ไป work and travel ที่ USA มาค่ะ
เพราะฉะนั้นสินค้าทุกชิ้น รับประกัน ยืนยัน นอนยันว่า ของเเท้ 100000% พร้อมกล่อง สภาพดี

::เงื่อนไข::
* CF ทาง email: m.mnsn@yahoo.com / โทร. 082 4596696
* CF เเล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
* โอนเเล้ว ส่งทันทีเลยยย !
* สงวนสิทธิ์ให้คนพร้อมโอนก่อน

สินค้าใหม่ : NEW RELEASED !

BOBBY BROWN - Bare to Bold Eye Palette

เป็น eye shadow palette ที่มาพร้อมกับ เเปรง eye shadow 2 หัว คิดว่าด้านนึงไว้ blend อีกด้านเป็นเเปรงเเบน

เรียงสีจาก ซ้าย ไป ขวา: Navajo, Cement, Champagne Quartz Metallic

Navajo กับ Cement จะเป็นสีด้าน ไม่มี shimmer โทนเบจ ๆ ส่วน Champagne Quartz Metallic จะคล้าย ๆ กับสียอดฮิต Kitten ของ Stila ออกเป็นประกาย ๆ สวยค่ะ

ต่อ 3 สีหลัง: Quarry Shimmer Wash, Evergreen Sparkle, Carviar

Quarry Shimmer Wash นี่ดูออกเทา ๆ เงิน ๆ metalic Evergreen Spark สีโทนเขียว ๆ เหมือนชื่อเลยค่ะ มีประกายด้วย ตามที่มีคน review เค้าบอกว่า ออกมาจะเป็นเขียวมิ้นจาง ๆ เน้นที่ shimmer มากกว่า เเละ Cavier เป็นสีดำด้าน ทั่วไปของ BB

ราคาตาม counter ไทย 2400 บาท นะคะ
ตัวนี้ เป็น limited edition ไม่รู้ว่าที่นี่ยังมีอยู่รึเปล่า มีมาเเค่ palette เดียวนะคะ

ราคา 1700 บาท

BUXOM Lips for Pout-Plumping Perfection จาก Bare Excentuals สี BUNNY

แบรนด์นี้ เน้นที่เครื่องสำอางค์ที่มี minerals ล้วน ๆ เป็นแบรนด์แรก ดั้งเดิม ของอเมริกาเลยค่ะ
เเม่ค้าปลื้มเครื่องสำอางค์ทุกตัวของ แบรนด์นี้มากกก > < เค้าบอกว่า ก่อนนอน ไม่ต้องล้างออกก็ไม่เป็นไร
เพราะจะช่วยบำรุงผิว เเละไม่เกิดการอุดตัน .. เเต่ประเทศไทย คงจะไม่ไหว - -

เป็น ลิปกลอส ที่มีส่วนผสมของ antioxidant, vitamin A, vitamin E
ทั้งบำรุงริมฝีปาก ให้นุ่มชุ่มชื่น เเละมี shimmer กลิ่นหอมน่ากิน ^^ เป็นกลอสวาว ๆ ทาเเล้วเย็น ๆ หน่อย
เพราะจุดประสงค์ของ ลิปกลอส BUXOM คือ เพื่อให้ปากดูอิ่ม ๆ เต็ม ๆ
ทาออกมาเเล้ว เป็นสีชมพูอ่อน ๆ เเบบ baby pink ดูธรรมชาติ ๆ สามารถทาทับลิปสติก หรือ ทาอย่างเดียวก็ได้

* ที่เเม่ค้าเลือกสีนี้มา เพราะลองทาเเล้ว สีสวยกว่า destiny ที่เค้าพูดถึงกัน
ตัวนั้นจะเข้มกว่า เป็นชมพูทอง ๆ ยังไงก็ไม่รู้สีนี้ น่ารักกว่ามากกก *

เหลือแค่ 2 แท่งเท่านั้นน !

ราคา 900 บาท (ที่อื่นขาย 990 บาท นะคะ)

BATH & BODY WORKS ไซส์พกพา (ของเเท้ เเน่นอนค่ะ ตั้งใจจะซื้อมาใช้เอง เเต่ซือ้เพลินไปหน่อย เลยจะมาปล่อยขายค่ะ)

ไล่จากซ้ายไปขวา:

(59 ml) WARM VANILLA SUGAR Handibac: เป็นทั้ง anti-bacterial ฆ่าเชื้อโรค เเละ moisturizing hand lotion ครีมสำหรับบำรุงมือ ค่ะ
เนื้อครีมกลิ่นหอมหวาน ๆ เหมือนน้ำตาล มีกลิ่นวานิลลาหน่อย ๆ เป็น 1 ใน 4 กลิ่นยอดนิยม มีเม็ดบีดส์ไว้สำหรับฆ่าเชื้อโรค ทั้งบำรุงให้ความชุ่มชื้นด้วย vitamin E, vitamin B5 เเละน้ำมันข้าวสาลี เเละยังช่วยทำความสะอาดไปในตัวค่ะ

