Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: อยากรู้จังค่ะว่าที่กวดวิชาเด็กป3.ที่ไหนดีบ้างค่ะ

Warning Points:
    0/5

อยากรู้จังค่ะว่าที่กวดวิชาเด็กป3.ที่ไหนดีบ้างค่ะ

อยากรู้จังค่ะว่าที่กวดวิชาเด็กป3.ที่ไหนดีบ้าง บ้านอยู่แถวพัฒนาการ ศรีนครินทร์มีที่กวดวิชา แกรมม่ากับเลขดีๆบ้างไหมค่ะรบกวนเพื่อนๆช่วยบอกที

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    แถว พัฒนาการ ศรีนครินทร์ จะมีที่ห้างซีคอน กับเสรีเซ็นเตอร์คะ

0/5

ชื่อที่กวดวิชาอะไรเหรอค่ะ

ชื่อที่กวดวิชาอะไรเหรอค่ะมีเยอะแยะไปหมดที่ไหนที่มั้งค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

yai_625's Avatar
    yai_625 is offline Trusted Member
    0/5

กวดวิชา

บ้านใกล้กันเลยดูที่เด็กดีคะจะมีติวเตอร์มาลงเต็มเลยให้ลองมาสอนดูไม่ดีก็เปลี่ยนเรียนที่บ้านดีกว่าคะไม่เหนื่อยได้เต็มที่ด้วยส่วนตัวเคยใช้แบบนี้ค่ะเพราะเคยให้เรียนในห้างแต่ละครั้งไม่ค่อยได้อะไรเท่าไหร่ จริงๆ ป3 สอนเองก็ได้คะ pmมาถามได้คะ

Comments from Facebook