สินค้ามือสองทั้งกระทู้นะคะ ของแม่ค้าเองไม่ค่อยได้ใส่เลยเอามาส่งต่อค่ะ

ติดต่อแม่ค้าทางอีเมล insaneo38@hotmail.com ได้ตลอด หรือ pm มาก็ได้ค่ะ
สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ และต่อราคาได้แม่ค้าไม่กัดค่า ;DD
ราคาเดียว 200 บาททุกตัว ฟรีค่าจัดส่งทุกออเดอร์เลยค่ะ

กระโปรง kini irimashita ลายทางขาวฟ้า

กระโปรง kini irimashita ลายดอก

กระโปรง Forever21 ลายลูกไม้สีน้ำเงิน

เสื้อกล้ามสีเหลืองคัสตาร์ด ในรูปสีออกไม่ค่อยชัดนะคะ

เสื้อครอป cupcake design

กระโปรงยาวสีชมพูกะปิ ลายจุด

กระโปรงผ้ามุ้ง

กระโปรงยาวสีน้ำตาล ลายจุดดำ ในรูปสีไม่ค่อยชัดค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆค่ะ