+++++สนใจสินค้า ตัวไหน PM มาได้เลยนะค่ะ++++++

หรือ ติดต่อที่ 080-1637320 นะค่ะ

CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 2 วันนะค่ะ

สินค้าส่งฟรีแบบลงทะเบียนทุกชิ้นค่ะ

กางเกงทรงฮาเร็มอีกตัวค่ะ ตัวนี้เป็นสียีนส์ สวยมากๆ ของใหม่นะคะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ เหมาะกับคนใส่ size S-M หรือ L ต้นๆใส่ได้ค่ะ สะโพก Freesize นะคะ 350฿

Jumpsuit เกาะอก ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ช่วงสะโพกจะพองๆ

มีกระเป๋าค่ะ ขายาวประมาณ 4-5 ส่วน 200฿

ชุดหมีขาสั้น ลายน่ารักค่ะ 150฿

เสื้อแขนยาว ลายจุดๆ น่ารักดีค่ะ มี HOOD ด้วยนะค่ะ 150฿

Legging เอวยืด ผ้าดีค่ะ สินค้าใหม่ค่ะ แนวๆเลยค่ะ ผ้าเนื้อดีค่ะ เอวเป็น FREESIZE นะค่ะ ยาว 36 นิ้วค่ะ เป็นลายดาวสีขาว 150฿

รองเท้า Hand made สไตล์เนปาล หนังอูฐแท้ SIZE 4 ใหม่มากๆ ทำพื้นให้แล้วนะค่ะ 300฿

เสื้อลายน่ารักๆค่ะ ผ้าเนื้อดีค่ะ สภาพดีมากเลยค่ะ 100฿

เสื้อลายน่ารักๆค่ะ ผ้าเนื้อดีค่ะ สภาพดีมากเลยค่ะ 100฿

dress หรือ เสื้อตัวยาว ผ้าหนาค่ะ ตกแต่งสวยค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ 200฿

เสื้อกล้ามตัวยาว เป็นผ้าแบบถัก ใส่กะ เสื้อกล้ามอีกตัวด้านในน่ารักค่ะ 100฿

กางเกงสีครีมๆ ลายสก็อต 120฿

กระโปรง GREEK LIGHT SIZE S 150฿

เสื้อสวยๆค่ะ pre order มาจากเว็บเกาหลี 150฿

++++ขอบคุณ SBN มากมายคร้า++++