Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 49

Thread: ใครใช้SLK/CLKบ้างคะ

Warning Points:
    0/5

Talking

ได้แต่เก็บข้อมูลกันต่อไป
    อยู่บ้านนอกอย่างนี้ มีหวังได้ขับรถปิคอัพกัน4x4กันทั้งชาติ555
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

pota's Avatar
    pota is offline Trusted Member
    0/5
    ^
    ^
    น่านจิ
    อิอิ
    อยากเข้ามาตอบมั่งจัง
    เเต่ไม่มีความรู้
    มีกะเค้าอยู่คันนึง
    LA อ่ะ
    ปั่นมันจนน่องจะปูดอยู่เนี๊ยยย
    ถ้าเลิกซื้อกระเป๋าอ่ะ อาจจจะมีงง
    มีเงินไปดาวน์มาขับกะเค้ามั่ง
    เฮ้ออออ...............

jipnaja's Avatar
    jipnaja is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ถ้ายังวัยรุ่นอยู่ ต้องใช้ Chevrolet Aveo คับ เพราะมัน build for the young
    รูปมีตติ้งครั้งที่ 2 เต็มอิ่มที่นี่
    http://www.4shared.com/dir/8580732/8...ing_SBN_2.html
    ------------------------------------
    http://jipnaja.bloggang.com
    http://jipnaja.spaces.live.com
    http://jipnaja.hi5.com

-*-

0/5
    เชียร์ SLK ค่ะ

แม้ว่าจะกระดอนไปนิด กระเด้งไปหน่ย

แต่เวลาแซงใครเนี่ย มันปรู๊ดปร๊าด รวดเร็วทันใจดีแท้...

แอบเห็นด้วยกะคุณชิโกะว่า เกียร์แรกมันอืดมากๆ กว่าจะได้รอบในการเปลี่ยนเกียร์

นั่งลุ้นจนเหนื่อย ฮะๆ ตะแรกคิดว่า คิดไปคนเดียวซะอีกนะเนี่ย
    a picture is worth a thousand words.

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    คุณชิโกะ ถ่ายรูปรถสวยจังค่ะ บราเซียที่ปราณบุรี อิ อิ ของเพื่อนเราเองนี่นา ฮ่าาา
    ถึงว่า วิวก็สวย

ชอบ Z4 อ่ะ
    แหล่งแพร่เชื้อความสุข

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    เจียมเนื้อเจียมตัวเข้ามาดูรูปรถสวยๆค่ะ
    ใช้ T T อยู่ค่ะแต่เป็นโฉมก่อนโฉมปัจจุบัน ชอบนะคะ แต่ SLK นี่ wish list มากๆๆๆ
    เง้อ..ฟุ้งซ่าน

londoner's Avatar
    londoner is offline Trusted Member
    0/5

ปัญหาเดียวกัน ^^"

กระทู้นี้โดนใจจริงๆเลยค่ะ มีปัญหาเดียวกันกับเจ้าของกระทู้เลย เลือกอยู่ระหว่าง slk สีขาว กับ clk สีดำ เลือกมาพักใหญ่ๆ แล้วก็ยังตัดสินใจไม่ได้ซักทีค่ะ จริงๆ ปัญหาหลักๆ ของเราคือ เป็นคนชอบตีกอล์ฟค่ะ แล้ว ทั้ง slk กะ clk นี่ท้ายมัน ใส่ถุงกอล์ฟไม่ได้ (ต้องเอา driver ออกจากถุงก่อน ถึงจะใส่ได้) เลยรู้สึกว่าไม่ค่อยสะดวกน่ะค่ะ..

ส่วนยี่ห้ออื่น ก็ชอบ TT แต่คุณพ่อไม่อนุมัติ..

ตอนนี้ สรุปก็ยังลังเลต่อไป... ไม่ได้รถใหม่ซักที แถมวันนี้โดนคนชนท้ายคันที่ใช้อยู่อีก เฮ้ออออ
    (ไปๆมาๆ แอบบ่นซะเลย อิอิ)

funny's Avatar
    funny is offline Trusted Member
    0/5

CLK SLK

รถในฝันเลยค่ะ แต่ไม่มีปัญญา ทุกวันนี้เลยได้แค่
    A 200

0/5

ตอบด้วยค่ะ

มาช่วยให้ข้อมูลค่ะ รถที่จะซื้อถ้าเป็นมือสองเเละอายุ 4-5 ปีเเล้ว ยิ่งถ้าเลขไมล์ใกล้เเสนกิโลระวังต้องซ่อมหนักนะคะเพราะรถยุโรปส่วนใหญ่พออายุอานามประมาณนี้จะเริ่มตรงนู้นเสียตรงนี้เสียค่ะ ลองดูดีๆก่อนตัดสินใจค่ะ ยิ่งหมดช่วงรับประกันเเล้วเวลาอะไรเสียต้องเปลี่ยนเองหมดเลย อะไหล่เเต่ละชิ้นก็เเพงมากๆ ต้องเตรียมตังค์ค่าซ่อมไว้ซักหน่อยค่ะ เเต่ข้อดีคือ ถ้าซ่อมเเล้วจะใช้ไปได้อีกนานเเสนนานค่ะ ลืมบอกไปว่าเชียร์ CLK ค่ะ

som's Avatar
    som is offline Trusted Member
    0/5
    อยากบอกว่า SLK เล็กมากเวลาขับไปต่างจังหวัดจะอึดอัดมากอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ แนะนำเป็น 350Z Fairlady หรือ skyline Gt-R ดีกว่าค่ะ เพราะที่บ้านสามีใช้อยู่ อิ อิ อิ (ไม่ต้องเสียตังค์ค่ะ เป็นผลพลอยได้...555+)
    ...I LoVe LV...

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook