส์ 6.5UK 40EU 8.5US ครับ ความยาว 27-28 เซน เหมาะสำหรับสาวๆที่ใส่ใจในสุขภาพครับผม หรือท่านผู้ชายจะซื้อไปให้แฟนเริ่มออกกำลังกายก็ดี

สินค้ามีชิ้นเดียว ส่งพร้อมกล่องครับผม สวยคุ้มแน่นอนครับ รุ่นนี้เป็นหนังแท้ ไม่ใช่หนังเทียมครับผม

ท่านใดสนใจโทรหาผมได้ที่ 085-320-ห้าหก22 ครับ จิ้นนะครับ 1,200บาทเท่านั้น กับรองเท้าสภาพสวยแบบนี้ จัดเลยครับผม

เป็นรองเท้ากีฬาของผู้หญิงที่ผมคิดว่าสวยที่สุดแล้วครับ