Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เพิ่ม!!Flamenco Dress/Zara Tank/Scallop Trouser/Propaholic/MNG Lace blazer vivi/ jumpsuit landmee/ korea dress / Forever21 and many more !!Welcome

Warning Points:
    0/5

Exclamation เพิ่ม!!Flamenco Dress/Zara Tank/Scallop Trouser/Propaholic/MNG Lace blazer vivi/ jumpsuit landmee/ korea dress / Forever21 and many more !!Welcome

ชุดพร้อมส่ง

คลิกดูสินค้าทั้งหมด >>>>>>>>>>

ชุดเ lotเก่าเหลือเท่านี้ละค่ะ+เพิ่มงานไทย

หมวด : ชุดพร้อมส่ง
    1.Flamenco Dress Landmee style 390-
    เดรสชีฟองนิ่ม vivi standard แขนชั้นๆแบบฟลามิงโก้ เดรสสเปน เก๋มา สาวคนไหนมีต้นแขนอวบหน่อย ยิ่งใส่สวยเลยค่ะ ^^ ซับในด้านล่างค่ะ

Color : black/Pink-Beige/Orange/Mint/drop blue

Size : อก34-35" เอวsmockได้ถึง23-30" ยาว31" สะโพกฟรี

แขนแบบนี้คุณชมพู่ก้อใส่ค่ะ สวยมั่กๆ

1.1SRS BLaZER Scallop 770-

เสื้อคลุมSRSมาใหม่อีกแล้ว เทียบแบบได้งานดีมากถึงมากที่สุดค่ะ คัทติ้งและผ้า พรีเมี่ยมเกรดตามราคานะจ๊ะ สวยไม่ต้องลังเลฮ๊า
    ตรงหอยเป็นงานปักนะค่ะ

กระโปรง กางเกง ขอบหยัก: มีในอัลบั๊มนะค่ะ สอบถามได้

size : Free size อกได้ถึง 37" บ่า 14.5"
    Color : ดำ/ชมพูอ่อน
    remark:นางแบบ สูง 167 อก 32-33 เอว 27 สะโพก 36-37

1.2 MNG Lace Blazer 390-
    ผ้าลูกไม้ยังไงก็ไม่มี out นะค่ะ เรียบหรูดูดีกับ Blazer ลูกไม้ ใส่เย็นๆ ไม่ร้อนค่ะ อยากใสๆลุคAngelแบบคุณชมพู ไปสีขาว หรือจะหวานๆดุๆ ดูมั่นๆ ไปสีดำเลยค่ะ
    พร้อมส่ง : ดำ 3 ครีม 1 ค่ะ
    3/09ว่างดำ 2 ค่ะ รุ่นนี้เอามาน้อย ไม่ได้เพิ่มแล้วนะค่ะ----ขายแล้ว
    หมดแล้ว ต้องการเพิ่มกรูณาสอบถาม เผื่อหาให้ได้ค่ะถึงกลางเดือนนี้ค่ะ
    สี : ครีมเบจ/ดำ
    Size : free size อกได้ถึง36"ค่ะ
    remark:นางแบบ สูง 167 อก 32-33 เอว 27 สะโพก 36-37

1.3 Scallop Trouser 390-
    กางเกงขาสั้นขอบหยัก ผ้าแก้วorganzaชีฟอง ป้ายไปป้ายมาปิดเป้าขาสั้นแบบเดิมๆ พี่เค้าว่ารุ่นนี้ผลิตแทบไม่ทันเพราะใส่แล้วสวยมาก ตรงขอบหยักๆแบบน้องหอยนี่แหล่ะ แต่มีsizeเดียวนะค่ะ ขอบไม่ใช่ยางยึดนะ ห่อตูดด้านหลังย่นๆ มิเอาค่ะ มิสวย

Size : เอว 26 สาวไหนS M ดีใจด้วยค่ะ
    สะโพกไม่เกิน 37 ยาว 13

พร้อมส่ง:สีละ1ตัว เท่านั้นจ๊ะ
    ดำ เบจ ชมพู

1.4 Zara Tank 530-พร้อมส่งดำสีเดียว จ๊ะ
    เสื้อปัก Zara ไม่ต้องบรรยายงานปักร้านviviมากเน๊อะ เพราะสวยมั่กๆค่ะ

2. Jumpsuit Landmee baby rose 390-
    ใส่สบายๆแขนสี่ส่วนเตรียมรับลมหนาวน้อยๆที่กะลังจะมาถึง ^^ ผ้าเป็นชีฟองซับในทั้งตัว รอบคอแต่งด้วยลูกไม้ถัก ติดอกด้วยbabyroseจิ๋ว ใส่แล้วผ๊อมผอม หุ่นดีCF ค่ะ แอบบเก็บเองแล้ว2 สี อิอิ
    Size: free size อก32-36" เอวได้ถึง 28" สะโพกฟรีค่ะ
    พร้อมส่ง : สี Pink rose/Black/Milk Pink/Coral Orange 4/08เหลือชมอ่อน1ค่ะ
    หมด

