Many Shoes 36-37 Camper,lyns,chaps
ติดต่อได้ทาง PM ค่ะ ค่าส่ง 50 B

Tracy & Belle 350-
สีบรอนซ์ทองแดง ใส่ของจุ
ตำหนิมรอยจุดดังรูปกับช่องกระเป๋าด้านหน้าขาดค่ะ ประมาณว่าซ่อนของได้

5. Lyn Shoes[USA 5, EUR 36] 450-
นิ่มมม

6. Chaps Gladiator Shoes 450-

7. Camper Twin (Mary jane) sz 37 500-
สั่งมาจากเมกาเลยค่ะแพง T T หนังแท้ ทรงน่ารักดี แต่ใหญ่กว่าเท้าเราเบอร์นึงคิดว่าใส่ได้แต่ไม่ได้เลยกัดเท้า T T
เก็บมานานค่ะ เลอะเทอะหน่อยนะคะ

ส้นสูงเกาหลี sz 6 450-
แข็งแรง ไม่ก๊อกแก๊ก ฝุ่นเกาะไม่ได้ทำความสะอาดค่ะ

(New!) Dress Vintage look[/B] 320 B
ทรงสวยค่ะ จะผูกเป็นโบว์ที่เอวหรือใช้เข็มขัดแทนได้ค่ะ
สีเขียวอ่อน ลายผ้าสวย ตรงส่วนสีดำเป็นผ้าชีฟองบางซีทรูค่ะ ไม่ได้ทึบทีเดียว

3. (Used!) Shoes sz 36 150 B

4.(Used!) Bag 200 B
ของฮ่องกงค่ะ หมุดหายไปตัวนอกนั้นสภาพเยี่ยม เข้าได้กับทุกชุด ใส่ของก็จุ