-แม่ค้าขออนุญาตลอกเค้ามานะคะ
ของทุกชิ้นเป็นของแท้นะคะทุกอันยกเว้นค่าส่ง
จะCC หรือ CF ได้ตามสบายน่ะค่ะ แต่ช่วยแจ้งแม่ค้านิดนึง (CFแล้วโอนเงินภายใน1-2วันน่ะค่ะ)
-แม่ค้าขอให้สิทธิกับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ
-แม่ค้ามีบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ ,กสิกร

รับรองว่าของแม่ค้าเหลือจำนวนเยอะ ตามสภาพที่ถ่ายรูปจริงๆค่ะ

สนใจถาม อีเมลมาที่ optimus_primethefirst@hotmail.com หรือ พีเอ็ม ก้อได้ค่ะ

Mac lashed ใช้ไปงานครั้งเดียว แถมกาว shu uemura 400>350

Estee Lip 150

Lip Nars ROMAN holiday 400 used once

palette Bobbi brown PEONY &PYTON NEW never used 600

BLUSH NARS "TAJ MAHAL" Tester เท่าไซส์จริง สีส้มสวยมีชิมเมอร์ื sold 300

refill powder ผสมรองพื้น Barcelona (Medium3) 300

Holika Holika pore cover compact No1 " 180"sold

Holika holika pore cover moose starter ใช้ไปไม่กี่ครั้ง 250

ลิปทุกแท่งเอาคัดเตอร์ปาดทำความสะอาดให้แล้วนะคะ(เพิ่งรู้ขอโทษทีค่ะ)ลองใช้ไม้พายปาดไม่เวิร์คเกือบหัก

MAC eye blushes set ใหม่ ไม่เคยใช้ 1800 พอดีสั่งจากในเน็ต แล้วไม่ชอบมันมีซ้ำกับที่มีอยู่เยอะ ตอนในเน็เห็นไม่ชัดในเซ็ตมีเบอร์ 227se 219se 212se 275se 266se(SE =set)ด้ามจะสั้นกว่าโปรค่ะที่เหลือเหมือนกันค่ะ

LOLA parlette SET 700>>500

CHANEL GLOSS NEW tester normal size 550 never use "520">>>450

Lip chanel tester (noemal size ) N0. 11 used once 350>>250

Lip chanel tester (normal size) never used 3ุ60>>250 สีเข้มไปนิด ออกชอคโกแลต

TOO Face glamourous to go 350 ซื้อต่อจากคนในเวบค่ะ ไมไ่ได้ใช้เลย แค่ลองไปทีนึง ตามสภาพเดิมที่ซื้อมาเลยlip มันเป็นแบบนี้ตั้งแต่แรกค่ะ

พิกเม้นต์MACแยกจากชุดSurf baby กล่องละ300new full half of big size เป็นของจริงแยกจาก สี่สีในกล่องค่ะไม่เคยใช้เลย

อันนี้วัดจากอันที่ยังไม่ได้ใช้

MAC LIP JIST 360

MAC LIP Pretty please 360

MAC CREAM Blush 450 .ใช้ไปหนึ่งตั้งวนๆตามรูป เป็นสีชมพูวิ้งๆ

พาเลต shiseido maquillage 400>>>>>350

palette shieido PN 400>>>350

SHISEIDO EYESHADOW+Sugar Baby Eye Shimmer 400

LIP LANCOME New 202 Nude มากๆ 550

blush etussie กันการเกิดสิว 350>>>300

SKIN CARE

skinfood serum clavier ขายคู่day and night คู่ละ 200 เหลือ 4คู่ค่ะ เอาทั้งกล่องคิด450 >>>350