เชื่อมั่น เชื่อใจได้ครับ ของดี ราคาถูก ราคาคนกันเอง

ขออนุญาตรบรุ่นที่ขายไปแล้วนะครับ ไม่ไหว ขายไปเยอะ ถ้าเก็บรูปลงรูป เด๋วกระทู้แตกพอดีครับ

ขายมาแล้วกว่า 200 เรือนนะครับ ทั้งใน Siambrandname , OCZ , Flashfly

:smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue:

นาฬิกาบางเรือน ที่ขายไปแล้ว สามารถสั่งเพิ่มได้อีก แต่ต้องรอหน่อย เนื่องจากต้องส่งของมาจากทางเมืองนอกครับ ^.^ ของส่วนใหญ่ที่สั่งมานั้น ผมจะสั่งมาจาก USA และ UK นะครับ สนใจเรือนไหนสอบถามเพิ่มเติมได้ และก็รับหารุ่นที่สนใจนะครับ ลองส่งรูป ส่งลิงค์มา นาฬิกาหน้าตาแบบไหนอะไรยังไง ลองส่งมาให้ดูนะครับ

ก่อนสั่งซื้อ ลองเช็คราคาที่อื่นมาก่อนนะครับ ว่าถูก หรือ แพงกว่าผม แต่ส่วนใหญ่แพงกว่าผมแน่นอนครับ วันนี้นำ

>>> ยี่ห้อที่เคยจำหน่ายนะครับ ถ้าสนใจรุ่นอื่นๆตามยี่ห้อพวกนี้ ก็ลองส่งรูป ส่งรุ่นมาคุยกันได้ครับ จะหาของให้ <<<

นาฬิกา Fossil ES2364 รุ่นขายดีมาอีกแล้ว หมดแล้วหมดเลยนะ
Spec นาฬิกานะครับ
Stainless steel case.
Clear resin bracelet.
Crystallized bezel.
Day, date, 24 hour sub dial.
White dial.
3 hand analog watch.
Case size: 37.5mm.
Case thickness: 10mm.
Band width: 17mm.
50 meters water resistant.
Comes with authentic fossil collectable tin
ราคาขาย 3,300 บาท ครับ

นาฬิกา Glam Rock รุ่น GR230008 GLAM ROCK MISS MIAMI BEACH สีดำ ของใหม่นะครับ คู่มือใบรับประกันมีพร้อม
ขายถูกสุดๆเพียง 5,900 บาท ครับ (ราคาต่อรองได้นิดหน่อย)

นาฬิากา Paul Frank เรือนนี้เป็นของผู้หญิงนะครับผม ของใหม่ พร้อมกล่องและใบรับประกัน หน้าปัดขนาด 3.6Cm. กันน้ำ 50 เมตร ตัวเรือนและสายสแตนเลส ระบบ Quartz
ขายเพียง 3,500 บาท (เหมาะกับการให้ของขวัญนะครับ เรือนนี้)

นาฬิกา Janet Reger รุ่น Black Gun Metal เป็นรมดำ ทั้งตัวเรือน หน้าปัดขนาด 3.6 Cm กันน้ำ 50 เมตร ตัวเรือน และ สายเป็นสแตนเลส รมดำทั้งตัวเรือน สวยครับเรือนนี้ หน้าปัดนั้นล้อมรอบด้วยคริสตัลของแท้จาก Swarovski พร้อมกับหมอนรองนาฬิกา สุด Sexy ลายลูกไม้ มีคู่มือ และ ใบรับประกันพร้อม
ราคาเต็ม 4,900 บาท
ขอขายเพียง 3,000 บาทเท่านั้น

นาฬิกา Kenneth Cole reaction รุ่นKC3558 หน้าปัดขนาด 4cm. ตัวเรือนและสายสแตนเลสแท้ ระบบ Quartz กันน้ำ 50 เมตร ของใหม่พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายเพียง 3,000 บาท เท่านั้น !!!

