Dress Kloset Stresis Style งาน Matilda ราคาถูกค่ะมีอย่างละตัวเท่านั้น
งานเกาหลี คัตติ้งเนี้ยบสำหรับ Matilda จะเป็นงานที่เป๊ะที่สุดค่ะ ราคายังไม่รวม EMS 60 บาทค่ะ

สนใจ PM มาได้เลยค่ะ หรือสะดวกสุด E-mail: menrum@gmail.com

มาเพิ่มอีกคร้า Dress ลายโบสถ์สีเบจเรียบหรูค่ะ Size M แต่ใส่ได้ทั้ง S และ M เลยค่ะ 790 บาท

หรูสุด ๆ สำหรับตัวนี้ Style Stresis มี 2 ชิ้นค่ะ Size s ตัวในซับในอย่างดี เอาไปค่ะที่ SOLD บาท

[/CENTER]

ตัวนี้สวยหวาน หรูไม่แพ้กัน มีซับในอย่างดีค่ะ Free Size ใส่ได้ทั้ง S และ M 890 บาท

ตัวสุดท้าย Style Kloset งานจีนค่ะแต่สวยมากค่ะ มีซับในอย่างดี มีตำหนิตรงสกรีนเปื้อนนิดนึงค่ะ
Free Size ใส่ได้ทั้ง S และ M เอาไปเลยค่ะถูก 390 บาท

ตำหนิสกรีนเลอะไม่น่าเกลียดค่ะ เพราะจะกลืนกับลายผ้า