หายไปน้านนานนนนนนนนนนนน
กลับมาพร้อมเสื้อผ้าใหม่ๆ ที่ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย
ใส่ไม่ทัน
เลยเอามาปล่อยในราคาสมน้ำสมเนื้อ
ตัวไหน ใส่แล้วจะแจ้งไว้นะคะ ราคาก็จะต่ำลงมาหน่อย

รบกวนคุณลูกค้าที่สนใจ
แจ้งความประสงค์หรือสอบถามเพิ่มเติม ได้ ทางemai hey_pooh@Hotmail.com
หรือBB 215CC29C นะคะ

ราคาทุกตัวถูกมากนะคะ และ ยังมีขายตามร้านทั่วไปตอนนี้ ในราคา4-5 ร้อยบาท
ซื้อ 3 ตัวขึ้นไปจัดส่งฟรี
ซื้อต่ำ ว่า3 ตัวขอค่าส่ง บ้านละ30บาทเท่านั้น แม่ค้าส่งลงทะเบียนให้ ค่ะ
ต่อรองกันได้แต่อย่างโหดน๊า

กางเกงกระโปรง ขาบานเอวเป็นซิลข้าง ด้านหลังเป็นยางยืด ขาบ 300 บาทคะ

[IMG][/IMG]

เสื้อสายเดี่ยวเป็นผ้าพลีส สีขาวมุกนวลๆ ขาย200 ค่ะ

เสื้อสีทรู คอบัว ชายเป็นปักลูกไม้ สีออกโอรส สวยมากกกก ขาย 300

เสื้อคลุม สีบานเย็น สีสดใสมากค่ะ ขาย150บาท

เสื้อกางเกงตืดกัน สีชมพู สดใสแม่ค้าใส่ไม่ได้ยาวไปสำหรับแม่ค้า ขาย 300 บาท

เสื้อกล้ามลายสวยมาก ซีทรูหน่อยๆ ค่ะ ขาย200 บาท

เสื้อสายเดี่ยว ปักช่วงอก ตัวนี้ซื้อมาแพง ขาย 300 บาทค่ะ

เสื้อแนว วินเทจ คอบัวลายจุด ขาว พื้นน้ำตาล น่ารักมากมาย ใส่แล้วคุณหนู 200 บาท

เสื้อกางเกง สีส้มสดคอบัว ด้านบนเป็น ซีทรู กางเกง ขาล่างมีซับในมิดชิด อย่างดี ขาย 300 บาท

เสื้อกางเกง สีเหลืองผ้าดี ซิบหลัง ใส่แล้ว สวย ขาย 300 บาท

กระโปรง สีชมพูกลับ บัวหลังเล่นลายโชว์หลัง ขาย300 งานดีนะคะไม่ไก่กา

กระโปรงเหมือนแพนเค้ก สีชมพูแขนเทา เอาไป300 บาท งานดีค่ะ

เสื้อเชิ้ตลูกไม้ซีทรู มาพร้อม กับเสื้อเชิ้ต ช่วงอก และ ปก เป็นลูกไม้ ขายตัวละ250 บาทค่ะ

เสื้อขนฟู เหมาะมากกับหนาวที่ใกล้จะมา ขาย 300 บาทค่ะ

เสื้อตัวยาวเป็นลูกไม้ทั้งตัว สีขาวค่ะ ขาย 300 บาท

จั้มสูทกางเกง ขาย200คะ ใส่ไป1ครั้ง

แซกน้ำตาล 200ใสไป ครรั้งค่ะ

เสื้อคอบัว น่ารักมากบานจะบานๆๆๆค่ะแต่ในรูปมันไม่เห็นขาย200 ใสไป 1ครั้ง

สายเดี่ยวกระโปรง น่ารักคุณหนูมาก ผ้าลูกไม้แพงน่ารักมาก ซื้อมาพันกว่าบาทขาย300ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ

สายเดี่ยวอีก 1 ตัว ตัวนี้เซ็กซี่ดีค่ะ ขาย 300 ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ

มาต่อกันกับกระโปรงนะคะ

กระโปรงผ้าแก้วที่ฮิตยาวนาน งานดีมากๆ ซื้อมา1600 ขาย500บาท

กระโปรง ลาย kloset ขาย300

กระโปรงกางเกงลูกไม้ ใส่ไป1ครั้ง200 บาท

กระโปรงลูกไม้อีก 1 ตัว ขาย200บาท

กระโปรงน้ำตาล ขาย200 บาท

สุดท้ายกระโปรงยาวสีชมพู แม่ค้าตัวเล็กเกินใสสแล้วลากพื้น 300 บาท ยังไม่เคยใส่

ขอบคุณทุกท่านค่ะ และขอบคุณมากมายสำหรับ sbn town ที่ให้กระจายของสวยๆ ค่ะ