เดรสผ้าชีฟองลายดอกมีซีบในข้างหลังเป็นทรงจับจีบสม๊อกตัวสายสามารถปรับให้เข้ากับรูปร่างได้ เป็นงานฮ่องกงค่ะ 200 B.

เสื้อผูกเอวช่วงแขนเป็นระบายสองชั้น กระดุมประดับด้วยเพชรทุกเม็ด ตัวนี้ใส่แล้วเริศมากค่ะ งานดีมาก 180 B.

เสื้อเชิ้ตผ้ายีน ปักด้วยลายหัวใจสีดำ 180 B. ได้มาจากสยามค่ะตัวนี้ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้น

กระโปรงผ้ามุ้งด้านในเป็นตะขายสีทองมีซับในให้อีกชั้นค่ะ จากร้านดังสยาม 180 B

เสื้อแขนยาวสีครีมขาวปักเลื่อมสีทอง จั้มช่วงปลายแขน 150 B

เสื้อแขนยาวปกบัวช่วงแขนเป็นผ้าลูกไม้ จั้มช่วงปลายแขน 150 B

เสื้อสายเดี่ยวโบว์จั้มช่วงเอว ใส่กับกระโรงเอวสุงหรือกางเกงน่ารักมากค่ะ 170 B.

เสื้อสีครีมระบายช่วงหน้าอกสไตล์แบรนดัง 150 B.

เสื้อชีฟองสีชมพูช่วงแขนเป็นโบว์ 120 B.

เดรสซาตินสีกรมงานดีค่ะ สองชั้นมีระบายช่วงบนและช่วงปลายกระโปรง สายเป็นแบบสายคู่ เอวเป็นทรงสม้อกเข้ารูป เรียบหรูสวยมาก 160 ค่ะ

เสื้อคลุมซีทรูตัวยาวสีขาวใส่แล้วสวยมากๆค่ะ มีโบว์สามารถผูกได้ตรงช่วงเอว ตัวจริงสวยมากไฮโซสุดค่ะ ขาย 170

ติดต่อแม่ค้าสายตรงเลยค่ะ 084-5310016 หรือจะ pm ก็ได้ค่ะ แม่ค้ามี scb สอบถามต่อรองได้ค่ะ