นาฬิกา Swatch รุ่น Love เป็นของใหม่ ของแท้นะครับ กล่องตรงกลางร้าวนะครับ เป็นกล่องพลาสติก เพราะผมเผลอเอาของไปวางทับครับ ราคาเต็มเรือนนี้ประมาณ 3,500 บาท
ขอขายเพียง 2,400 บาท ขายถูกครับ เพราะกล่องไม่สมบูรณ์

นาฬิกา Invicta Force Tank รุ่น 0871 หน้าปัดสีเทา ขนาดหน้าปัด 4.7 cm. King Size กันน้ำ 100 เมตร สายซิลิโคน ทำจากโพลียูรีเทน ทนมากๆ ตัวสายโค้งรับกับข้อมือ ตัวเรือนสแตนเลสแท้ เรือนนี้ทำในประเทศ Swiss งามมากๆนะครับ เหมาะกับคนที่หานาฬิกาไฮๆๆ ดูดีๆเท่ห์ใส่ๆมาก เรือนนี้จะใหญ่ตาม Concept ของรถถังนะครับ Force Tank ของใหม่ พร้อมกล่อง และ ใบรับประกัน
ราคาเต็ม $595 นะครับ หรือราวๆ 18,000 บาท รุ่นนี้ใน Paragon มีขายนะครับผม
ขอขายเพียง 8,000 บาทนะครับ

นาฬิกา Morgan Gun Metal ตัวเรือนรมดำ หน้าปัดล้อมเพชร ขนาด 3.4 Cm. ตัวเรือนและสายสแตนเลส ระบบ Quartz
ขายเพียง 2,000 บาท

นาฬิกา Avia จาก UK ของแท้ ของใหม่ ตัวเรือนและสายสแตนเลสแท้รมดำ สายเป็นแบบยืด สามารถตัดได้ หน้าปัดขนาด 4cm. ด้านในหน้าปัดล้อมเพชร
ขายเพียง 1,600 บาท

นาฬิกา Umbro ของใหม่นะครับ แต่เก็บไว้จนลืมขาย เป็นสายยาง หน้าปัดขนาด 4 cm. ตัวเรือนแสตนเลสแท้ กันน้ำ 50 เมตร
ระบบ Quartz
ขายเพียง 1,500 บาท

นาฬิกา Glam Rock รุ่น GR23000 สีชมพูนะครับ เป็นรุ่น MIAMI Beach ของใหม่ 100% พร้อม กล่อง และ ใบรับประกันครับ ราคาปกติ 12,900 บาท
ขอขายที่ราคา 5,900 บาท

นาฬิกา PUMA สไตล์ Sport สายยางสีน้ำตาล ตัวเรือนสแตนเลส หน้าปัดใหญ่ขนาด 4.4 cm. เป็น Chronograph จับเวลาครับ กันน้ำ 100 เมตร มีใบรับประกัน คู่มือ ครบครับ แต่ว่ากล่องอาจจะยับนิดนึง เนื่องจากศุลกากรเปิดตรวจ แล้วไม่ระวังนะครับ ของใหม่ ของแท้ 100% ครับ ราคาเต็ม $150 = 4,500 บาท (ราคานี้ไม่ขายนะครับ)
ขอขายเพียง 3,000 บาท เท่านั้น

นาฬิกา Cage Fighter ครับ แบรนด์จาก USA ตัวนี้ แนวๆครับ เพี้ยว ฟ้าว สายหนังแท้ ตัวเรือนเป็นพลาสติกใส หน้าปัดเหลี่ยม
ขายเพียง 2,100 บาท

นาฬิกา Fossil ครับ ของคุณผู้หญิงเรือนเล็กน่ารัก พร้อมกล่องสวยๆ ของใหม่ ของแท้ ตัวเรือนเป็นสแตนเลส สายนั้นจะคล้ายๆโซ่ครับ สวยดี แหล่มมากมายๆ อิอิ ราคาเต็ม 5 พันกว่าบาท
ขายเพียง 3,000 บาท เท่านั้นครับ

นาฬิกา Paris Hilton พร้อมกล่องและใบรับประกันครบ Set มาใหม่ล่าสุด เหมือนกำไลเลยครับ เรือนนี้ ตัวเรือนสแตนเลสทั้งตัวเรือน กันน้ำ 50 เมตร ระบบ Quartz สวยๆแหล่มๆจัดไปเลยครับเรือนนี้ ปกติราคาเต็ม 6,900 บาท
ขายเพียง 3,000 บาทเท่านั้นครับ

