โละตู้เสื้อผ้าค่า ขายถูกๆ ใส่เองทุกตัว ไซส์ s-m นะึคะ พอดีแม่ค้าตัวเล็ก
ราคา 40-150 บาทเท่านั้นค่ะ เชิญเลือกดูได้เลย ตัวแรกไม่ถูกใจก็ลองเลื่อนๆดูก่อนนะค๊า
มี 35 ตัว หมดแล้วหมดเลยจ้่า

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทต่อการสั่ง 1 ครั้งค่ะ สั่งหลายตัว ลดได้จ้า ^______^

ตัวที่ 1 - เสื้อยืด pena house สีขาว size M (เลอะนิดนึง แช่ไฮเตอร์ก็หายแล้วจ้า)
ขาย 60 บาท

ตัวที่ 2 - เสื้อเชิ๊ตสีชมพูหวานลายดอกไม้แหวว ผ้าใส่สบายมากกกกกจิงๆ (กระดุมหายไป 1 เม็ดนะคะ)
ขาย 60 บาท

ตัวที่ 3 - เสื้อสายเดี่ยว ตัวนี้มีวิ๊งๆด้วยนะคะ
ขาย 70 บาท

ตัวที่ 4 - เสื้อกล้ามซีทรู ลายน่ารักค่ะ สภาพดีค่ะ ใส่ไปทะเลน่ารักน๊า
ขาย 60 บาท

ตัวที่ 5 - เสื้อนอกสีดำแขนยาว ดูดีค่ะ
ขาย 100 บาท

ตัวที่ 6 - เสื้อกล้ามสีดำ นี่ห้อ ZEIN
ขาย 50 บาท

ตัวที่ 7 - เสื้อแจ๊กเก็ตสีขาวแขนยาว
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 8 - ชุดแซ็คสีเหลืองอ่อน ตัวนี้น่ารักค่ะ หวานๆ ของจริงสีเข้มกว่านี้นะคะ ตอนถ่ายรูปมันสว่างไปหน่อย ><
ขาย 100 บาท

ตัวที่ 9 - เสื้อซีทรูแขนกุด มีเชือกผูกเข้าเอวด้านหลังค่ะ
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 10 - เสื้อสายเดี่ยวซีทรู สีดำ สุดเซ็กซี่ ข้างหลังเป็นสายไขว้ เปรี้ยวเก๋ค่ะ
ขาย 90 บาท

ตัวที่ 11 - เสื้อสูทสีเหลืองลายดอกไม้สีน้ำตาลเล็กๆ น่ารักค่ะ ไม่เป็นทางการเกินไป
ขาย 100 บาท

ตัวที่ 12 - เสื้อเชิ๊ตสีดำแขนสามส่วนลายจุดวิ๊งๆ เปิดหัวไหล่
ขาย 90 บาท

ตัวที่ 13 - เสื้อสายเดี่ยวสีฟ้า มีระบายลูกไม้นิดนึง หวานๆค่ะ
ขาย 40 บาท

ตัวที่ 14 - เสื้อกล้ามซีทรู สีสันสดใสน่ารักมากกกตัววนี้ ไซส์เล็กนะคะ
ขาย 60 บาท

ตัวที่ 15 - แซ็คสีสดใส ใส่ไปทะเลหรือเดินห้างก็น่ารัก
ขาย 100 บาท

ตัวที่ 16 - แซ็คเทา-ดำ เรียบร้อยน่ารักค่ะ
ขาย 70 บาท

ตัวที่ 17 - เสื้อสายเดี่ยว/สายใหญ่ ไม่รุ้เรียกว่าไรอะ ><" สีชมพูลายๆค่ะ ตัวนี้มีตำหนิตรงหน้าอดนิดนึง มันรุ่ย เอาไปเย็บได้ค่ะ
ขาย 50 บาท

ตัวที่ 18 - แซ็คสายเดี่ยวสายไขว้ น่ารักมากกกก สีสวยด้วยค่ะตัวนี้ ฟ้าๆเขียวๆ
ขาย 150 บาท

ตัวที่ 19 - แซ็คกางเกงขาสั้น สีชมพูลายจุดสีดำ มีเชือกผูกตรงเอว ปรับขยายได้ค่ะ (ตัวนี้มีเลอะสีขาวนี๊ดดดเดียวจิงๆ แถวๆหน้าอก แต่เวลาใส่มองไม่เห็นหรอกค่ะ)
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 20 - แซ็กกระโปรงสีฟ้า ขลิบลายดอกไม้ หวานๆค่ะ
ขาย 70 บาท

ตัวที่ 21 - เสื้อสายเดี่ยว ผ้าใส่สบายๆค่ะ
ขาย 70 บาท

ตัวที่ 22 - เสื้อสายเดี่ยวสีกรมท่านะคะ ไม่ใช่สีดำ มีโบว์เป็นกำมะหยี่ สายปรับความสั้นยาวได้ค่ะ
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 23 - เสื้อแขนกุด ตรงคอมีระบายลูกไม้ น่ารักค่ะ
ขาย 100 บาท

ตัวที่ 24 - เสื้อแขนกุดลายกราฟฟิกน่ารักมาก ของ SODA
ขาย 100 บาท

ตัวที่ 25 - เสื้อตัวยาวสีดำ ตรงคอเป็นเลื่อมสีทอง ถ้าตัวสูงหน่อยก็ใส่เป็นเสื้อ แต่้ถ้าตัวเล็กก็ใส่เป็นแซ็คได้ค่ะ
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 26 - ชุดกระโปรงสีน้ำเงิน ตรงหน้าอกเป็นเลื่อมวิ๊งๆค่ะ น่ารักกก
ขาย 90 บาท

ตัวที่ 27 - เสื้อสายเดี่ยวเสียวหลุด เน้นหน้าอก ตัวนี้เซ็กซี่มากค่ะ สีชมพูสด
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 28 - ชุดกระโปรงลายเสือ ท่อนล่างเป็นกระโปรงสุ่มตาข่าย
ขาย 150 บาท

ตัวที่ 29 - เสื้อซีทรู ลายดอกไม้ ทรงน่ารักค่ะ
ขาย 70 บาท

ตัวที่ 30 - เสื้อแขนกุด สีเนื้อ ตัวนี้ผ้าดีมาก เป็นผ้าลื่นๆไม่รู้เรียกผ้าอะไร ><" ใส่แล้วดูดีค่ะ
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 31 - เสื้อแขนกุดสีม่วง คาดเข็มขัดเส้นเล็กๆก็น่ารักแล้วค่ะ
ขาย 70 บาท

ตัวที่ 32 - สำหรับสาวออฟฟิศไซส์ s ค่ะ แขนตุ๊กตา ผูกโบว์ตรงเอว ของจริงสีเข้มกว่านี้นะคะ
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 33 - สำหรับสาวออฟฟิศไซส์ s ค่ะ แขนตุ๊กตา มีระบายปก น่ารักค่ะ สายสก๊อตสีน้ำเงิน
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 34 - เสื้อคลุมแขนยาวสีดำมีกระเป๋าตรงหน้าอกกะเอวค่ะ
ขาย 80 บาท

ตัวที่ 35 - เสื้อสายเดี่ยวสีชมพู หวานมากกก (ตัวนี้ผ่านการเย็บมาสองสามครั้งนะคะ แต่ยังใส่ได้อยู่ค่ะ)
ขาย 50 บาท

โอนตังปุ๊บ ส่งวันรุ่งขึ้นปั๊บเลยจ้า (วันที่ไปรษณีย์ทำการนะจ๊ะ) ให้เลขพัสดุ เช็คของได้ตลอดจ้า
สนใจตัวไหน อีเมลล์ได้ตลอดค่ะ C.suphak@gmail.com / โ์ทร 082-4438453 ก่อน 4 ทุ่มนะคะ แม่ค้านอนไว^^

สนใจตัวไหน แจ้งจองไว้ได้เลย พร้อมเบอร์โทรหรืออีเมลล์ แล้วแม่ค้าจะส่งราคาและเลขบัญชีไปให้จ้า