สนใจ PM มาสอบถามได้จ้าา หรือเมลมาสะดวกกว่านะคะ ตอบไวกว่าค่ะ

oopxii@hotmail.com

เลขบัญชีค่ะ ^^

-------------------------------------------------------------------------------------------

เริ่มที่รองเท้ากันก่อนค่ะ

รองเท้าส้นหนาาา เรียบหรู ดูดี ใส่แล้วเกิดมากกก ไซส์ 39 นะคะ
เหมาะกับคน 39-40 ค่ะ ใส่ได้ เราเท้า 39 ลองแล้วแอบหลวมนิดๆ ของใหม่ค่ะ ลองอย่างเดียว
ไม่ได้ถ่ายรูปจริงไว้ ไม่มีกล้องอ่าา เหมือนในรูปเลยค่ะ งานดี เป๊ะๆๆ ไม่กิ๊กก๊อกค่ะ
ขาย 790 รวมส่งค่ะ ใส่ได้ทุกโอกาสค่ะ เสียดายยย มันหลวมไปอ่าา >"<

รองเท้าส้นเตารีด ลายเสือไซส์ 36 ค่ะ คู่นี้งามมากก
ตรงลายเสือเป็นขนๆอ่าค่ะ บอกไม่ถูก ไซส์ 36 จ้าา ใครไซส์เล็กรับไปเลยย
750 รวมส่งแล้วค่าา ไม่ต้องรอพรีออเดอร์นะคะ ^O^ ลด 650 รวมส่ง !!!

=========================================

กระเป๋าผ้าาแบบ BANAME พิมพ์ลาย HERMES ไม่ต้องรอพรี ใครยังไม่มีรีบๆจับจองกันจ๊าาา
อุปกรณ์ที่จะได้รับ มีถุงกระดาษและถุงผ้าให้นะคะ ราคานี้งดต่อจ้าา นำเข้าเอง ราคาถูกสุดๆ ^^"
งานดีนะคะ ผ้าหนา สกรีนสีแน่นค่ะ ตรงสกรีนเป็นลื่นๆเลยจ้าา ไม่บางนะคะ ไม่ต้องเสียตังค์ซื้อของแพงค่ะ
ใบนี้ถือแล้วมีแต่คนชมคนมองค่ะ ใช้ไปนานๆไม่ย้วยนะคะ ลูกค้าซื้อไปก็ชอบกันจ้าา ^o^

สีที่มีตอนนี้นะคะ

สีส้ม 2 ใบ
ชมพูเข้ม 2 ใบ
น้ำเงิน 2 ใบ
ครีม 1 ใบ
เขียว 2 ใบ
เทา 1 ใบ
ม่วงแดง 1 ใบ

ราคาเดียว 1500 บาท ส่งฟรีค่ะ

ใครสนใจราคาส่ง 4 ใบขึ้นไปสอบถามได้ค่ะ

================================================

ลงครบแล้วค่าา สนใจสอบถามได้ค่ะ oopxii@hotmail.com
ขอบคุณ SBN มากมายค่าาาาา ^___________^