Dress Kloset Stresis Style
งานเกาหลีคัดติ้งเนี๊ยบค่ะ ราคาถูกค่ะมีอย่างละตัวเท่านั้น
สำหรับ Matilda จะเป็นงานที่เป๊ะที่สุดค่ะ
ราคายังไม่รวม EMS 60 บาทค่ะ

สนใจ PM มาได้เลยค่ะ
หรือสะดวกสุด E-mail:menrum@gmail.com

ตัวนี้สวยหวานหรูงาน Matilda ตัวนี้สีจะอ่อนกว่าในแบบ ออกชมพูนูดค่ะ
มีซับในอย่างดีค่ะ Free Size ใส่ได้ทั้ง S และ M SOLD บาท

jump suit บับเบิ้บสีอ่อน น่ารักสุดๆๆๆๆ Size S
เป็นผ้าซาตินอย่างดีนะค่ะ ไม่ใช่ซีฟอง งานเนี๊ยบ คัดติ้งเป๊ะ ชนชอปไม่กลัว
เอาไปเลยค่ะถูก 790 บาท

ใส่ออกมาแล้วจะสวยแบบนี้เลย

Dress ลายโบสถ์สีเบจเรียบหรูค่ะงาน Matilda
Size M แต่ใส่ได้ทั้ง S และ M เลยค่ะ 790 บาท

Dress เกาะอกสุดเฟอร์เฟคงานเกาหลีเนี๊ยบจริงๆ ใส่แล้วหุ่นดีมาก สีนี้ใส่แล้วขาวจริง ๆ
สำหรับสาว Size S และ M ค่ะ งานแบบนี้แพงค่ะ แต่เอามาขายให้ถูก ๆ เลย
990 บาท

Dress เรียบหรูสีเบจแขนกระจก ติดแบรนด์ Kloset ราคาถูกเหมือนเดิม
Size M แต่ใส่ได้ทั้ง S และ M เลยค่ะ 590 บาท

Jump Suite ของใหม่ Workshop ของแท้ใหม่เลยค่ะ แอ๊บเปรี้ยวหลังเว้า
Size S แต่ใส่ได้ทั้ง S และ M เลยค่ะ ราคาป้าย 1790 บาท เอามายแบบงงๆ 990 บาท

Dress สีดำตัวนี้ใส่แล้วเซ็กซี่เลยค่ะ ออกแนวหรู ๆ อีกต่างหาก เอาไปสวยในราคาสบายกระเป๋าเลย
Size M แต่ใส่ได้ทั้ง S และ M เลยค่ะ 590 บาท

Dress ตัวนี้เอ๊กซ์คร้า Style Topshop ผ้าดีคัตติ้งโอ สาว SZ S และ M
เอาไปเริดที่ 390 บาท

Dress เกาะอกลายจุดขาว ดำ ออกแนวหวาน ๆ ค่ะ
Size M แต่ใส่ได้ทั้ง S และ M เลยค่ะ 390 บาท

เสื้อกั๊กคล้ายเสื้อถักค่ะ กำลังอินฟรี SZ ค่ะ
เอาไปเลยค่ะถูก 250 บาท

กางเกงเอวสูงกว่าเอวสีขาว SZ S กางเกงขาสั้นเอาสูง ทรงสวยมากค่ะสีครีมเข้ม
Style ZARA
เอาไปสวยค่ะ 270 บาท

กระโปรง Bodycon สีดำประดับคริสตัสเก็บทรงอย่างดีผ้ายืดทั้งตัว กางเกงกระโปรงสีน้ำตาลผ้าดีมาก SZ M มาพร้อมเข็มขัด
Style Topshop
เอาไปสวยค่ะ 390 บาท

กางเกงขาสั้นลายโบสถ์ผ้าซีฟองพิมพ์ลาย Free SZ กางเกงขาสั้น บับเบิ้ลผ้าซาติน SZ M
ใส่แล้วขาดูเรียวด้วยนะ Style Kolset
เอาไปสวยค่ะ SOLD ทั้งสองตัวเลยคร้า ^^

กางเกงขาสั้นพริ้วๆ สีชมพูหวานฉ่ำ In สุดๆ กระโปรงสั้นสีดำทรงบอลลูน ใส่แล้วน่ารักค่ะFree SZ
ใส่แล้วขาดูเรียวด้วยนะ Style Topshop
เอาไปสวยค่ะ 270 บาท