Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: ขายขาดทุน แม่ค้าจะย้ายไปต่างจังหวัดค่ะ : เบลเซอร์ เสื้อ ชีฟอง ของใหม่ๆ Intrend นะค่ะ

nancoala is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5

ขายขาดทุน แม่ค้าจะย้ายไปต่างจังหวัดค่ะ : เบลเซอร์ เสื้อ ชีฟอง ของใหม่ๆ Intrend นะค่ะ

แม่ค้าจะย้ายไปต่างจังหวัดค่ะ
    ขายถูกๆค่ะ คุยกันได้เลยค่ะ

.............

nancoala is offline Trusted Member
    5
    0/5
    แม่ค้าจะย้ายไปต่างจังหวัดค่ะ

โซนแรกเป็นเสื้อใหม่นะค่ะ ซื้อมาว่าจะใส่เอง แต่ใส่ไม่ทันค่ะ ขอขายต่อถูกๆเลยค่ะ
    ใส่ออกมาจะประมาณแบบด้านบนนะค่ะ

ของใหม่ค่ะ ไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซักนะค่ะ ไม่มีตำหนิ
    ค่าจัดส่ง
    แบบ R 30 บาท
    EMS 50 บาท

เด รสชมพูโอรส ผ้าชีฟอง December No.5 เป็นเดรสตัวโคร่งๆนะค่ะ สาวอวบใส่ได้ แขนจริงๆเป็นแขนกุด แต่ทำเป็นผ้ามาคลุมไว้นะค่ะ กระดุมรูปดอกไม้ น่ารักมากๆค่ะ
    อก ได้ถึง 46 ยาว 30 นิ้ว ไหล่กว้าง 17 นิ้ว
    SALE 250 บาท (ตัวนี้ได้มาแพงค่ะ)
    ........................................

เสื้อลูกไม้ตัวสั้น กำลังฮิตค่ะ ของใหม่นะจ้ะ ผ้าลูกไม้เนื้อนิ่มๆ อย่างดีค่ะ
    อก 34 ยาว 15 นิ้วค่ะ
    SALE 200 บาท
    .............................

เสื้อเชิ้ตชีฟอง กระดุมหน้า ลายเสือสีน้ำเงิน แขนกุด แต่งหมุดที่ไหล่นะค่ะ ตัวเสื้อจะโคร่งๆหน่อยค่ะ สวย
    ไหล่ 14 นิ้ว อก 40 ยาว 25 นิ้ว
    SALE 250 บาท
    ..................................

เสื้อชีฟองลายจุด สีเหลืองไพล แบบฮิต
    อก 37 ยาว 25 นิ้ว
    ...................................

เสื้อชีฟอง ม้วนคอ และแขน น่ารักสุดๆค่ะ
    มี 2 สี สีเหลืองไพล กับ สีแดงอมส้ม
    อก 36 ยาว 22 นิ้ว
    ...........................

เสื้อชีฟองสีขาว แต่งลูกไม้ ลายหัวใจดำที่อกค่ะ
    อก 36 ยาว 22 นิ้ว
    .........................

เบลเซอร์ กึ่งสูท สีดำ ผ้าหนามันๆนิดๆค่ะ เนื้อดีมากๆค่ะ แขนยาวเลยนะค่ะ ใส่ให้ดูแบบพับแขนค่ะ
    ไหล่ 14 นิ้ว อก 34 (แบบติดกระดุม) แขนยาว 22 เสื้อยาว 25
    SALE 280 บาท
    .................................

เบลเซอร์ชีฟอง สีกรมท่า ปกจะมนๆนะค่ะ เสริมฟองน้ำไหล่ค่ะ
    ไหล่ 15 ยาว ด้านหน้า 21 หลัง 16 นิ้ว
    ..............................

เบลเซอร์ ชีฟองลายเสือ โทนเทา คอปก เสริมฟองน้ำไหล่
    ไหล่ 14.5 นิ้ว ยาวด้านหน้า 20 หลัง 14 นิ้ว
    ......................

5
    0/5
    ของใหม่ค่ะ ไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซักนะค่ะ ไม่มีตำหนิ
    ค่าจัดส่ง
    แบบ R 30 บาท
    EMS 50 บาท

เสื้อชีฟอง ตัดต่อลูกไม้ สีขาวอมครีมค่ะ สวยมากๆ
    อก 40 เอว 36 ยาว 23 นิ้ว
    SALE 220 บาท
    ................................................

