Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ โละตู้!!อยากขายมาก!! ต่อมาให้ได้ให้เลย! new or used like new ♥ mama say zeed. December no.5. Every Perfect. รสนิยม. etc.♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ เสื้อกางเกงเดรสน่ารัก ราคาก็น่ารักค้า เข้ามาชมกันนะค่ะ :)

Warning Points:
    0/5

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ โละตู้!!อยากขายมาก!! ต่อมาให้ได้ให้เลย! new or used like new ♥ mama say zeed. December no.5. Every Perfect. รสนิยม. etc.♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ เสื้อกางเกงเดรสน่ารัก ราคาก็น่ารักค้า เข้ามาชมกันนะค่ะ :)

ข้อตกลง CF NO CC ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ ^^

สนใจติดต่อ
    pm
    chanew.nt@hotmail.com สะดวกอีเมลมากกว่าคะ^^

♥ ทุกชิ้นบวกค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทค้าา ♥

♥ 1. เสื้อ Mama say Zeed ♥ 300 BTH
    เสื้อเว้าแขนสีเทา สกรีนคำว่า wild child
    ใส่ครั้งเดียว สภาพยังใหม่จ้า

♥ 2. เสื้อสีขาว ♥ 280 BTH
    มีดีเทลที่แขนน่ารักมากๆค่า ซื้อมาไม่เคยใส่
    รับรองว่าใหม่ได้ไปไม่ผิดหวัง ใส่ได้ทุกโอกาสจ้า

♥ 3. เสื้อยืด'รสนิยม' สีครีม ♥ 200 BTH
    ซักแล้วไม่เคยใส่ ใหม่มากจริงๆคอนเฟิร์ม!

♥ 4. เสื้อลูกไม้ December no.5 สีดำ ♥ 200 BTH
    เสื้อแขนกุดลูกไม้สีดำ มีดีเทลเชือกรูดใต้อก ผูกโบว์ด้านข้าง
    ตัวนี้สวยมากๆๆค่ะ ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่เช่นกัน

♥ 5. เสื้อกล้ามซีทรูมีระบาย ♥ sold BTH
    เสื้อกล้ามสีครีม มีระบายสีดำตรงช่วงอก
    และเป็นซีทรูด้านบน ตัวนี้น่ารักมากกค่ะ แต่แอบมีตำหนิจุดสีน้ำตานเล็กๆ ไม่สังเกตไม่เหนเลยจ้า

♥ 6. เสื้อกล้ามสีเทา ♥ 70 BTH cf
    เสื้อกล้ามสีเทา สกรีนหน้ารูปผู้หญิง
    ตัวนี้แอบเท่จ้า ^^

♥ 7. เสื้อจัมพ์ ♥ 100 BTH
    เสื้อจัพท์ลายดอกไม้สีเทา พื้นขาว
    เป็นยูสสภาพดี มีโบว์และจัพท์ตรงเอวน่ารักมากๆค่า

♥ 8. เสื้อซีทรูลูกไม้ ♥ 70 BTH
    เสื้อยืดสีดำ มีลูกไม้สีเทาเป็นซีทรูด้านหลัก
    สวยและเซกซี่มากๆค่า ของใหม่ไม่เคยใส่จ้า

♥ 9. เดรสยาวลายทาง Every Perfect ♥ soldBTH
    เดรสจัพท์ใต้อก ตัวนี้ความยาวประมาน สี่ส่วนถึงประมานหน้าแข้งจ้า
    น่ารักมาก ลายทางสีครีมกับน้ำเงินนะค่ะ

♥ 10. เดรสจัพท์เว้าแขนสีดำ ♥ 170 BTH cf
    เดรสจัพท์เว้าแขนสีดำ ตัวนี้น่ารักมากค้าคอมเฟิร์ม แอบเซกซี่เล็กๆด้วย
    ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ !

♥ 11. เดรสวินเทจ December no.5 ♥ 200 BTH
    ตัวนี้ใหม่มากค่า ไม่เคยใส่
    ถ้าคนไหนชอบสไตล์วินเทจ แนะนำตัวนี้เลยค่า คัตติ้งน่ารัก!

♥ 12. จัมพ์สูท Ludrof ♥ 120 BTH
    จัมพ์สูทสีเทา พอใส่แล้วจัมพ์จะสั้นขึ้นมาจ้า ตัวไม่ใหญ่
    ตัวนี้ผ้าแอบเป็นขุยนิดนึงจ้า แต่โดยรวมสภาพดีค่ะ ^^

♥ 13. เสื้อคาดิแกนงานเกาหลี ♥ 300 BTH
    ตัวนี้งานเกาหลีค่า สีชมพูอ่อนนะค่ะ น่ารักและหวานมากๆ
    สาวหวานห้ามพลาดจ้า used once!

♥ 14. เสื้อคลุมลายทาง ♥ 300 BTH
    ลายทางสีกรมสลับครีมๆออกขาวนะค่ะ ตัวนี้น่ารักมากจ้า
    ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ ^^

♥ 15. เสื้อคลุมมีชั้นสีเทา ♥ 250 BTH
    ตัวนี้แบบน่ารักมากค่ะ ด้านหน้ามีระบาย
    ตรงชายเป็นลูกไม้สีน้ำเงิน สภาพเหมือนใหม่จ้า

♥ 16. เสื้อลายสก๊อตสองชั้น ♥ 120 BTH
    เสื้อแยกกันสองชั้นนะค่ะ ตัวนี้ซื้อมาไม่เคยใส่เลยจ้า

♥ 17. เสื้อกล้ามลายทาง ♥ sold BTH
    เสื้อกล้ามลายทางขาวดำ สกรีนรูปมงกุฎสีทอง
    ไม่เคยใส่ใหม่มากค่ะ ^^

♥ 18. เสื้อกล้าม disney ♥ 50 BTH
    เสื้อกล้าม disney ลายมิกกี้เมาส์ size 3

♥ 19. เสื้อสีแดงสกรีนหน้าคน ♥ 80 BTH
    สีจริงไม่สดเท่าในรูปน้า ใหม่มาก ไม่เคยใส่เลยจ้า

♥ 20. เสื้อ hello kitty ♥ 500BTH
    เสื้อคิตตี้ของแท้ จำได้ว่าซื้อมาพันกว่าบาทเลยจ้า
    เป็นสองชั้นน่ารักมาก ซื้อมาไม่เคยใส่ได้แต่เก็บจ้า ^^

THANK YOU SBN
    Last edited by chanew; 10-07-2011 at 06:11 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->