หมด

หมด

เหลือ1สุดท้ายแล้ว สีนี้เอามาเยอะสุดเลย สวยจริงๆค่ะ ไม่โม้

3.Crop Mcqueen 550- SOLD
    ชายเสื้อเป็นเชิงลูกไม้ หรูเชีียว ผ้าทิ้งตัวมีน้ำหนัก ไม่เบานะค่ะ
    เย็บสวย ไม่ใช้งานเย็บโหลค่ะ
    อก: 32-36"

4.BLAZER ชายลูกไม้ 690- SOLD

5.Violet Chiffon Shirt 700->>>>SOLD
    ไหล่12" อก34" แขนยาว24"ยาว23"
    สีม่วงAnna sui สวยๆแบบนี้ ผ้าชีฟองพลิ้วๆ และเป็นshirtด้วย สวยมากเลย มีลูกเล่นเป็นระบายด้านหลัง งานเกาหลีแท้ๆแน่นอน ตัดเย็บตามแบบนะค่ะ รูปเป็นแบบบไหน ของเป็นแบบนั้นค่ะ สวย ถูก ดี มีคุณภาพ
    Status:พร้อมส่ง
    SOLD

6.V16 ชุดสุดคุ้ม 2 ชิ้น 750- >>>>>ลด500
    ตัวนอกเป็นเสื้อแต่ขนไม่หนา บางเบาน่ารัก ไม่ร้อนนะค่ะ ลายจุดมินนี่ ชุดข้างในเป็นเดรสสายเดี่ยวกระโปรงผ้ามุ้ง นำไปmixกับชุดอื่นได้ค่ะ คุ้มมาก
    FREE SIZE S-M ใส่ได้ค่ะ
    status : พร้อมส่ง

7.Vintage pleat dress ->>>>500
    เดรสปกอัดพลีส ที่กำลังอินตอนนี้เลยค่ะ ปกระบายรอบตัวคล้ายตุ๊กตาโบราณ ผ้าลายจุด ที่ร้านเอาสีเบจเข้ามานะค่ะ เพราะหวานและคลาสสิคมากๆค่ะ
    750-บาท
    Status:พร้อมส่ง สี เบจ

8.Hana print danim skirt 650-(FOREVER21 JAPAN) ขายถูกกว่าป้าย
    กระโปรงผ้ายีนส์นิ่มมาก ปริ้นลายดอกไม้รับsummerของแท้จาก shop forever21 ที่โตเกียวค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยนะค่ะ tagด้านในเป็นของญี่ปุ่นเลยค่ะ
    Size : S นะค่ะ เอวขยายได้ถึง30 ค่ะ
    status: พร้อมส่ง1ตัว
    order:rosebudote@hotmail.com

9.Dolly dottie 850->>>>500
    dress ชีฟองผสม ผ้าทิ้งตัว ลายจุดน่ารักคิกคุ แต่sexyด้วยลูกไม้ด้านหลัง ครึ่งตัวลงมา หวานปนsexyในราคาเบาๆ งานร้านนี้เนี๊ยบทุกชุดค่ะ เพราะขายในอัลบั๊บ special จับจองได้เลยนะค่ะ พร้อมส่งสีดำจุดขาว ใส่ได้หลายโอกาสจ๊า
    Status:พร้อมส่ง 1 ชุด
    color: Black
    order:rosebudote@hotmail.com

ตัวอย่างตอนใส่ค่ะ

หมวด : ฝากขายชุดส่งต่อมือ1ไม่ผ่านการใช้งาน
    1.ส่งต่อตัวขวา ชมพูอ่อน เดรสคอลูกไม้ ช่วงกระโปรงอัดพรีท สีหวานลายสวยค่ะ 300-
    ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อจากร้านนี้เลยค่ะ (ติดtag liz lisa นะค่ะ)
    free size : อก32-37" เอวขยายถึง 24-30" สะโพกฟรี

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ สี นี้เลยค่ะ ยืมรูปจากร้านที่ซื้อมานะค่ะ