(70 ml) SHEA CASHMERE Hand Cream กลิ่น Carried Away: กลิ่นนี้เพิ่งออกมาใหม่ค่ะ เป็นกลิ่นผสมของ ราสเบอร์รี่ มะลิ เเละวานิลลา จะออกไปทางราสเบอร์รี่มากกว่า
หอมมากกกกก เป็นหนึ่งใน Signature Collection ด้วยนะคะ มีส่วนผสมของ Shea Butter ที่ช่วยในเรื่องของการเก็บกักความชุ่มชื้น เเห้งเร็ว ใช้เเล้วมือนุ่ม ๆ ลื่น ๆ ค่ะ

(73 ml) SHEA CASHMERE Hand Cream ของ True Blue Spa ซึ่งเป็นเเบรนด์ย่อยของ Bath & Body Works ที่มีลุคผู้ใหญ่ ๆ กว่า ตัวนี้จะเน้นไปที่ Shea Butter
ทั้งกลิ่น เเละส่วนผสมเลยค่ะ มี African Shea Buter ที่ช่วยบำรุงผิวให้ชุ่มชื้น เเละมี Mongolian Cashmere Extract ที่จะช่วยให้สัมผัสหลังทานุ่ม ๆ

ราคาหลอดละ 200 บาท

SCHWARZKOPF got2b fat-tastic - Instant Collagen Infusion (Mega-lift Root-Boosting Spray)
เป็นผลิตภัณฑ์ผม ที่ช่วยเพิ่ม volumn ยกโคนผม ให้กับผู้ที่มีผมแบนเรียบ ดูไม่เป็นทรง ไม่เหนียวเหนอะหนะเลย เพราะเนื้อเป็นน้ำ อารมณ์เหมือนสเปรย์แต่งผม เเต่จะเบาบางกว่า
มีกลิ่นหอม เเละมีส่วนผสมของ collagen ทั้งบำรุง เเละจัดทรงผมไปในตัวค่ะ
ใช้ง่ายมาก เพราะมาพร้อมกับหัวสเปรย์ เพียงเเค่ยกผมเป็นช่อขึ้น เเล้วฉีดจากด้านใต้ ลงไปบริเวณโคนผม เพื่อยกให้ผมดูหนาขึ้น ฟูขึ้น

* เเม่ค้าเห็นครั้งเเรกจาก กูรู make ups ใน youtube @bubzbeauty เป็น 1 ใน favorite products of the month
เลยไปลองหาซื้อดู ใช้มา 3 - 4 เดือนเเล้ว ชอบมาก ๆ เลย เพราะเป็นคนผมตรง ดูเเบน ๆ ไม่มีน้ำหนัก *

ราคา 590 บาท

MAC LIPSTICK

**ลิปสติก MAC ซื้อ 2 เเท่งขึ้นไป เเถมถุง MAC ใส เก๋ ๆ !
**จัดส่งฟรี ! ห่อพลาสติกกันกระเเทก

เเท่งละ 600 บาท เท่านั้น !!

ANGEL *พร้อมส่งค่ะ* เหลือ 2 แท่งสุดท้าย
SAINT GERMAIN *พร้อมส่งค่ะ* เหลือเเท่งสุดท้ายเเล้วว !

CHATTERBOX SOLD OUT!
SNOB SOLD OUT!
LADY DANGER SOLD OUT!
FRECKLETONE SOLD OUT!
CREME CUP SOLD OUT!
HUG ME SOLD OUT!
EVER HIP SOLD OUT!
SHY GIRL SOLD OUT!
HALF N HALF SOLD OUT!
VEGAS VOLT SOLD OUT!
PLEASE ME SOLD OUT!

VIVAGLAM GAGA6 SOLD OUT!
+ LIPGLASS VIVAGLAM GAGA2 *พร้อมส่งค่ะ* เหลือ 2 แท่งสุดท้าย

เเท่งละ 600 บาท

ของมาน้อย หมดเเล้วหมดเลยนะคะ

L'OCCITANE - Shea Butter Extra Gentle Soap กลิ่น Milk (100g) *พร้อมส่งค่ะ* เหลือ 2 ก้อนสุดท้าย !
เป็นสบู่สกัดจากพืชธรรมชาติ 100% เข้มข้นด้วยเชีย บัตเตอร์ อ่อนโยน ไม่ระคายเคือง เหมาะสำหรับทั้งผู้หญิง เเละเด็ก
หอมมากกกกกกกกกกกกกก ขนาดยังไม่เเกะ กลิ่นยังหอมออกมาขนาดนี้ น่าใช้มากค่ะ

ก้อนละ 300 บาท

KIEHL'S LIP BALM *พร้อมส่งค่ะ* เหลือ 2 แท่งสุดท้าย
ลิปบาล์มที่ขายดีที่สุด ยอดขายเป็นอันดับ 1
เเบบหลอด บีบง่าย ใช้สะดวก ทาลิปสีเเล้วไม่เป็นคราบ เเบรนด์ดังจาก USA
ปกป้องริมฝีปากจากการลอก เเตกเเห้ง เป็นขุย
เเม่ค้ายืนยัน ว่า ใช้ดีจริง ๆ

หลอดละ 300 บาท

ขอบคุณ SBNtown ค่ะ