Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขอความรู้จากการฉีดเพิ่มเนื้อหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile ขอความรู้จากการฉีดเพิ่มเนื้อหน่อยค่ะ

คุณแม่อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับการฉีดแก้มค่ะ ท่านอายุ60แล้วแก้มไม่ป่องตึงเหมือนก่อนเลยอยากให้เพื่อนๆและพี่ๆช่วยแนะนำคุณหมอดีๆและข้อมูลเกี่ยวกับสารฉีดด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

Wink

ไม่เคยฉีด อยากรู้เหมือนกัน แต่แม่ของเพื่อนๆเรา เค้าดึงหน้ากันเลยค่ะ

เค้าบอกว่า ดึงทุก สิบปี ตอนนี้เค้าอายุ ประมาณ 60 แล้ว แต่หน้าเหมือน 40

เลยค่ะ หน้าไม่ตึง แบบหลอกๆ ด้วย ธรรมชาติมากค่ะ เค้าบอกดึงมา 2-3 ครั้งแล้ว

แต่มีรอยเย็บบ้าง แต่ไม่มาก มองไม่เห็นค่ะ เพราะผมปิดไว้พอดี

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

Wink

อ้อ เพิ่งรู้ว่าเข้าใจผิด จริงๆ จะฉีด แก้มป่อง ใช่มั้ยค่ะ อืม เห็นพี่สาวไปฉีด ร่องแก้ม

และหน้าผากเหมือนกันค่ะ เด๋วไปถามให้ว่าที่ไหน แต่ต้องฉีด ทุก 6 เดือนค่ะ

Comments from Facebook