2.เจ้าของใส่ไม่ได้ค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ของจริงสวยมากค่ะ โดยเฉพาะด้านนอกแบบ cecil mcbeeเลย
    ชุดหมีเกาะอกผ้าฝ้ายนะคะแบบเดียวกับที่ Lena Jung ใส่เลยจ้า
    ใส่ถ่ายลงนิตยาสาร Vivi ค่ะ ตัดต่อผ้ายีนส์ฟอก มาพร้อมกันกับเสื้อคลุมลูกไม้ตัวนอก และโบว์ผูกช่วงเอวจ้า ให้ลุคหวาน น่ารัก so cute เลยจ้า หนุ่ม ๆ เห็นแล้ว Look Like Love เลยคร๊า <33333333
    อก 32-35
    เอว 24 ยึดได้ถึง30
    สะโพก free
    ความยาว 26 นิ้ว (วัดจากอกค่ะ)
    credit : ยืมรูปจากร้านที่ซื้อมานะค่ะ ในรูปถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ
    ส่งต่อ ราคา 690 บาท

รูปนางแบบยี่ห้อMcbeeของญี่ปุ่นใส่ค่ะ สวยมากๆ

3.เสื้อ silk ผสมเนื้อดีมาก อยู่ทรง ระบายทั้งตัว ช่วงปลายระบายจะมีเอ็นร้อยเอาไว้ เพื่อให้ระบายมันฟูๆ พองๆ แล้วก็เล่นชายสวย
    ช่วงกระดุม ติดซ่อนทุกเม็ดนะคะ ทรงสวยมาก ตัวนี้ชอบสุดๆ
    classic แต่ไม่เคยตกยุคจริงๆ กับเสื้อสไตล์นี้ ใส่กับกางเกงยีน กระโปรงสั้น หรือ ทรงเอ หรือ กระสอบ ก็ได้หมด มิกกับขาสั้นก็เก๋
    จะชิว จะทำงาน จะไอเดท ก็ทำให้ หา Accessory ที่รู้ใจแค่นั้นเป็นพอ เพราะเสื้อมันเด่นมากก อยู่แล้ว !!
    อกไม่เกิน 34" ยาว 18"

ฝากส่งต่อ 700 รวมส่งค่ะ>>>>ลด500 ส่งฟรีเลยค่ะ

4.ส่งต่อจากร้าน propaholic Leather stud Bracelet 540- ส่งต่อ 400ค่ะ
    กำไรหน้งแท้งานเกาหลีงานดีสวยมากกกกกกกก ปรับได้ 2ระดับ พี่สาวฝากส่งต่อเพราะข้อมือเล็กไปใส่แล้วหลวมค่ะ ถ้าสั่งที่ร้านหมดแล้วค่ะ
    size: เป็นเส้นใหญ่ ประดับหมุดทอง
    color: เบจ

5. Lovely Lace 480-
    ส่งต่อค่ะ มันใหญ่ไปใส่ไม่ได้เสียดายมากเลยค่ะ ของจริงสวยมากเย็บดีมาก ผ้ามีวิ๊งๆด้วย ส่งราคาเดิมนะค่ะ แต่ส่งให้ฟรีเลยค่ะ
    Detail: เดรสลูกไม้หวานสวยก้าบ ลูกไม้สวยงามจิงๆๆๆ ใส่แล้วคุณนู๋โพดๆๆๆๆๆๆ
    มีซิบข้างอย่างดีฮร่า
    หมายเหตุ: นางแบบใส่ S นะคะ
    Fabric: ผ้าชีฟองแก้ว+ลุกไม้
    Color: = ขาว
    M – อก 33 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 32 รอบแขน 19

ดูรูปชุดเพิ่มเติมที่นี่ค่ะ >>>>>http://www.ladysquare.com/forum_shop...9&title=lot342

วิธีสั่งซื้อและชำระเงิน
    1.Post ที่กระทู้ หรือ Pm หรือ Email: rosebuddote@hotmail.com
    2.ทางร้านจะ CF ยอดและ ส่งรายละเอียด การโอนเงินอย่างเร็วที่สุดค่ะ
    3.ทางร้านจะจองของให้เพียง2วันเท่านั้น เนื่องจากของมีไม่เยอะจะได้ไม่เสียโอกาสท่านอื่นนะค่ะ ถ้าไม่ได้รับการโอนเงินหรือติดต่อกลับ ขอ CC นะค่ะ
    4.ทุกครั้งที่ส่งของแล้วเราจะทำการ ส่ง Track&Trace ให้ทันทีค่ะ แล้วก้อรอรับของสวยๆไปใส่เก๋กันเลยค๊า

อัตราค่าส่งรองเท้า ลงทะเบียน 50 EMS 70 บาท
    อัตราค่าส่งเสื้อผ้า ลงทะเบียน 30 EMS 50 บาท

Contact info: rosebuddote@hotmail.com

http://www.facebook.com/pages/Rosebu...20035518064099

Last edited by ROSEBUD DOTE; 09-09-2011 at 07:42 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->