Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ^_^case ip4 งามๆ^_^

Warning Points:
    0/5

Cool ^_^case ip4 งามๆ^_^

^_^วันนี้นำของสะสมมาขายค่ะ..ของแท้100%บางชิ้นก็เป็นของใหม่ค่ะแต่ขายถูกกว่าที่ร้านค่ะ...สินค้าทุกรายการส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ ถ้าเป็นEMSเพิ่ม30บาทค่ะ ^_^ : ส่งของทุกเช้าวันจันทร์ - ศุกร์นะคะ กรุณาแจ้ง CF แล้วอย่าCCนะคะ หรือหายเงียบนะคะ รายการสินค้าพร้อมโอนเงินก่อน 20.00 น. ทางเราจะส่งของให้เช้าวันถัดไปค่ะ
    หมายเหตุ : ติดต่อเบอร์ 084-7313666(ถ้าไม่รับรบกวนsmsทิ้งไว้นะคะ) ,PMหรือจะทิ้งเบอร์ให้แม่ค้าโทรกลับก้อได้ค่ะ....ขอบคุณมากค่ะ

รับทราบกติกากันแล้วก้อไปshopได้เลยค่ะ...

-ELEMENT FORMULA iPHONE4 (Formula 4 - Black w/Carbon Back Case แบบ HardCase ใส่โดยประกบบน-ล่าง) มือ1นะคะ...กล่องไม่ค่อยสวยนักลดเหลือ xxxxบ.ค่ะราคานี้รีบสอยได้เลยค่ะSOLD

-VCDER FOR IPHONE4 ของมือ1นะคะเป็นเนื้อซิลิโคลนอย่างดีค่ะใส่แล้วสวยค่ะขอบอกจากราคา 590 ลดเหลือ 450 บ.ค่ะ

-ซองหนังแท้ใส่IPHONE4 ด้านในเป็นเนื้อกำมะหยี่งานเรียบร้อยกลิ่นหนังยังหอมกรุ่นค่ะ...ใส่แล้วสวยงามชนะเลิศค่ะ มีกล่องใส่อย่างดีค่ะ อันละ 800 บ.

[size=1]
    2. Capdase Allumor ขอบม่วงเข้ม :ใหม่ของครบ(ฟิล์มกันรอย) 500 บ.

[size=1]
    4. Casemate สีดำขอบเทา :สภาพใช้งาน 90% (ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอครบ) 350 บ.
    5. Casemateสีม่วงขอบเทา :แกะมาลอง1ครั้ง ใหม่ค่ะ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอครบ) 400 บ.

[size=1]
    6. Exogear Exoclear Edge เป็นBumperใสแบบใหม่ล่าสุดค่ะ :แกะมาลอง1ครั้ง ใหม่ค่ะ 700 บ.

[size=1]
    7. Femme de pivot เป็นซิลิโคลนเนื้อดีลายกรงนกน่ารักค่ะ :ของใหม่ของครบค่ะ 500 บ.
    8. Ozaki iCoat 7 Virtues เป็นซิลิโคลนเทาเหลือง :แกะมาลอง1ครั้ง (ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอครบ) 300 บ.

[size=1]
    9. More Color Duo Exclusiveแกะมาลอง1ครั้งค่ะ : ใหม่ค่ะ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอของยี่ห้ออื่นค่ะ) 680 บ.

[size=1]
    10. Ozaki iCoat success สีดิสโก้สวยมากค่ะ ที่ร้านแกะสินค้าให้ดูค่ะไม่เคยใช้งาน :ใหม่ของครบ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอครบ) 950 บ.
    11. Ozaki iCoat Square colorful สีแดงแรงฤทธิ์ ของจริงสวยมากค่ะ ที่ร้านแกะสินค้าให้ดูค่ะไม่เคยใช้งาน :ใหม่ของครบ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอครบ) 750 บ.
    12. Ozaki iCoat Wardrobe5 สีทองวิ้งๆค่ะ :ใหม่ของครบ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอครบ)SOLD

[size=1]
    13. Power Support – Air Jacket สีใสค่ะคงไม่ต้องบอกสรรพคุณนะคะ..เลิศ ที่ร้านแกะสินค้าให้ดูค่ะไม่เคยใช้งาน :ใหม่ของครบ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอและที่ลดแสงสะท้อนของแฟลชครบ) 900 บ.
    14. Power Support – Air Jacket ซิลิโคนสีดำอ่อนบางมากๆค่ะคงไม่ต้องบอกสรรพคุณนะคะ..เลิศ ที่ร้านแกะสินค้าให้ดูค่ะไม่เคยใช้งาน :ใหม่ของครบ(ฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอและที่ลดแสงสะท้อนของแฟลชครบ) 900 บ.

[size=1]
    15. Trim ของ Switcheasy สีดำค่ะที่ร้านแกะสินค้าให้ดูค่ะไม่เคยใช้งาน :ใหม่ของครบตามรูปเลยค่ะอุปกรณ์เยอะมากค่ะ 499บ.

[size=1]
    16. Uncommon ลายลิงแดงLimitedค่ะ ซื้อมาจากistudioค่ะ คงไม่ต้องบอกเหมือนกันว่าสวยขนาดไหนค่ะแกะมาลอง1ครั้ง สภาพ98%เลยค่ะ :ไม่มีฟิล์มกันรอยนะคะเพราะที่ร้านแกะใส่ให้เครื่องแม่ค้าไปแล้วค๊า ...1,200บ.
    17. Tokidoki ลายการ์ตูนญี่ปุ่นLimitedค่ะ ซื้อมาจากistudioค่ะ : ของใหม่ค่ะไม่เคยใช้งานใดๆทั้งสิ้นค่ะ(ยี่ห้อนี้ไม่มีอะไรแถมมาเลยนะคะ).1,300บ.
    18. Uncommon ลายผู้หญิงหลอนๆค่ะLimitedค่ะ ซื้อมาจากistudioค่ะ คงไม่ต้องบอกเหมือนกันว่าสวยขนาดไหนค่ะ ที่ร้านแกะให้ดูสินค้าค่ะ (ของใหม่อุปกรณ์ครบค่ะฟิล์มกันรอยผ้าเช็ดหน้าจอค่ะ) ...1,300บ.

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ค่ะ
    Last edited by Mamagucci; 12-29-2011 at 02:02 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->