นาฬิกา Henley สไตล์ Hiphop หน้าปัดใหญ่ ล้อมเพชร สายสีจี๊ดๆๆๆๆ กันน้ำ 10 เมตร ระบบ quartz พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายขาดทุนครับ 1,000 บาท รวมส่ง EMS

นาฬิกา Henley สไตล์ Hiphop หน้าปัดใหญ่ ล้อมเพชร สายสีจี๊ดๆๆๆๆ กันน้ำ 10 เมตร ระบบ quartz พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายขาดทุนครับ 1,000 บาท รวมส่ง EMS

นาฬิกา Levi's รุ่นนี้ปกติในช็อปขายอยู่ 6,700 บาท ในช็อปไทยเลยนะครับ เรือนนี้หน้าปัดเป็นรุ่น King Size นะครับ ขนาด 4.5 cm. ระบบ Quartz ตัวเรือนสแตนเลส รมดำแท้ สายหนังแท้ ครับ กันน้ำ 50 เมตร ของใหม่ พร้อมกล่อง และ ใบรับประกันครบครับ
ขอขายราคาพิเศษ ถูกกว่าช็อปขายอีกครับ
ขายเพียง 3,200 บาท

นาฬิกา Fossil รุ่น ME100 เป็นเครื่อง Automatic นครับ ตัวเรือนจะเป็นสแตนเลสทั้งหมด กันน้ำ 50 เมตร มีกล่องและใบรับประกันพร้อมครับ ราคาปกติใน Shop ประมาณ 7,000 บาท
ขายขายราคา 5,000 บาทครับ สำหรับรุ่นนี้ ราคานี้ไม่แพงเลยครับ ได้เครื่องออโต้ แถมยังได้รุ่นพิเศษจาก Fossil ด้วย

นาฬิกา Glam rock สุดหรู ของแท้จาก Swiss มีมาแค่เรือนเดียวนะครับ สำหรับราคาพิเศษเช่นนี้ครับ รุ่นนี้มีชื่อรุ่นว่า
Z New Glam Rock Women's Miss Miami Beach Watch GR23004 เป็นของใหม่มือ 1 นะครับ มีกล่อง และ ใบรับประกันพร้อมครับ รับประกันว่าของแท้แน่นอน หากไม่ใช่ยินดีคืนเงินเป็น 2 เท่าเลยครับ
ราคาปกติ 12,900 บาท
ขอขายเพียง 5,900 บาทครับ (มีเรือนเดียวนะครับ รีบหน่อยนะ ถูก แท้ มีที่นี่ครับ)

ขอ Present ยาวหน่อยนะครับ เรือนนี้ เป็นของ Swiss ครับ ซึ่งเป็นแบรนด์ Stuhrling จากประเทศ Swiss แท้ๆครับ
เรือนนี้ราคาปกติที่ Shop เมืองนอกนั้นขายอยู่ที่ $295 ครับ หรือ ใช้ Rate 31 บาทนะครับ จะเท่ากับ

295 x 31 = 9,145 บาทครับ
โดยนาฬิกาเรือนนี้นั้น จะมาพร้อมกับกล่องนาฬิกาสุดหรู เป็นกล่องหนังสีส้มนะครับ ด้านในก็จะมี ใบรับประกัน คู่มือ ใบ Register เป็นสมาชิกครับ พร้อมกับมีผ้าเช็ดนาฬิกาอย่างดีให้ครับ สวยมากๆครับ ดูดี และก็ดูไฮโซครับ ถ้าปกตินาฬิกา Grade Swiss แบบนี้ กล่องแบบนี้ หลักหมื่น up แน่นอนครับ และตัวนี้นั้น ก็ใช้เป็นเครื่อง Swiss ด้วยครับ ตัวเรือนนั้นเป็นสแตนเลสครับ และ จะเป็นสายหนังแท้ นุ่มครับ

จุดเด่นนะครับ จุดแรก หน้าปัดขนาด King size ครับ ใหญ่มาก 44 cm. ผู้ชายแนวสปอร์ตผมแนะนำเลยครับเท่ห์มาก
ด้านหลังสลักเป็นรูปนกอินทรีครับ เพราะรุ่นนี้จะเป็นรุ่น Eagle ครับ ตัว หน้าปัดพื้นขาว ตัดด้วยตัวเลขสีส้ม สวยครับ
จุดเด่นจุดที่สองเลยคือ เรื่องของหน้าปัดหรือตัวกระจกนะครับ ตัวนี้มีความพิเศษกว่า แบบ ซัฟฟายนะครับ เพราะจะเป็นหน้าปัดแบบ Krysterna? Crystal ซึ่งเป็นการพัฒนาขึ้นมาครับ มีความแข็งแรง และ ทนทานมากๆครับ รวมถึงยังสามารถกันรอยได้อีกด้วย

ทำไมถึงต้องซื้อ ???

เรือนนี้นะครับ ผมขายในราคา 7,000 บาท สำหรับค่าตัวเจ้าเรือนนี้ พูดได้คำเดียวว่าไม่แพงเลย ลูกค้าบางท่านบอกไปซื้อนาฬิกาก็อปเกรด เอ ดีกว่า เอาเป็นงานสวิส - -! แม่เจ้า แน่ใจเหรอว่าเครื่องสวิส ไปๆๆมาๆๆ น่าจะมาจากแถวๆๆเพื่อนบ้านเรานี่แหล่ะนะครับ เอาเงิน 7,000 บาท ของท่านมาซื้อเรือนนี้จะดูคุ้มกว่ามั้ยครับ ???? ได้ของแท้ สบายใจ ของคุณภาพ

อันนี้เป็นรุปหน้าเว็บมาให้ดูนะครับ หรือจะเข้าไปดูที่เว็บด้วยตัวเองก็ได้นะครับที่ http://www.stuhrling.com

นาฬิกา Ben sherman ของแท้จากอังกฤษ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง เป็น แบบ Unisex นะครับ ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังสีดำครับ กันน้ำ 50 เมตร พร้อมกล่อง และ ใบรับประกันจากอังกฤษ
ขายเพียง 2,200 บาท

นาฬิกา Skagen จาก Denmark ของแท้นะครับ ตัวนี้ราคาเต็ม 6,900 บาท ครับ Skagen เป็นแบรนด์ที่มีมานานแล้วนะครับ แล้วตอนนี้เซ็นทรัลก็เริ่มมีขายแล้วครับ งานดีมากๆครับ สวย เรียบๆ ลักษณะเด่นคือ ความบางนะครับ Skagen ในระดับราคาเดียวกันถ้าเทียบกับแบรนด์อื่น Skagen จะไม่แพงเลยครับ สมราคา

เรือนนี้หน้าปัดจะเป็นสีขาวมุขๆนะครับ หน้าปัด 3 วงนั้น บอกวัน วันที่ และ เวลา 24 ชม.ครับผม ตัวเรือนและสายนั้นสแตนเลสแท้ กันน้ำ 5 เมตร มีกล่อง และ ใบรับประกันพร้อมนะครับ
ปกติ 6,900 บาท ขายเพียง 3,600 บาท เท่านั้นครับ

นาฬิกาสุดหรู Sekonda ล้อมเพชร สายซิลิโคน ตัวเรือนสแตนเลส ประดับด้วยเพชร ระยิบระยับครับ สวยงามมากเรือนนี้ กันน้ำ 50 เมตร เป็นของประเทศอังกฤษนะครับ
ขายเพียง 1,900 บาท

นาฬิกา Tommy เรือนนี้จะคล้าย Tag เลยครับ ตัวสายนั้นจะเป็นตัว T นะครับ เพื่อสื่อถืง Tommy ตัวเรือนและสายสแตนเลส กันน้ำ 50 เมตร หน้าปัดขนาด 3.6cm.มีกล่องและใบรับประกันครบครับ
ขายเพียง 3,500 บาทเท่านั้น

นาฬิกาผู้หญิง Kenneth Cole New york รุ่น KC4587 ของใหม่มือ 1 ตัวนี้ พิเศษตรงที่ รมดำทั้งตัวเรือน สวยมากครับเรือนนี้ หน้าปัดประมาณ 3 cm กว่าๆ กำลังดี ตัวเรือนและสายรมดำ ไม่ลอกไม่ดำ กันน้ำ 50 เมตร มีกล่อง และ คู่มือ ใบรับประกันครบ
ขายเพียง 2,900 บาท ถูกสุดๆๆ