เสื้อชีฟองสีแดงเลือดหมู ตัดต่อลูกไม้ขาว
    อก 36 ยาว 26 นิ้ว

เสื้อลูกไม้ สีน้ำเงิน ติดโบว์ที่อก น่ารักอีกแล้วค่ะ ชายบอลลนค่ะ
    อก 34-36 ยาว 19 นิ้ว
    ..........................

เสื้อเชิ๊ตชีฟอง สีเหลืองไพล แต่งกระดุมหน้า
    อก 38 ยาว 25 นิ้ว
    ..........................

เสื้อชีฟอง สีเหลือง พิมพ์ลาย STONE เก๋ที่แขนทำพองๆ มีซิปรูดหลอกๆค่ะ
    อก 34 ยาว 24 นิ้ว

เดรสดำ ตัวเสื้อเป็นชีฟอง ด้านล่างทำเป็นชายด้วยผ้าตาข่าย จัมเอวยางยืดค่ะ แต่งมุก สวยมาก
    อก 38-40 เอวยืดได้ 30 ยาว 30 นิ้ว
    ..............................................

เดรสสั้น ผ้าฝ้าย แขนกุด โทนส้ม
    อก 38 ยาว 28 นิ้ว
    ........................................

เสื้อยืดขาว ลายดาว
    อก 40 ยาว 26 นิ้ว
    SALE 160 บาท
    ......................................................

เสื้อยืดสีฟ้าครามอมเขียว แต่งหมุดที่อก
    อก 40 เอว 36 ยาว 28 นิ้ว
    .................................

เสื้อกล้ามลายเสือ ผ้า Spandex ยืดนิ่ม
    อก 30-35 ยาว 21 นิ้ว
    SALE 150 บาท
    ..................................................

เสื้อผ้าฝ้าย สีชมพูคอระบาย แขนสั้น
    ของใหม่ค่ะ แต่ด้านในรักแร้ตะเข็บหลุดหน่อย เย็บซ่อมให้แล้ว สวยเหมือนเดิมค่ะ
    อก 36 ยาว 24 นิ้ว
    ...................................................

เสื้อกล้ามส้มสด แต่งลุกไม้ที่อก
    อก 30-36 ยาว 22 นิ้ว
    SALE 80 บาท
    .............................

5
    0/5
    โซนของมือ 2 นะค่ะ

กระโปรงพลีท ยาว สีเบจ ใส่ไปครั้งเดียว ด้านในตรงเอวมีด้ายรุ่ยๆนิดหน่อย ไม่มีปัญหาการใช้งานค่ะ ไม่มีตำหนิอื่นๆค่ะ
    เอว 24-42 ยาว 28 นิ้ว
    ซื้อมาแพงค่ะ SALE แค่ 220 บาท
    ..................................................

เดรสสั้นแขนกุด ชีฟองพิมพ์ลาย โทนน้ำเงิน กุ๊นขอบด้วยลูกปัดเล็กๆค่ะ
    ตัวนี้แลกเพื่อนมา ของใหม่ ซัก 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ แค่ลองค่ะ
    อก 34 ยาว 28 นิ้ว
    ...............................................

2 ชิ้นนี้เป็นของน้องสาวค่ะ ซื้อมา ซักแล้ว ไม่ได้ใส่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ

สนใจติดต่อ nan_coala@hotmail.com นะค่ะ

กระโปรงสั้น พื้นครีมลายดอกแดง ผ้ามันนิดๆนะค่ะ
    สำหรับสาวไซด์ S-M ต้นๆค่ะ
    เดี๋ยววัดไซด์มาลงอีกที
    ส่งต่อ 200 บาท ซัก 1 ครั้ง ไม่ได้ใส่ค่ะ

แซกผ้าคล้ายๆสักกะหลาดแต่บางกว่าค่ะ สีน้ำตาล คอบัวแขนตุ๊กตา เอวจับสม๊อกด้านหลังค่ะ
    สำหรับสาวไซด์ M-L ต้นๆค่ะ
    ไซด์ตะวัดอีกทีนะค่ะ
    ส่งต่อ 200 บาท ซักแล้ว ไม่เคยใส่ค่ะ

5
    0/5

รองเท้าส้นสูง สีครีม หนังนิ่มๆค่ะ ติดกระดุมตรงข้อเท้านะค่ะ

เบอร์ 40 แต่ว่าน่าจะประมาณ เบอร์ 39 ของยี่ห้ออื่นค่ะ เพราะเราใส่แล้วคับ

สูง 3 นิ้วนิดๆค่ะ ด้านหน้ายกสูง 1/2 นิ้วนะค่ะ

เหมาะกับเท้ายาว 24-24.5 ซม ค่ะ

มีรอยกาวตรงส้นนิดนึงค่ะ ของใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ไปไหน

..............................................

