ขอค่าส่งแบบลงทะเบียนบ้านละ 25 บาท นะจ้ะ

สนใจขอรูปเพิ่มหรือจะ CF ได้ที่ PM / mail : sbn.lynn@gmail.com

สอบถามได้จนกว่าจะพอใจจ้ะ แม่ค้าใจดีนะ (ซื้อแล้วไม่เปลี่ยนหรือคืนน๊า)

โซนแรก ของใหม่หมดน๊ะ

1.เสื้อชีฟอง อกประมาณ 39 นิ้ว ยาวประมาณ 25 นิ้ว ตัวละ 80 บาทเท่านั้น

2.เสื้อนำเข้าจากฮ่องกง สีน้ำเงินเข้มสวยมาก ฟรีไซด์ ใส่แล้วผอมเพรียวจ้ะ 150 บาท ของใหม่จ้า

3.เสื้อของ December No.5 ซื้อมาแล้วไม่เหมาะกะตัวเอง free size ราคา 150 เช่นกัน

4.เสื้อชีฟองเว้าไหล่มีหมุดกะโหลก ซื้อจากสยาม ไม่ได้ใส่เลย ขาย 100 เีดียว เท่านั้น free size จ้า

5. เสื้อตัวยาว สีสันเหมาะกะใส่ไปทะเลสุดๆ ไม่มีโอกาสได้ใส่เลย ขาย 150 เท่านั้น free size เช่นกัน
[

ุ6.กางเกงสีดำไซด์ XL เนื้อผ้าดี เอวประมาณ 32 นิ้ว สะโพกได้ถึง 44 นิ้ว ของใหม่เพราะหลวมเกิ๊น ขายแค่ 80 พอ ขายแล้วจ้า

ึ7.กางเกงสีน้ำตาลเข้ม ผ้าดี ซื้อจากแพลตินัม เอวประมาณ 32 นิ้ว สะโพกประมาณ 42 นิ้วของใหม่ 80 เช่นกัน ขายแล้วจ้า

โซนต่อมา เป็น Used น้อยค่ะ ใส่ไม่เกิน 2 ครั้ง
1. Mini Dress ผูกโบว์น่ารัก อกได้ถึง 40 นิ้ว 80 บาทจ้ะ

2.เสื้อตัวยาวผ้าชีฟอง ลายทาง ฟรีไซด์จ้ะ 70 บาท

3. เสื้อสีเขียวมิ้นท์ ทรงใส่สบายมาก ฟรีไซด์เช่นกัน 50 บาท

4.Blazerสีดำ ใส่ทับเสื้อกล้าม เก๋ๆ จ้ะ ฟรีไซด์ 50 บาท

5.ฺิBlazer ตัวยาว ดีไซด์เท่มาก รอบอก 40 นิ้ว 80 บาท

ฝากรองเท้าคู่นึงนะ ไซด์ 40 ใส่ครั้งเดียว ขาย 80 พอจ้ะ

ขายขาดทุนทุกชิ้นเลยจ้า ไม่มีเวลาขายละ สนใจหลายชิ้นลองต่อราคามานะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่แวะมาชม ขอบคุณ SBN ด้วยค่า

ฝากlink นี้ด้วยนะคะ เพื่อนฝากขายค่ะ

เสื้อยืดสไตล์เท่ๆ ไม่เหมือนใครค่ะ