นาฬิกา Keneth Cole ของแท้ สายหนัง รุ่น KC1463 สายหนังแท้สีน้ำตาล ตัวเรือนสแตนเลส หน้าสี่เหลี่ยม วงกลม 2 วงเล็ก แสดงเวลา 24ชม. กับ วันที่ครับ ระบบ Quartz กันน้ำ 50 เมตร มีกล่อง มีป้ายห้อย ของใหม่ มือ 1
ใน Shop ราคา 4,000 Up ครับ
ผมขายเพียง 2,900 บาทเท่านั้นนะครับ

นาฬิกา Kenneth Cole รุ่น KC3561 ตัวเรือนหน้ากลม หน้าปัดขนาด 4 cm. ดูเรียบหรู ตัวเรือนบาง Slim ระบบ Quartz หน้าปัดบอกวันที่ด้านบน ณ ตำแหน่ง 12 นาฬิกา ตัวเรือนสีเงิน ถ้าชอบเรียบๆ หรู ตัวนี้โอเคเลยครับ
ขายถูกเพียง 2,500 บาทครับ ถูกกว่าที่อื่นแล้วนะครับ เพราะฉะนั้นงดต่อจ้ะ เช็คที่อื่นราคามาก่อนเลยนะครับ ^.^

นาฬิกา Diesel รุ่น DZ5129 รุ่นนี้ราคาเต็มใน shop ขายอยู่ 6,800 บาทนะครับ ของใหม่ มือ 1 มีกล่อง และ ใบรับประกันนะจ๊ะ หน้าปัดสี่เหลี่ยม ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังแท้สีดำ กันน้ำ 100 เมตร
ขอขายราคาพิเศษเพียง 4,500 บาท ครับผม ถูกกว่าทุกเว็บแน่นอนจ้ารับประกัน

นาฬิกา Diesel รุ่น DZ5118 รุ่นนี้ราคาเต็มใน Shop ขายอยุ่ที่ 6,800 บาทเช่นเดียวกัน หน้าปัดขนาด 3.6 cm. ใส่ได้ทั้งชายและหญิงนะครับ ตัวเรือนสแตนเลส สายหนังแท้ กล่อง ใบรับประกัน ครบเต็มพิกัด
ขายเพียง 4,200 บาท ถูกมากๆ

นาฬิกาสุดหรู Sekonda ล้อมเพชร สายซิลิโคน ตัวเรือนสแตนเลส ประดับด้วยเพชร ระยิบระยับครับ สวยงามมากเรือนนี้ กันน้ำ 50 เมตร เป็นของประเทศอังกฤษนะครับ
ขายเพียง 1,900 บาท

นาฬิกา Ben Sherman สายหนังแท้ ด้านนอกหุ้มด้วยไนล่อน สีสันสดใส ตัวเรือนสแตนเลส กันน้้ำ 50 เมตร พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายเพียง 2,000 บาท

นาฬิกา Adidas รุ่นใหม่เลยจ้า สีดำทั้งตัวเรือน หน้าปัดขนาดใหญ่สไตล์ Sport ไฟสีเขียว ระบบ digital ตัวเรือนสแตนเลส สายซิลิโคน กันน้ำ 50 เมตรจ้า สามารถจับเวลาได้นะครับ ตัวนี้ ใน shop ขายกันอยู่ 4,300 บาท
ผมขอขายที่ราคา 2,900 บาท ครับ ถูกๆเลยจ้า

นาฬิกา Activa ของผู้หญิง จาก Swiss ครับ ระบบ Quartz ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังสีชมพู หน้าปัดเลขโรมัน สวย คลาสสิก ราคาเบาๆ
ขายเพียง 1,000 บาท เท่านั้น !!!!

นาฬิกา Fossil ผู้หญิง รุ่น Dallas เป็นมือสองนะครับ เรือนนี้น้องสาวผมใส่เองครับสภาพ 95% มีรอยขนแมวตามการใช้งานครับ มีกล่องเหล็กให้ครับ ซื้อมา 3,000 บาท
ขอขายเพียง 1,700 บาทครับ

นาฬิกา Lorus สำหรับผู้ชายนะครับ เป็นแบรนด์จาก Seiko ที่ทุกคนรู้จักดี ตัวนี้เป็นเรือนสแตนเลส สายหนังแท้ นำเข้าจาก USA กันน้ำ 50 เมตร ของใหม่ ของแท้ มีกล่องครบ
ขายเพียง 1,700 บาท