5
    0/5
    กระเป๋า รองเท้า ของใหม่ทั้งหมดนะค่ะ

กระเป๋าถักโครเชต์ งาน Handmade ส่งออกนะค่ะ เหลือไม่กี่ใบแล้วค่ะ สวยไม่ซ้ำแบบใครแนนอนค่ะ

กระเป๋าสะพาย ขนาดเล็ก ขนาด 9x5.5 นิ้ว ลานดอกไม้น่ารักๆค่ะ มี 3 สีนะค่ะ (สั่งระบุสีด้วยนะค่ะ)
    ราคา 179 บาท

1 สีเหลือง

2 สีเทา

3 สีน้ำตาล

............................................................ ......

กระเป๋าสะพายสั้น ถักดอกไม้ทั้งใบ ขนาด 6x11 นิ้ว
    ราคา 350 บาท

............................................................

กระเป๋าสะพาย ขนาด 10x16 นิ้ว สี Earth Tone เข้าได้กับทุกงานค่ะ น่ารักมากค่ะ จุของได้เยอะเลย
    ราคา 390 บาท
    ............................................................ .....

กระเป๋าถัก แนวยิปซี ใบใหญ่เลยค่ะ ขนาด 14x14 นิ้ว
    ราคา 450 บาท
    ............................................................ ..

กระเป๋าทรงกลีบดอกไม้ ไหมญี่ปุ่น สายหนัง PVC ขนาดโดยประมาณ 12x12 นิ้ว
    ราคา 530 บาท
    ............................................................

กระเป๋าสะพาย สีดำ แต่งลุกผลไม้ที่กระเป๋า งานสวยค่ะ
    ขนาดกระเป๋า ฐานกว้าง 17 นิ้ว สูง 11 นิ้วค่ะ
    ของใหม่ SALE 500 บาท
    ......................

5
    0/5

กระเป๋าสะพาย ของ Faris
    สีขาวครีม ขนาด 15x11x5 นิ้ว มี 1 ช่องใหญ่ สายสะพายสั้นนะค่ะ
    ส่งต่อ 150 บาท ของใหม่ค่ะ เหลือ 1 ใบค่ะ
    ..............................

รองเท้าสวยๆ เบอร์ 39 ของใหม่

รองเท้าแฟชั่นเกาหลี กำลังฮิตค่ะ สีบรอนซ์ทอง เหลือบๆ สวยหรู เบอร์ 39 สูง 2.5 นิ้ว
    เหมาะกับเท้ายาว 24.5-25 ซม
    ใหม่มือ 1 รับประกันความงามค่ะ
    ราคาปกติ 490 บาท
    !!! ขาย 380 รวมส่ง !!!
    .........................................

ส้นสูง แนว Gladiator สีดำ เบอร์ 39
    เหมาะกับเท้า 24.5-25 ซม สูง 2 นิ้ว
    SALE 330 บาท

ส้นสูงหนังสีน้ำเงิน พื้นนุ่ม เย็บขอบไม่หลุด ใช้งานทนทานมาก ส้นสูง 2 นิ้วเศษ ใส่ไม่เมื่อยนะค่ะ
    เบอร์ 39 ความยาวเท้า 24.5-25 ซม
    SALE 490 บาท
    ..................................

รองเท้าแตะ แนวเกาหลี หนังแท้ค่ะ นิ่มมาก ส้นเตี้ย
    เบอร์ 39 เหมาะกับความยาวเท้า 24.5-25 ซม ค่ะ
    SALE 290 บาท
    ....................

5
    0/5
    รองเท้าสวยๆ เบอร์ 40 ของใหม่

ส้นสูงหนังสีดำ หนังนิ่ม ใส่สบายมาก ด้านหลังเป็นซิป

ส้นสูง 3 นิ้วเศษ มีพื้นช่วยรองด้านหน้า 1/2 นิ้ว

Size 40 ความยาวเท้า 25 ซมค่ะ
    SALE 450 บาท
    ................................

รองเท้าส้นสูง V&C สีเทา ส้นสูง 2.5 นิ้ว
    เบอร์ 40 ความยาวเท้า 24.5-25 ซม
    SALE 390 บาท
    ...............................

รองเท้าส้นเตารีด สีลูกกวาด พื้นยาง ใส่สบายๆ เบอร์ 40
    เหมาะกับเท้า 24.5-25 ซม สูง 2 นิ้ว
    SALE 170 บาท

...............................

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->