Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: สิวววว

Warning Points:
    0/5

สิวววว

ตอนนี้เราก็มีปัญหามากๆกับสิว พอมันหายมันก็ทิ้งรอยเอาไว้ทาครีมเท่าไหร่ก็ไม่ยอมหายซักที เราก็ลองมาเยอะ เปลี่ยนมาหลายยี่ห้อแล้ว แต่ยังไม่โนซักยี่ห้อ หายไม่ทันใจเรา เพื่อนๆช่วยแนะนำครีมที่ทาแล้วมันได้ผลเร็วๆให้เราหน่อยสิ ตอนนี้แอบเซงจิตมากมาย

0/5
    Quote Originally Posted by babagu View Post
    ตอนนี้เราก็มีปัญหามากๆกับสิว พอมันหายมันก็ทิ้งรอยเอาไว้ทาครีมเท่าไหร่ก็ไม่ยอมหายซักที เราก็ลองมาเยอะ เปลี่ยนมาหลายยี่ห้อแล้ว แต่ยังไม่โนซักยี่ห้อ หายไม่ทันใจเรา เพื่อนๆช่วยแนะนำครีมที่ทาแล้วมันได้ผลเร็วๆให้เราหน่อยสิ ตอนนี้แอบเซงจิตมากมาย
    ต้องใช้เวลาจ๊ะใจเย็นๆนะ เราใช้ฮีรูสกามา 2 หลอดแล้ว ตอนนี้ รอยสิวเริ่มจางลงแล้วค่ะ แอบดีใจ เอาใจช่วยสู้ๆนะ

0/5
    ราคาหลอดละกี่บาทอ่ะคะ หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

0/5
    Quote Originally Posted by babagu View Post
    ราคาหลอดละกี่บาทอ่ะคะ หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง
    มี 2 ขนาดนะค่ะ คือ 5 กรัม ราคา 220 บาท และ 10 กรัม ราคา 350 บาท หาซื้อได้ที่ร้านบู๊ทส์ วัตสัน และร้านขายยาชั้นนำทั่วไปจ๊ะ

0/5
    ใช้ scargel อ่ะค่ะ แต่ใช้เวลานานเหมือนข้างบนบอกเลย ราคาหลอดเล็กคุ้นๆว่า 180

0/5

Talking

อยากให้หายเร็วอย่างใจต้องไปเลเซอร์แล้วล่ะค่ะ แต่ถ้าไม่รีบแนะนำเป็น Smooth E Cream ใช้เวลาประมาณ 3 เดือนค่ะ รอยจะค่อยๆจาง หน่าเนียนใสขึ้นค่ะ แต่ใช้เวลาหน่อยค่ะต้องใจเย็น

Comments from Facebook

Tags for this Thread